മണ്ണുണ്ണി [അശ്വനി]

Posted by

മണ്ണുണ്ണി

Mannunni | Author : Aswani


 

എൻ്റെ പേര് അശ്വനി,എനിക്കുണ്ടായ അല്ല, എനിക്ക് മാത്രമല്ല എൻ്റെ ഫ്രണ്ട്സ് ഉൾപെടുന്ന ഞങ്ങളുടെ ഒരു ഗാങ്ങിന് ഉണ്ടായ അനുഭവം ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ പങ്കുവക്കുന്നത്. ഞാൻ സവിത,രമ്യ ഞങ്ങൽ മൂന്ന് പേരും കട്ട ഫ്രൻ്റ്സ് ആണ്,സ്കൂൾ കാലഘട്ടം തൊട്ട് ഞങ്ങൽ ഒരുമിച്ചാണ്.കുരുത്തകേടായാലും നല്ല കാര്യമായാലും ഞങ്ങൽ ഒരുമിച്ച് ആയിരുന്നു.ഇപ്പൊ മൂന്നാം വർഷംbsc സുവോളജിക്ക് ഒരുമിച്ച് ഒരേ ക്ലാസ്സിൽ, കോളജിൻ്റെ പേര് പറയുന്നില്ല,മിക്സഡ് കോളേജ് ആണ്.അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഞങ്ങൾക്ക് മൂന്ന് പേർക്കും ലവേഴ്സ് ഉണ്ട്.

വെറും ലവേഴ്സ് മാത്രമല്ല നല്ല കളിയും നടത്താറുണ്ട്.കൂടാതെ ഞങ്ങൾ മൂനും കോളേജിൽ നല്ല ആക്ടീവ് ആണ്, ഫ്രേഷേഴ്സ് ഒക്കെ വരുമ്പോൾ റാഗിങ്ങ്ന് ഞങ്ങൽ മൂന്നുപേരാണ് മുൻപന്തിയിൽ നിന്നിരുന്നത്.അതുകൊണ്ട് ഒട്ടുമിക്ക ബാച്ച്കാർക്കും ഞങ്ങളെ പേടിയായിരുന്നു. സുഖജീവിതം തന്നെ ആയിരുന്നു അവിടെ വീട്ടിൽനിന്നും ചെലവിന് ക്യാഷ്,ബിയർ പാർട്ടി പോരാത്തതിന് സെക്സ് അതിന് ഞങ്ങളുടെ ലൗവേഴ്സ് ഉണ്ടായിരുന്നു.

മിക്കവാറും ദിവസങ്ങളിൽ അവൻമാർ മൂന്നു പേരും രാത്രി ഹോസ്റ്റലിൻ്റെ മതിൽ ചാടി വരും,വാർഡൻ മിക്കവാറും നല്ല ഉറക്കം ആയിരിക്കും.ഞങ്ങളുടെ റൂം ഏറ്റവും മുകളിൽ ഏറ്റവും അറ്റത്ത് ആണ്.റൂമിന് അപ്പുറം വലിയ റബർ തോട്ടവും,ഇവൻമാർ വന്നാൽ നല്ല കളിമൂടാണ്. ലവേഴ്‌സ് ഒക്കെ പറഞ്ഞാലും ഞങ്ങൾ അവന്മാരെ പരസ്പരം ഷെയര് ചെയ്യും.

ഇവരുടെ പേര് പറയുന്നില്ല.മിക്കവാറും ഞങ്ങൾ ടോസ് ഇട്ടായിരിക്കും ഇവരെ ചൂസ് ചെയ്യുന്നത്.പുലർച്ചെ വരെ കളി നടക്കും 4:30 , 5:00 ഒക്കെ ആകുമ്പോൾ അവന്മാർപോകും.അതുവരെ ഓടിച്ചിട്ട് കളിയാണ്. മൂന്നും നല്ല കാളകൂട്ടൻമാർ ആണ് അതുപോലെ തന്നെ അവന്മാരുടെ സാധനവും,അങ്ങനെ ഇരിക്കെ 1സ്റ്റ് ഇയർ സുവോളജിയിൽ ഒരു പുതിയ ഒരു പയ്യൻ വന്നു.

അഡ്മിഷൻ എടുത്തിട്ട് 5 മാസം കഴിഞ്ഞാണ് അവൻ വരുന്നത്.ഇത് ഞങ്ങളുടെ ചേവിയിലെത്തി,രമ്യ ആണ് പറഞ്ഞത് നമ്മൾ എല്ലാവരെയും റാഗ് ചെയ്തതല്ലല്ലേ.ഇപ്പൊ എല്ലാതും കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരുത്തൻ വന്നിരിക്കുന്നു.അങ്ങനെ അവൻ മാത്രമായി രക്ഷപെടെണ്ട.സവിതയും ഞാനും ശരിവച്ചു. ഞങ്ങൾ ക്ലാസിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി 1സ്റ്റ് ഇയർ ബ്ലോക്കിലേക്ക് നടന്നു.അവിടെ എത്തിയപ്പോൾ ഞാൻ ഒരുത്തിയോട് ചോദിച്ചു പുതിയ അഡ്മിഷൻ ഇവിടെ.അവള് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് കൈ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു.ഞങ്ങൽ അങ്ങോട്ട് നോക്കി കറുത്ത് മെലിഞ്ഞ് ഒരുത്തൻ ഉയരവും കുറവ് ഞങ്ങൾ അവൻ്റെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *