ഭാര്യ വീട്ടിൽ പരമ രസം 4 [Kambi Chettan]

Posted by

ഭാര്യ വീട്ടിൽ പരമ രസം 4

Bharya Veettil Parama Rasam Part 4 | Author : Kambi Chettan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

 

“ഒന്ന് നന്നായി ഊമ്പടീ മയിരേ.” അന്ന് രാത്രി ചിഞ്ചുവിന്റെ കൂടെ കളിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ അവളുടെ വായിൽ കുണ്ണ കൊടുത്ത് ഊമ്പിക്കുകയാണ്. അഞ്ജുവിന്റെ സൂപ്പർ ഊമ്പലിന് ശേഷം ഭാര്യയുടെ ഊമ്പൽ അത്ര രസമായി തോന്നുന്നില്ല. ‘എടീ മയിരത്തീ… നിന്റെ അനുജത്തി ഇതിലും നന്നായി ഊമ്പുമല്ലോ. നീ കുറേ കാലമായല്ലോ എൻ്റെ കുണ്ണ ഊമ്പുന്നു. എന്നിട്ടും പഠിച്ചില്ലേ?’ കുനിഞ്ഞിരുന്ന് എൻ്റെ കുണ്ണയൂമ്പുന്ന ചിഞ്ചുവിനെ നോക്കി ഞാൻ ആത്മഗതം പറഞ്ഞു.

പിന്നീട് അവളുടെ മുലകൾ പിടിച്ച് കശക്കുമ്പോഴും, പൂറ് നക്കി കൊടുക്കുമ്പോഴും, പൂറ്റിൽ കുണ്ണ കയറ്റി കളിക്കുമ്പോഴും, അവൾ മുകളിൽ കയറി ഇരുന്ന് തുള്ളുമ്പോഴും ഞാൻ അറിയാതെ തന്നെ ചിഞ്ചുവിനെ അവളുടെ അനുജത്തി അഞ്ജുവുമായി ഒരു താരതമ്യം നടത്തുകയായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ എനിക്ക് എൻ്റെ ഭാര്യയോട് ഇഷ്ടം കുറഞ്ഞുവോ!!!

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ എണീറ്റപ്പോൾ സ്വല്പം വൈകി. മുറ്റമടി ശബ്ദമായിരുന്നു എന്നെ ഉണർത്തിയത്. ചിഞ്ചു എപ്പോഴാണ് എണീറ്റ് പോയത്! അവൾ വിളിച്ചില്ലല്ലോ. ഒരു പുതപ്പ് പോലെ മുണ്ട് ദേഹത്തുണ്ട്. ഞാൻ വേഗം മുണ്ട് വരിച്ചുറ്റി വരാന്തയിലേക്കോടി. അതാ അഞ്ജു മുറ്റമടി തുടരുകയാണ്. അവളുടെ ആടിക്കളിക്കുന്ന മുലകൾ ടോപ്പിന്റെ കഴുത്തിൽ കൂടി കാണാനാകുന്നുണ്ട്. ഞാൻ അതും നോക്കി ആസ്വദിച്ച് നിന്നു. വരാന്തയിൽ നിൽക്കുന്ന എന്നെ അവൾ കണ്ടു. ഒന്ന് നിവർന്ന് നിന്ന് ചൂലിന്റെ കടയിൽ ഒന്ന് അമർത്തി ഇടിച്ച് ചൂലിന്റെ മുറുക്കം ഒന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തി അവൾ പിന്നെയും മുറ്റമടി തുടർന്നു. അതിനിടയിൽ ഒരു പുഞ്ചിരി സമ്മാനിക്കാനും അവൾ മറന്നില്ല. ഞാൻ നോക്കി നിൽക്കുന്നത് അവൾക്കിപ്പോൾ പ്രശ്നമല്ല, മറിച്ച് സന്തോഷമാണ് നൽകിയത്. ഏറെ നേരം എൻ്റെ മുന്നിൽ നിന്ന് മുറ്റമടിച്ച അവൾ ചൂലും കൊണ്ട് പിന്നിലേക്ക് നടന്നു. ഞാൻ വേഗം തിരിഞ്ഞു. അതാ പിന്നിൽ കലിപ്പിച്ച കണ്ണുകളുമായി അമ്മായിയച്ഛൻ. മുറ്റമടിക്കുന്നത് ഒന്ന് നോക്കി എന്ന് പറഞ്ഞതിന് വൃത്തിക്കെട്ടവൻ എന്ന് വിളിച്ചവന്റെ മുന്നിൽ ഇന്ന് നല്ലോണം മുലയും പ്രദർശിപ്പിച്ച് പുഞ്ചിരിയോടെ ഏറെ നേരം മുറ്റമടി തുടർന്ന ഇളയ മകളുടെ പ്രവർത്തി അയാൾക്ക് അത്രയ്ക്ക് ദഹിച്ചിരുന്നില്ല. മാത്രമല്ല ഇന്നലെ അവൾ എനിക്ക് ഷർട്ട് കൈമാറിയതും, അതിൽ നിന്ന് എൻ്റെ ജെട്ടി ഊർന്ന് വീണതും ഒക്കെ അയാളിൽ കാര്യങ്ങളുടെ കിടപ്പ് ഏതാണ്ട് മനസിലാക്കി കൊടുത്തിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *