അമ്പിളി മാധവന്റെ ഭാര്യ 3 [തൂലിക]

Posted by

അമ്പിളി മാധവന്റെ ഭാര്യ 3

Ambili Madhavante bhary Part 3 | Authoe : Thoolika

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

ഉച്ചക്ക് ഉള്ള മയക്കം കഴിഞ്ഞു മാധവിയമ്മ എഴുനേറ്റ് ക്ലോക്കിൽ സമയം നോക്കി “5:00” മണി, എണീറ്റ് നേരെ ബാത്‌റൂമിൽ കയറി ഫ്രഷായി അടുക്കളയിൽ ചെന്നു എല്ലാവർക്കും ഉള്ള ചായ ഇട്ടു

ഈ സമയം അമ്പിളി എണീറ്റു തന്റെ പ്രിയതമൻ വയറ്റിൽ ചുറ്റി പിടിച്ച കൈ വിടുവിച്ചു, അഴിഞ്ഞു കിടന്ന മുടി വാരികെട്ടി തന്റെ പ്രിയതമന്റെ നെറ്റിയിൽ അവളുടെ തേൻ അധരങ്ങൾ കൊണ്ട് ചുംബിച്ചു, എഴുനേറ്റു ബാത്‌റൂമിൽ കയറി മുഖം കഴുകി  ഇറങ്ങി റൂമിൽ നിന്ന് അടുക്കളയിൽ ചെന്നു

“ഹാ മോളെ എഴുന്നേറ്റോ”

“ആ അമ്മേ”

“ദാ മോളെ ചായ കുടിക്ക്, ഇത് അവർക്കും കൊടുക്ക്”

“ഹാ അമ്മേ ഇപ്പൊ കൊടുക്കാം”

“ലച്ചുമോൾ എഴുന്നേറ്റില്ലേ മോളെ”

“ഇല്ലമ്മേ അവൾ അവളുടെ അച്ഛനെയും കെട്ടിപിടിച്ചു ഉറങ്ങുവാ” അത് പറഞ്ഞിട്ട് അവൾ അവരുടെ റൂമിൽ ചെന്നു അവളുടെ പ്രിയതമന്റെ അരികിൽ കട്ടിലിന്റെ സൈഡിലായി ഇരുന്നു മാധവനെ വിളിച്ചു

“ഏട്ടാ ഏട്ടാ എഴുന്നേൽക്ക് ഏട്ടാ”

തന്റെ പ്രിയതമയുടെ കിളിനാദം പോലുള്ള ശബ്ദം കേട്ടുകൊണ്ട് മാധവൻ എഴുനേറ്റു തന്റെ കണ്ണുകൾ തിരുമി അവളെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു, തന്റെ പ്രിയതമൻ എണീറ്റത് കണ്ട് അവൾ മാധവനെ നോക്കി ചെറുതായി അവളുടെ ചുണ്ടിലും ഒരു നറുപുഞ്ചിരി തൂകി കൊണ്ട് മാധവന്റെ നഗ്നമായ ശരീരത്തിൽ അവളുടെ പട്ടുപോലെ മൃദുലമായ കൈകൾ കൊണ്ട് ഓടിച്ചു

“എണീക്ക് ഏട്ടാ എണീറ്റ് കോഫി കുടിക്കു”

“ഹാ പെണ്ണേ” അതു പറഞ്ഞു കൊണ്ട് മാധവൻ തന്റെ പ്രിയതമയെ കൈയിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു കൊണ്ട് തന്റെ ദേഹത്തോട് വലിച്ചിട്ടു “ആഹ്” എനിക്ക് ഈ പെണ്ണിന്റെ പാൽ മതി, അതു പറഞ്ഞു അവളെ തന്റെ ദേഹത്തോട്ട് ഒന്നുകൂടി വലിച്ചടിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് അവളുടെ മുലയിൽ തന്റെ കരുത്തുറ്റ കൈ കൊണ്ട് തഴുകിയുടച്ചു “ഹൂൂൂ ഏട്ടാ” തന്റെ പ്രിയതമന്റെ കൈ മുലയിൽ തൊട്ട സുഖത്തിൽ അവളൊന്നു കുറുകി, “ഏട്ടാ മോള് അവിടെ കിടക്കുന്നത് കണ്ടില്ലേ, രാത്രി തരാം എന്റെ മോന് ഇപ്പൊ വന്ന് കോഫി കുടിക്ക്”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *