ഒരു ലോറികാരൻ കല്യാണം കഴിച്ച കഥ [Ibrahim khaleel]

Posted by

ഒരു ലോറികാരൻ കല്യാണം കഴിച്ച കഥ

Oru Lorikkaran Kallyanam Kazhicha Kadha  | Author : Ibrahim Khaleel


 

എന്നെ കുറിച്ച് പറയുകന്നെകിൽ ഞാൻ നല്ല വെളുത്ത ഒരു അധികം തടി ഇല്ലാതെ ഒരു ചെറുപ്പകാരൻ ആണ് ആരോ പണ്ട് എന്നെ ഒരു മുസ്ലിം യതീക്കനയിൽ ആരോ ഉപേക്ഷിച്ചു പോയത് അതിന് ശേഷം കുട്ടികൾ ഇല്ലാതെ ഒരു ഇബ്രാഹിം എന്നാ ആൾ എന്നെ യതീക്കനയിൽ നിന്നും ദത് എടുത്തു വളർത്തി വലിയ പണം ഉള്ള വീട്ടുകാർ അല്ല കൃഷി ഉള്ളത് കൊണ്ട് ജീവിച്ചു പോകുന്നു അങ്ങനെ അവിടെ വളരുന്നു ഞാൻ 10 ഗ്ലാസ്‌ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവിടത്തെ ഉമ്മ മരിച്ചു..

1 മാസം വർഷം കഴിയുബോൾ ഞാൻ 11 ന് പഠിക്കുമ്പോൾ ഉപ്പ വീണ്ടും കെട്ടി 25 വയസ്സ് ഉള്ള ജമീല എന്ന് പേരുള്ള ഒരു സുന്ദരിയെ ഉപ്പാക്ക് ഇപ്പോൾ 48 വയസ്സ് ആയി പുതിയ ഉമ്മ എന്നൊട് നന്നായി സംസാരിച്ചു അവർക്ക് ഇ കല്യാണത്തിന് സമദം അല്ലായിരുന്നു പിന്നെ വീട്ടുകാരുടെ സമൃദത്തിന് വഴക്കി സമദിച്ചത് ആണ് ഞാൻ മനസ്സിൽ ഉപ്പാന്റെ കുണ്ണ ഭാഗിയം.. ഞാൻ അപ്പോഴേക്കും കൈയിൽ പിടിച്ചു തുടങ്ങിയിരുന്നു അധികം തല്ലു പൊളി കുട്ട് ആയത് കൊണ്ട് നന്നായി അറിയാം ഉപ്പ പിന്നെ ഒരു പണ്ണൽ വിദഗ്ദ്ധൻ ആണ് ഞാൻ കുറെ പ്രാവിശ്യം ഞങ്ങളെ നെല്ല് വയൽ ഉള്ള അവിടെ മോട്ടർ ഷെഡിൽ പല പെണ്ണുങ്ങളെയും ഇട്ട് പണ്ണുന്നത് ഞാൻ കണ്ടതാ..

പിന്നെ 8 ഇൽ പടിക്കുന്ന ടൈം ആണ് സെക്സ് നെ കുറിച്ച് അറിയാൻ തുടകിയത് പഴയ ഉമ്മ എന്നും രാത്രി കിടന്നാൽ കുറെ നേരം എന്തൊക്കെ സൗണ്ട് ഉണ്ടാകും പിന്നെ ആണ് സെക്സ് എന്നു മനസ്സിൽ ആയെ… നി എന്താ മോനെ സ്വപ്നം കാണുവാണോ.. പുതിയ ജമീല ഉമ്മ അങ്ങനെ ചോദിച്ചപ്പോൾ ആണ് ഞാൻ നോർമൽ ആയെ അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ഉപ്പാനെ വേണ്ട എന്നു പറയിരുന്നില്ലേ അതിന് ഞങ്ങൾ പാവപെട്ടവർ ആണ് മോനെ അതെ മോനെ ഉപ്പ പഴയ ഉമ്മയെ ഉപദ്രിവിക്കുമോ ഇല്ല നല്ല സ്‌നേഹം ആണ് ഫുഡ്‌ ഉണ്ടാകാം മോനെ വേണ്ട ഉപ്പ പാള്ളി യിൽ പോയി വരുബോൾ കൊണ്ട് വരാം എന്നു പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *