21ലെ പ്രണയം 2 [Daemon]

Posted by

21ലെ പ്രണയം 2

21le Pranayam Part 2 | Author : Daemon

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അത് ഒരു വോയിസ് msg ആയിരുന്നു. ചെറു നെഞ്ചിടുപ്പോട് കൂടി ഞാൻ അത് Play ചെയ്ത് കാതോർത്തു.

” ഹലോ അമൽ, ഇത് കണ്ണന്റെ അമ്മയാണ് സംസാരിക്കുന്നത്. ദയവു ചെയ്ത് അവന് ഇങ്ങനെ സിനിമകൾ ഒന്നും sent ചെയ്തു കൊടുക്കരുത്. അവൻ ഇപ്പോൾ തന്നെ പഠിത്തത്തിൽ നല്ല ഉഴപ്പാണ്. പിന്നെ ഇതും കൂടെ ആയാൽ ബാക്കി പറയേണ്ട കാര്യമില്ലല്ലോ. അവൻ അങ്ങനെ പലതും പറയും അതൊന്നും കാര്യമായ് കാണണ്ട കേട്ടോ …….. ”

 

ഇതായിരുന്നു ആ msg. രാവിലെ തന്നെ മായയുടെ ശബദം കേട്ടപ്പോഴേക്കും മനസ്സിന് എന്തോ ഒരു കുളിരു പോലെ. അതു മാത്രമല്ല രാവിലത്തെ തണുപ്പും കൂടെ ആയപ്പോൾ കുട്ടനും ചെറിയൊരു ചാഞ്ചാട്ടം. ഞാൻ പിന്നെയും ആ മെസ്സേജ് റിപീറ്റ് ചെയ്ത് കേട്ടു. മായയുടെ വോയിസ് കേട്ട് കുളിരുകോരി മുഖത്തു ഒരു ജേതാവിനെ പോലെ ചിരിയും ഫിറ്റ് ചെയ്ത് ഞാനങ്ങനെ ഇരുന്നു. ഇനി അടുത്ത ഘട്ടം റിപ്ലെ കൊടുക്കുക എന്നതാണ്. എന്താ ഇപ്പോ കൊടുക്കുക. എന്തായാലും ഒരു വോയിസ് തന്നെ തിരിച്ചയക്കണം എന്ന തീരുമാനത്തിലെത്തി.

“ഹാ….. ചേച്ചി ഗുഡ് മോർണിംഗ്. അത് കണ്ണന് സിനിമ വേണം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ കൊടുത്തന്നെ ഉള്ളൂ …. സോറി ചേച്ചി ഇനി ഞാൻ സിനിമ ഒന്നും അയക്കില്ല.”

എന്ന് ഒരു msg അങ്ങ് തട്ടിവിട്ടു. ശേഷം ഞാൻ എന്റെ പ്രഭാത കൃത്യങ്ങളിലേക്ക് കടന്നു. അങ്ങനെ റെഡിയായി ബാഗും എടുത്ത് ബൈക്കിൽ കയറി ലല്ലുവിനെ വിളിക്കാനായി മൊബൈലെടുത്തു. അപ്പോൾ Telegram നോട്ടിഫിക്കേഷൻ കണ്ടു. ചേച്ചിയുടെ msg ആയിരുന്നു അത്. വേഗം ഞാൻ Play ചെയ്തു.

“ഗുഡ് മോർണിംഗ് അമൽ, സോറി പറയാനും മാത്രം ഇതിൽ ഒന്നും തന്നെ ഇല്ലല്ലോ, പിന്നെന്തിനാ സോറി ഒക്കെ. അത് പോട്ടെ ഇന്ന് പണിക്കു വരുന്നില്ലെ …..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *