മമ്മിയുടെ ക്ലീനിംഗ് [Rehan]

Posted by

മമ്മിയുടെ ക്ലീനിങ്ങ്

Mammiyude Cleaning | Author : Rehan


ആൻറ്റിയും ഫാമിലിയും വന്നു പിറ്റേദിവസം അവരുടെ റൂ൦ ക്ലീൻ ആക്കുന്ന ജോലി ആരുന്നു എല്ലാര്ക്കും.പപ്പ ജോലിക്കു പോയ് എല്ലാരും ചായ കുടിച്ചു .ആൻറ്റി അടുക്കള ഭരണം ഏറ്റെടുത്തു പറഞ്ഞു എനിക്ക് വയ്യ ആ പൊടിയിൽ നില്ക്കാൻ .

 

.ഞാനും മമ്മിയും അങ്കിൾയും കൂടെ ആണ് ക്ലീനിങ് …ഫാനിലെ മാറാല തുടക്കാൻ ആദ്യ പരുപാടി ,ഞാൻ ഒരു മേസ വലിച്ചിട്ടു അതിൽ കയറി നിന്ന് ഫാൻ തുടക്കാൻ നോക്കി നീളം കുറവ് കാരണം എനിക്ക് ഫാനിൽ എത്തുന്നില്ല ….മമ്മി ജനൽ കമ്പികൾ ക്ലീൻ ആക്കുന്നത് നിർത്തി എന്നെ നോക്കി .

 

 

അപ്പോ അങ്കിൾ അവിടുത്തെ ഷെല്ഫിൽ ഉള്ള ബുക്ക്സ് എടുത്തു അടുക്കി വച്ച് കൊണ്ട് നില്കുവായിരുന്നു …മമ്മി എന്നോട് പറഞ്ഞു ഡാ …..നീ താഴെ ഇറങ്ങിക്കെ ഞാൻ നോക്കട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞു മമ്മി ഇട്ടിരിക്കുന്ന നീല പാവാട നൈറ്റി കൂട്ടി മടക്കി മുണ്ടു മടക്കി കുത്തുന്ന പോലെ കുത്തി മെല്ലെ മേശയിൽ കയറാൻ ശ്രെമിച്ചു .

 

 

മമ്മിയുടെ വെളുത്തു തുടുത്ത നഗ്നമായ കാലുകൾ കണ്ടു അങ്കിൾ മെല്ലെ അങ്ങോട്ട് വന്നു ചേച്ചി വീഴും ഞാൻ പിടിച്ചു തരാം.മമ്മി ഒരു കാല് ഉയർത്തി മേശക്കു മുകളിൽ വച്ച് കയറാൻ ശ്രെമിച്ചു …അങ്കിൾ പറഞ്ഞു ചേച്ചി നൈറ്റി കുറച്ചു കൂടി കയറ്റു എന്നാലേ കയറാൻ പറ്റുള്ളൂ ..അതെ കേട്ട് മമ്മി അത് ശരിയാ

 

മമ്മി കുറച്ചു കൂടി മുകളിൽ ആയി നൈറ്റി കുത്തി …അപ്പോൾ മമ്മിയുടെ നഗ്‌നമായ തുട വരെ കാണാമായിരുന്നു ….അങ്ങനെ അങ്കിൾ മമ്മിയുടെ തുട കണ്ടു പറഞ്ഞു …….ഞാൻ പിടിക്കാം ചേച്ചി കയറിക്കോ അങ്ങനെ മെല്ലെ ഒരു കാല് ഉയർത്തി മേശയിൽ വച്ച് അപ്പോൾ മമ്മിയുടെ രോമം വടിച്ച സാധനം കണ്ടു അങ്കിൾ മുണ്ടിനു മുകളിൽ കൂടി കുണ്ണയിൽ ഒന്ന് അമർത്തി …ഞാൻ കണ്ടു എന്ന് മനസ്സിൽ ആയപ്പോൾ വേഗം കൈ എടുത്തു .മമ്മിയുടെ തുടയിൽ കൈ കൊണ്ട് സപ്പോർട്ട് ചെയ്തു മെല്ലെ പൊക്കി . മമ്മി കൈ കൊണ്ട് അങ്കിൾ ഷോള്ഡറില് പിടിച്ചു മേശയിൽ കയറി നിന്ന് ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *