ശ്രീലക്ഷ്മി ബീ എസ് സി നഴ്സ് 1 [Its Me]

Posted by

ശ്രീലക്ഷ്മി ബീ എസ് സി നഴ്സ് 1

Sreelakshmi Bsc Nurse Part 1 | Author : Its Me


ഇത് ശ്രീ എന്ന ശ്രീ ലക്ഷ്മിടെ കഥ ആണ് , അതിലുപരി തന്റെ രണ്ടാനമ്മ കാരണം സെക്സ് എന്ന മായാലോകത്തു എത്തി അതിൽ ട്രാപ്പ്ഡ് ആയി പോയി പിന്നെ അത് കാരണം പല കഷ്ടപ്പാട് അനുഭവിക്കേണ്ടി വരുന്ന കഥ ആണ് ഇത്.

ഇനി നമ്മക്ക് കഥയിലെ നായികയെ പരിചയപ്പെടാം, ശ്രീ ലക്ഷ്മി വയസ്സ് 18, ബ്രാ സൈസ് 32 c, ഷെഡ്‌ഡി സൈസ് മീഡിയം , നല്ല നീളം ഉള്ള മുടി, നല്ല ഹൈറ്റും ഉണ്ട്, എന്നാൽ മെലിഞ്ഞ ശരീര പ്രകർദം ആണ്, ഏകദേശം ഒരു 176 cm പൊക്കം ഉണ്ട്, കാണാൻ നമ്മുടെ സിനിമ നടി കാർത്തിക നായറിന്റെ ഒരു ചെറിയ കട്ട്‌, ഈ കഥ നടക്കുന്നത് 2012il ആണ്, അതുകൊണ്ട് ആ സമയത്തു ഉള്ള ബോഡി മെഷർമെന്റ് ആണ് മുകളിൽ പറഞ്ഞേക്കുന്നത്.

“ശ്രീ ” അങ്ങനെ ആണ് അവളെ അടുപ്പം ഉള്ളവർ വിളിക്കുന്നത്, +2 കഴിഞ്ഞു, ഡോക്ടർ ആകണം എന്നുള്ള ഒറ്റ കാരണം കൊണ്ട് ബയോ – മാത്‍സ് എടുത്ത ശ്രീക്കു പന്ത്രണ്ടിൽ 57 ശദമാനം മാത്രമേ കിട്ടിയുള്ളൂ, ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് ഡോക്ടർ സ്വപ്നം ഇല്ലാണ്ടായി.

ശ്രീടെ വീട് വയനാട് ബത്തേരിൽ ആണ് അച്ഛൻ മോഹനൻ 45വയസ്സ് – ksrtc ബസിലെ ഡ്രൈവർ, സ്വന്തം അമ്മ അവൾക്കു 6 വയസ്സ് ഉള്ളപ്പോ മരിച്ചു പോയി, 3 മാസം കഴിഞ്ഞു മോഹനന്ന് അവളെ ഒറ്റയ്ക്കു നോക്കാൻ പറ്റാത്തത് കൊണ്ട് വേറെ കെട്ടി രണ്ടാനമ്മയ്ക്കു ബത്തേരി ബസ് സ്റ്റാന്ഡിലെ ഒരു എലെക്ട്രിക്കൽ കടയിൽ ബില്ലിംഗ് ആണ് ജോലി പേര് മൃദുല വയസ്സ് 37, 36 D സൈസ് ചക്ക മുലകളും നല്ല വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ടും XXL സൈസ് ഷഢിയും വേണം അവളുടെ കുണ്ടി മറയ്ക്കണേൽ, ഇരുനിറം ആണ് പിന്നെ കാണാൻ കറക്റ്റ് നമ്മുടെ മഞ്ജു സുനിച്ചൻ ഇല്ലേ പുള്ളികാരിയെ പോലെ തന്നെ ഉണ്ട്, അത് പോലെ തന്നെ നല്ല കഴപ്പും ഉണ്ട്, പക്ഷെ മോഹനൻ പണ്ടത്തെ പോലെ ഇപ്പോ അവളെ കളി ഇല്ല ഏറിപോയാൽ മാസത്തിൽ ഒന്ന് മാക്സിമം രണ്ട്, ..മൃദുലയ്ക്കു മോഹനന്നിൽ ഒരു കുഞ്ഞ് ജനിച്ചു ശ്രീടെ സ്വന്തം അച്ഛന്റെ മോൻ… അവളെ കാൽ 10 വയസ്സ് ചെറുത് ആണേലും, അവൾക് വല്യ കാര്യമാ രണ്ടാനമ്മേടെ മോൻ ആണെന് ഉള്ള ഒരു ചിന്തയും നാൾ ഇത് വരെ അവൾക്കു ഉണ്ടായിട്ടില്ല, പക്ഷെ മൃദുലയ്ക്കു ശ്രീനെ വല്യ ഇതില്ല എന്തൊക്കെ ആണേലും സ്വന്തം മോനുടുള്ള സ്നേഹം കാണുമോ ഭർത്താവിന്റെ ആദ്യ ഭാര്യടെ കുഞ്ഞിനോട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *