മമ്മിയുടെ പ്ലാൻ [Rehan]

Posted by

മമ്മിയുടെ പ്ലാൻ

Mammiyude Plan | Author : Rehan


 

പപ്പ എക്സ് മിലിറ്ററി ആയതു കൊണ്ട് എല്ലാം മാസവും കുപ്പി കിട്ടും …പപ്പ യുടെ ഒന്ന് രണ്ടു ഫ്രണ്ട്സ് ഇടക്ക് വരും കമ്പനി കൂടാൻ ആയി മമ്മിക്കു അത് തീരെ ഇഷ്ട്ടം ഇല്ല കാരണം അവരുടെ നോട്ടം വർത്തമാനം …തന്നെ കാരണം .

 

നല്ല സുന്ദരി ആയ മമ്മയെ വായ് നോക്കാനും നടക്കുബോൾ കുലുങ്ങി കളിക്കുന്ന ചന്തിയും മുലയും കാണാൻ ആയിട്ടാണ് വരുന്നതാണ് ..ഒരിക്കൽ BSNL ജോലി ചെയ്യണ മനു അങ്കിൾ വീട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ എന്തോ പറഞ്ഞ കൂടെ പറഞ്ഞു ലാൻഡ് ഫോൺ വന്നിട്ടുണ്ട് ആദ്യത്തെ 100 പേർക്കാണ് കിട്ടുക ……പപ്പ ചോദിച്ചു ഒന്ന് എനിക്ക് വേണം മനു അയാളുടെ പേരു അങ്ങനെ ആണ് …..ക്യാഷ് തരാം ……പുള്ളിക്കാരൻ പറഞ്ഞു ഞാൻ നോക്കാം ചേട്ടാ ഉറപ്പു ഒന്നും തരില്ല എന്ന് ….

 

വീട്ടിൽ വന്നു പപ്പ ഈ കാര്യത്തെ പറ്റി പറഞ്ഞു …..അപ്പൊ എല്ലാര്ക്കും സമ്മതം കാരണം അവിടെ ഫോൺ ഉള്ള വീടുകൾ കുറവാണു എന്തെങ്കിലും ആവശ്യം വന്നാൽ അടുത്ത വീട്ടിൽ പോയ്‌ വേണം വിളിക്കാൻ

 

…..പപ്പ പറഞ്ഞു അയാൾ വിചാരിച്ചാൽ കിട്ടും …….പക്ഷെ ഉറപ്പില്ലെന്നു ആണ് തോന്നുന്നത് .

മമ്മി പറഞ്ഞു അയാളെ ഒരു ദിവസം ഇങ്ങോട്ടു കൂട്ടി കൊണ്ട് വാ ….ഒരു കമ്പനി കൊടുക്ക് ….നല്ല ബീഫ് ഉലത്തിയത് ഞാൻ ഉണ്ടാക്കാം ..എല്ലാരും ഉഷാറായി ……പപ്പ പറഞ്ഞു ഡീ അവൻ ഒരു കോഴി ആണ് ….മമ്മി പറഞ്ഞു അത് ഞാൻ നോക്കിയും കണ്ടും നിന്നാൽ പോരെ …

 

എന്ന ഞാൻ അവനെ ഈ ശനിയാഴ്ച വിളിച്ചു കൊണ്ട് വരാം..അന്ന് നീ കുളിച്ചു സുന്ദരി ആയി ടൈറ്റ് ഉള്ള നൈറ്റി ഇട്ടു വേണ നില്ക്കാൻ പാവാട ഇടരുത് ..കാരണം അവനു ലേഡീസ് ഒരു വീക്നെസ് ആണ് …..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *