തുണ്ട് നടി [വലാർ]

Posted by

തുണ്ട് നടി

Thund Nadi | Author : Valar


നമസ്കാരം, എന്റെ പേര് ആദർശ്. ഞാൻ ഒരു 21 വയസ്സ് കാരൻ ആണ്. പഠിക്കാൻ പണ്ടേ ഒഴപ്പൻ ആയിരുന്നു, കാണാൻ വല്യ ഭംഗി ഒന്നും ഇല്ല. കറുത്ത നിറം, കോങ്കണ്ണ്, സോഡാ കുപ്പി കണ്ണട ഇവ എല്ലാം ഒള്ള ഒരു വഷളൻ നാട്ടും പുറത്ത് കാരൻ. തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയുടെ കുറച്ചു ഉള്ളിലോട്ട് ഉള്ള ഒരു ഗ്രാമ പ്രദേശത്തായർന്നു എന്റ വളർച്ചയും പഠനവും ഒക്കെ. എന്റ കുഞ്ഞു ഗ്രാമത്തിന്റെ പൃഥ്ക്യത എന്തെന്ന് വച്ചാൽ അവിടെ ഉള്ള എല്ലാർക്കും പരസ്പരം പരിജയം ഉണ്ടാവും, അതായതു വല്യ അടുപ്പവും ചെങ്ങാത്തവും ഇല്ലെങ്കിലും എല്ലാർക്കും അവിടത്തെ ആളുകളെ മുഖ പരിജയം ഉണ്ടാവും. ഞാൻ ഏതൊരു ഗ്രാമീണ കുടുംബത്തിലെ അംഗതെ പോലെ അത്യാവശ്യം സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ടുകളും കഷ്ടപാടുകളും ഒക്കെ ഒള്ള സാഹചര്യത്തിന് വരുന്ന ഒരാൾ തന്നെ ആണ്.

തുണ്ട് കണ്ടും കമ്പി കഥ വായിച്ചും വാണം വിടുമെങ്കിലും എന്റ വഷളത്തരവും കയ്യിൽ ഇരുപ്പും എല്ലാർക്കും നല്ല ധാരണ ഒള്ളത് കൊണ്ട് ഇതുവരെ ഒരു പെണ്ണ് സെറ്റ് ആയിട്ടില്ല. സ്കൂൾ കാലം തൊട്ടേ കൊറേ പെൻബിലിലേർഡ പുറകിൽ നടന്നു ആക്ഷേപം കിട്ടീട്ടോണ്ട്. എങ്ങനെയൊക്കെയോ കഷ്ടപ്പെട്ട് ബി. കോം പാസ്സ് ആയി പക്ഷെ എന്റ താല്പര്യം ഒക്കെ ഫോട്ടോഗ്രാഫി എയർന്നു. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ആണ് ഒരുക്കിൽ പട്ടണത്തിന് അടുത്ത് താമസിക്കുന്ന രമേശ്‌ ചേട്ടൻ എന്നെ വീഡിയോഗ്രാഫർ ആയിട്ട് വിളിക്കുന്നെ. സാധാരണ കല്യാണങ്ങൾക്കും ഉത്സവങ്ങൾക്കും മാത്രം ഷൂട്ട്‌ ചെയ്ത് ശീലം ഒള്ള എനിക്ക് അതു ഒരു പുതിയ അനുഭവം ആയിരുന്നു കാരണം അദ്ദേഹം എന്നെ ഒരു കമ്പി പടത്തിന്റെ വീഡിയോഗ്രാഫർ ആയിട്ട് ആണ് വിളിച്ചത്. രമേശ്‌ ചേട്ടനെ പറ്റി പറയാൻ ആണെങ്കിൽ ഒത്തിരി ഒണ്ടു…. ബൂലോക ചെറ്റ ആണ് മയക്കു മരുന്ന്, കഞ്ചാവ് തൊട്ട് പല തര അണ്ടർ ഗ്രൗണ്ട് വ്യവസായങ്ങളും പുള്ളിക് ഒണ്ട്… പുള്ളിട അച്ഛനും വല്യ ഒരു പലിശ കാരൻ എയർന്നു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *