സുജാതയുടെ പരിണാമം 1 [Anandhu s]

Posted by

സുജാതയുടെ പരിണാമം 1

Sujathayude Parinaamam Part1 | Authot : Anandhu S


ഇതൊരു ഇൻസസ്റ്റ് കഥ ആണ്. താപര്യം ഉള്ളവർ മാത്രം വായിക്കുക..ആദ്യം ആയി എഴുതുന്നതിൻ്റെ കുറവുകൾ ഉണ്ടായിരിക്കും. ക്ഷമിക്കുക..

 

ഉള്ളിൽ കഴപ്പ് സഹിച്ചു കൊണ്ട് നടക്കുന്ന നാടൻ വീട്ടമ്മയില് നിന്നും കാമുകന്മാർക്ക് ഒപ്പം മാറി മാറി അഴിഞ്ഞാടുന്ന പടക്കം സുജാത ആയുള്ള എൻ്റെ മമ്മിയുടെ പരിണാമം ആണ് ഈ കഥയിൽ. കഥ അല്പം പഴയ കാലഗട്ടത്തിൽ ആണ് ഇടുങ്ങിയ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ. ആദ്യം അമ്മയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞു തുടങ്ങാം.

 

പേര് സുജാത. എണ്ണ കൊഴുപ്പുള്ള ഇരു നിറം. ആവശ്യത്തിന് പൊക്കം എന്നാല് അധികം ഇല്ല..തടി നല്ല പോലെ ഉണ്ട്. ഇടിഞ്ഞു തൂങ്ങിയ ചക്ക മുലകളും പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിക്കുന്ന നല്ല വിടർന്ന ചന്തികളും ആണ് മമ്മിയുടെ ഹൈലൈറ്റ്. എന്നെ ഏറ്റവും അധികം കമ്പി ആക്കുന്നത് മമ്മിയുടെ ഈ ചന്തി കുടങ്ങൾ ആണ്.. ബ്ലൗസും മുണ്ടും ആണ് വീട്ടിലെ വേഷം..ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ കഥ അല്പം പഴയ കാലത്ത് ആണ്..ബ്ലൗസും മുണ്ടും ഉടുത് അമ്മമാർ ആണുങ്ങളെ മൂഡ് പിടിപ്പിച്ച കാലത്ത് ആണ്. അതുപോലെ നാട്ടുകാരെ മുഴുവൻ കമ്പി ആക്കിയിട്ടുള്ള പലരുടെയും വാണ റാണി ആയിരുന്നു എൻ്റെ അമ്മ സുജാത. ഞാനും അതിൽ ഉൾപെടും എന്നുള്ളത് ആണ് സത്യം.

 

പകൽ സമയത്തെ മമ്മിയുടെ ഉറക്കം ആയിരുന്നു എന്നെ ശരിക്കും കമ്പി അടിപ്പിച്ചിരുന്നത്. ചെരിഞ്ഞു കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്ന മമ്മിയുടെ തോളിലെ തോർത്ത് എന്തായാലും ഊർന്നു വീണിട്ടുണ്ടാവും. ഒരു മുലയുടെ മേലേക്ക് ചെരിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന തൂങ്ങിയ ചാക മുലകൾ ബ്ലൗസ് പൊട്ടിക്കും എന്ന് തോന്നി പോകും..പകലും ബ്രാ ഇട്ടിരുന്നെങ്കിലും മമ്മിയുടെ തടിച്ച മുല ഞെട്ടിൻ്റെ പാട് എനിക്ക് എളുപ്പം കാണാമായിരുന്നു. വിയർപ്പ് തുള്ളികൾ പറ്റി പിടിച്ച വയറും കുഴിഞ്ഞ പുക്കിലും എന്നെ അമ്മയുടെ ആരാധകൻ ആക്കി മാറ്റി.വിരിഞ്ഞ കുണ്ടിയിൽ നോക്കി അങ്ങോട്ടേക്ക് മുഖം ചേർത്ത് മണക്കുന്നത് ഞാൻ പതിവാക്കി. മാമ്മിയോടുള്ള കാമം ദിനം പ്രതി വളരുക ആയിരുന്നു. കൊച്ചു വീട് ആയത് കൊണ്ടും മുറികളിൽ കഥകുകൾ ഇല്ലാത്ത കൊണ്ടും മമ്മിയുടെ ഒരു സീനും ഞാൻ വിട്ടില്ല. എൻ്റെ കാമരാണി അറിഞ്ഞോ അറിയാതെയോ ഞാൻ ഇതൊക്കെ ആസ്വദിച്ചു പോന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *