ജീവിതം മാറ്റിയ യാത്ര 3 [Mahesh Megha]

Posted by

ജീവിതം മാറ്റിയ യാത്ര 3

Jeevitham Mattiya Yaathra Part 3 | Author : Mahesh Megha

[ Previous ] [ www.kambistories.com ]


 

 

ലാത്തിയുടെ അഗ്രഭാഗത്തെ ലോഹത്തിന്റെ തണുപ്പെന്റെ താടിയില്‍ തട്ടി. കണ്ണടച്ചിരുന്നെങ്കിലും അത് ലാത്തി തന്നെയാണെന്നെനിക്കുറപ്പായിരുന്നു. സാവധാനം എന്റെ താടിഭാഗം ആ ലാത്തികൊണ്ട് മുകളിലേക്കുയര്‍ത്തി.

‘ കണ്ണ് തുറക്കെടാ…’ ഒരു സര്‍ക്കിള്‍ ഇന്‍സ്‌പെക്ടറുടെ ആജ്ഞാശക്തിയുള്ള ശബ്ദം. സപ്തനാഢികളും തളരുന്നത് പോലെ.

‘ കണ്ണ് തുറക്കെടാ…’ വീണ്ടും ആജ്ഞാ ശബ്ദം. ഭയം സിരകളിലേക്കൊരു തണുത്തുറഞ്ഞ ലാവപോലെ അരിച്ച് കയറി. പെട്ടെന്ന് തന്നെ കണ്ണ് തുറന്നു. കട്ടിലിന്റെ അറ്റത്താണ് ഞാനിരിക്കുന്നത്. എന്റെ തൊട്ട് മുന്നില്‍ അവര്‍ നില്‍ക്കുന്നു.

‘ മുകളിലേക്ക് നോക്കെടാ…’ വീണ്ടും അതേ ആജ്ഞ.

ഞാന്‍ മുകളിലേക്ക് നോക്കി. അവരുടെ മുഖം കാണാന്‍ സാധിച്ചില്ല. കാക്കി യൂണിഫോമിനുള്ളില്‍ നിറഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്ന രണ്ട് മുലകളും മുഖത്തേക്കുള്ള കാഴ്ച മറച്ചുകൊണ്ട് മുന്നിലേക്ക് തള്ളി നില്‍ക്കുന്നു.

പിങ്ക് പോലീസിന്റെ യൂണിഫോമില്‍ മരത്തണലില്‍ എ സി യിട്ട് വിശ്രമിക്കുന്ന വനിതാ പോലീസുകാരെ കണ്ട് എത്രയോ തവണ എന്റെ കാമസ്വപ്‌നങ്ങള്‍ തളിരണിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. വാടക മുറിക്കകത്ത്, സഹമുറിയന്മാരില്ലാത്ത സമയത്ത് ആ മനോഹര ദൃശ്യമോര്‍ത്ത് ആയിരക്കണക്കിന് ബീജക്കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ എന്റെ മുഷ്ടിക്കുള്ളിലൂടെ അണ്ഡം തേടി കിടക്കയിലേക്ക് തെറിച്ച് വീണ് അകാല ചരമമടഞ്ഞിട്ടുണ്ട്…യൂണിഫോമിട്ട് വനിതാ പോലീസാണ് ഞാന്‍ കണ്ട ഭൂമിയിലെ ഏറ്റവും സുന്ദരമായ മാദക ദൃശ്യമെന്ന് എത്രയോ തവണ ഞാന്‍ എന്നോട് തന്നെ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

ആ മുലകളുടെ ദൃശ്യം വീണ്ടുമെന്റെ വീണ്ടുവിചാരങ്ങള്‍ക്ക് കടിഞ്ഞാണിട്ടു. ഇന്നലെ ബസ്സില്‍ നിന്ന് എന്റെ കണ്‍ട്രോള്‍ പോയതും ഇതേ മുലകളുടെ ചുരിദാറിനകത്തെ കാഴ്ച കണ്ടിട്ടാണ്. പക്ഷെ ഈ കാഴ്ച അതിനേക്കാള്‍ ആയിരം മടങ്ങ് കാമോദ്ദീപമാണ്. വിറങ്ങലിച്ച് തണുത്തുറഞ്ഞ മനസ്സിലേക്ക് കാമത്തിന്റെ ചുട് രക്തം വീണ്ടും തുടിച്ചുയരുന്നു.

‘ എന്താടാ നോക്കി നില്‍ക്കുന്നത്, മുഖത്തേക്ക് നോക്കെടാ…’ വീണ്ടും അവരുടെ ആജ്ഞാസ്വരം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *