എന്ത് പറഞ്ഞാലും ജീവിതം മുന്നോട്ട് [ഭരതൻ]

Posted by

എന്ത് പറഞ്ഞാലും ജീവിതം മുന്നോട്ട് 

Enthu Paranjalum Jeevitham Munnottu | Author : Bharathan


 

ഹായ് പ്രിയ കമ്പി നിവാസികളെ എൻ്റെ പേര് ഭരതൻ ഇത് എൻ്റെ ആദ്യത്തെ കഥ ആണ് . അതിനാൽ തന്നെ തെറ്റുകൾ കാണും ഇനി മുന്നോട്ട് പോവുമ്പോൾ മാറ്റി എടുക്കാൻ നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ എനിക്ക് സൗകര്യം ആവും.. അപ്പോ തുടങ്ങാം

എൻ്റെ പേര് ഭരത് പ്ലസ് ടൂ എക്സാം ഇൻ്റെ അവസാന ഘട്ടം കോവിഡ് വന്നത് കൊണ്ട് ഞങളുടെ എക്സാം വളരെ വൈകി ആയിരുന്നു അതിൻ്റെ കൂടെ എൻ്റെ കാമുകിയും എന്നെ തേച്ചു ചുരുക്കി പറഞ്ഞാ totally മൂഞ്ചി. അങ്ങനെ റിസൾട്ട് വന്നു മാർക് ഒക്കെ കുറവ് ആണ് വീട്ടിൽ nn അതിനു നല്ല പോലെ കിട്ടി അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ആണ് എനിക്ക് കോളേജിൽ ചേർക്കാൻ സമയം ആയി എന്ന് എല്ലാവരും പറഞ്ഞു എൻ്റെ കൂടെ ഉള്ളവരും ഓരോ കോളേജിൽ അഡ്മിഷൻ ഒക്കെ റെഡ്ഡി ആയി വന്നു കൊണ്ടേ ഇരുന്നു എനിക്ക് മാർക് കുറവ് ആയത് കൊണ്ട് എനിക്ക് നല്ല കോളേജിൽ ഒന്നും കിട്ടില്ല പിന്ന എനിക്ക് ബാംഗ്ലൂരിൽ പോയി പഠിക്കാൻ ആയിരുന്നു താൽപര്യം പക്ഷേ മാർക് ഇല്ലാലോ അത് കൊണ്ട് വീട്ടുകാർക്ക് വിശ്വാസം ഇല്ല🙂 അതിനാൽ എൻ്റെ അഡ്മിഷൻ എറണാകുളം ഉള്ള ഒരു ആർട്ട്സ് കോളേജിൽ ആയി. ഇനി കഥയിലേക്ക് വെരാം

പുതിയ സ്ഥലം പുതിയ കോളേജ് പുതിയ ആൾക്കാർ ഒന്നും ശേരിആവുന്നില്ല ഞാൻ BSW (Bachelor of social work) കോഴ്സിന് ചേർന്നു. ഒരു ചെറിയ കോളേജ് വളരെ ചുരുക്കം കോഴ്സുകൾ മാത്രം ആണ് അവിടെ ഉള്ളത് . എൻ്റെ ക്ലാസ്സിൽ മുഴുവൻ നോക്കുക ആണെങ്കിൽ ഒരു 47 കുട്ടികൾ ഉണ്ട് അതിൽ ഞാൻ ഉൾപടെ വെറും 2 ആൺപില്ലേർ മാത്രം .

എൻ്റെ കൂടെ ഉള്ളവൻ ആണെങ്കിൽ ഒരു അണ്ടിക്ക് ഉറപ്പില്ലത്തവനും. വളരെ വലിയ പഠിപ്പി ആണ് , പ്ലസ്ടു 91ശതമാനം ഒക്കെ ഉണ്ട് പക്ഷെ അദ്ദേഹത്തിന് സാമൂഹിക സേവനം ഊമ്പി ജീവിക്കണം അത്രെ. അങ്ങനെ അവനോട് കോളേജിൽ ഉള്ളപ്പോൾ മാത്രം സംസാരിക്കുന്ന ആൾ ആയി മാറി. Daily പെൺപിള്ളേർ ഒക്കെ അടുത്തവന്ന് സംസാരിക്കാൻ ഒക്കെ തുടങ്ങി പക്ഷെ ഒരു തേപ് കിട്ടിയ ആൾ എന്ന നിലയിൽ ആരോടും സംസാരിക്കാൻ താല്പര്യം ഇല്ലാതെ ആയി daily കോളേജ് പിന്നെ ജിം അത് കഴിഞ്ഞ് അവസാനം ഫ്ലാറ്റിൽ ഉറക്കം. അത് പറയാൻ വിട്ടുപോയി എനിക്ക് എന്റെ പിതാവ് വാണം ഒരു ഫ്ലാറ്റ് തന്നു താമസിക്കാൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *