അമലിന്റെ ഭാഗ്യങ്ങൾ [തക്കുടു]

Posted by

അമലിന്റെ ഭാഗ്യങ്ങൾ

Amalinte Bhagyangal | Author : Thakkudu


[ ] ഞാൻ അമൽ.19 വയസിനുള്ളിൽ തന്നെ നല്ല ഒന്നാന്തരം കളികൾക് ഭാഗ്യം കിട്ടിയ ഒരു യുവാവ്.. കാണാൻ അത്ര സൗന്ദര്യം ഒന്നും ഇല്ല. ഇരുനിറം ആണ്. പക്ഷെ എന്റെ കുണ്ണക്ക് നല്ല വലുപ്പം ഉണ്ട്.. ഇപ്പൊ തന്നെ ഏകദേശം 8 ഇഞ്ച് വലുപ്പത്തിൽ അതിന് ഒത്ത വണ്ണത്തിൽ കമ്പി ആയി നിക്കുന്ന കുണ്ണ ആണ് എന്റെ.. കൂട്ടുകാർ ചേർന്ന് ഒരു പെണ്ണിനെ പൂശാൻ ഉള്ള പരിപാടി പ്ലാൻ ചെയ്തു വെച്ചിട്ടുണ്ട് ഞങ്ങൾ..

ഞങ്ങൾ 3 പേര് ആണ് 11 ക്ലാസ്സ്‌ മുതൽ ഒന്നിച്ചു ആയതു. കോളേജിലും ഒരുമിച്ചു കിട്ടി.. ഞാൻ,ഫർഹാൻ, വിഷ്ണു.. ഫർഹാൻ നല്ല പൈസ ഉള്ള വീട്ടിലെ ആണ്.. അവന്റെ ഏർപ്പാടിൽ ആണ് പെണ്ണിനെ റെഡി ആയതു… ഉച്ചക്ക് ഊണ് കഴിഞ്ഞു ഞാനും വിഷ്ണുവും കൂടി ഫർഹാന്റെ വീട്ടിൽ ചെന്നു.. അവിടന്ന് അവന്റെ കാറിൽ കേറി ഞങ്ങൾ ഒരു ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് ചെന്നു കയറി.. അവിടെ റൂമിൽ എത്തി ഡോർ തുറന്ന് വന്നു ഒരു പെണ്ണ്. കണ്ടാൽ ഒരു 25 വയസ് തോന്നിക്കുന്ന നല്ലൊരു ഉഗ്രൻ പെണ്ണ്… ഒരു പച്ച നിറത്തിൽ ഉള്ള ടി ഷർട്ട്‌, പലസോ പാന്റ് ആണ് വേഷം..

മുലകൾ എടുത്തു പിടിച്ചു നിൽക്കുന്നു.. അകത്തു കയറി വാതിൽ അടച്ചു.. 3 റൂം ഉള്ള ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്ന് വേറെ രണ്ടു പെണ്ണുങ്ങൾ കൂടി ഇറങ്ങി വന്നു.. 3 പേരും ഉഗ്രൻ… എല്ലാരും ഏകദേശം ഒരേ പ്രായമാണെന്ന് തോന്നും.. 3 പേരും ഒരേ പോലത്തെ ഡ്രസ്സ്‌ ആയിരുന്നു ഇട്ടത്.. യൂണിഫോം പോലെ.. അവർ സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തി… അനഘ, വിനീത, മരിയ.. എയർപോർട്ട് സ്റ്റാഫ്‌ ആണ് 3 പേരും… ഫർഹാൻ ആയിട്ട് കുറച്ചു നാൾ ആയി പരിചയം ഉണ്ട് അവർക്ക്..

അവന്റ ബന്ധത്തിൽ പെട്ട എയർപോർട്ടിൽ തന്നെ വർക്ക്‌ ചെയ്യുന്ന ഒരാൾ വഴി ആണ് ഇവരെ പരിചയപ്പെട്ടത്.. Vip കസ്റ്റമർ മാത്രം താല്പര്യം ഉള്ള 3 പേര് ആണ് അവർ… എത്ര രൂപ ചിലവാക്കി എന്ന് മാത്രം അവിടെ പറഞ്ഞില്ല.. അവർ കുടിക്കാൻ വെള്ളം തന്നു ഞങ്ങൾക്ക്… മാങ്കോ ജ്യൂസ്‌ ആയിരുന്നു അത്.. നല്ല ടേസ്റ്റ്… പിന്നെ ഫർഹാൻ പറഞ്ഞു നിങ്ങൾക്ക് ആരെയാ വേണ്ടത് എന്ന് വെച്ചാൽ സെലക്ട്‌ ചെയ്തോ.. നേരം കളയണ്ട.. വിഷ്ണു വിനീതയെ മതി എന്ന് പറഞ്ഞു ചാടി എണീറ്റ് കൈ പിടിച്ചു.. എല്ലാരും ഒന്ന് ചെറുതായ് മന്തഹസിച്ചു അവന്റ പ്രവൃത്തി കണ്ട്.. ഞാൻ വാതിൽ തുറന്നു തന്ന മരിയയെ സെലക്ട്‌ ചെയ്തു… ഫ്രണ്ട് ഡോർ ലോക്ക് ആക്കി..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *