ടെക്സ്റ്റയില്‍സ് മമ്മി 4 [Pamman Junior]

Posted by

ടെക്സ്റ്റയില്‍സ് മമ്മി 4

Textiles Mammy Part 4 | Aiuthor : Pamman Junior

Previous Part | www.kambistories.com


 

കഥ ഇതുവരെ.

ജ്യോതി ഐപിഎസ് തന്റെ ജന്മനാട്ടിലേക്ക് വരുന്നു. പുതിയ ഒരു കേസ് അന്വേഷണത്തിന്റെ ഭാഗമായി തന്റെ പഴയതറവാട്ടില്‍ ക്യാമ്പ് ഓഫീസാക്കി അവിടെ താമസിക്കുവാനാണ് തീരുമാനം. തന്റെ ഡ്രൈവര്‍ കിരണിനെ താന്‍ അന്വേ.ഷിക്കുന്ന കേസിലെ പ്രതിയായ മിനി പ്രേയസിയുടെ ഡ്രൈവറായി വിടുന്നു. പഴയ തറവാട്ടില്‍ കാര്യസ്ഥന്‍ മാധവനും ജ്യോതി ഐപിഎസും മാത്രമാകുന്നു. അവര്‍ക്ക് പരസ്പരം കാമം തോന്നുന്നെങ്കിലും അത് പ്രകടിപ്പിക്കാനാവുന്നില്ല.

മിനി പ്രേയസിയുടെ കൂട്ടുകാരി ആനിയുടെ വിവാഹവാര്‍ഷികദിനത്തില്‍ ആനിയുടെ മകളുടെ കൂട്ടുകാരി അനീറ്റയെ മിനി പ്രേയസി കാണുന്നു. കോളേജ് വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയായ ആ പത്തൊന്‍പതുകാരിയെ മിനി പ്രേയസിക്ക് ഇഷ്ടമാകുന്നു. മിനി പ്രേയസി ഒരു ലെസ്ബിയന്‍ ആണ്.

അനീറ്റയെ വരുതിയിലാക്കുവാന്‍ മിനി പ്രേയസി കാണുന്നത് കിരണ്‍മൂര്‍ത്തി എന്ന സീരിയല്‍ സംവിധായകനെയാണ്. കിരണ്‍മൂര്‍ത്തി തന്റെ സീരിയലിലെ നായിക ഉഷയുമായി ഹോട്ടല്‍മുറിയിലെ കിടക്ക പങ്കിടുന്ന സമയത്ത് മിനി പ്രേയസി അനീറ്റയെ റെക്കമന്റ് ചെയ്ത് വിളിക്കുന്നു. അനീറ്റയെ തന്റെ പുതിയ സീരിയലില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താമെന്ന് കിരണ്‍മൂര്‍ത്തി വാക്ക് കൊടുക്കുന്നു.

തുടര്‍ന്ന് വായിക്കുക.

 

കിരണ്‍കുമാര്‍. ജ്യോതി ഐപിഎസിന്റെ ഡ്രൈവര്‍. ഇരുപത്തിയേഴുകാരനായ കിരണ്‍ വെളുത്ത് ആവറേജ് വണ്ണവും നീളവുമുള്ളസുന്ദരനായിരുന്നു. മിനി പ്രേയസ്സിയുടെ ഡ്രൈവറായിട്ട് രണ്ട് മാസമാകുന്നു. ജ്യോതി ഐപിഎസിന് കൊടുക്കാവുന്ന നിര്‍ണ്ണായകമായ ഒരു തെളിവാണ് കിരണ്‍ നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.

സീരിയല്‍ സംവിധായകന്‍ കിരണ്‍ മൂര്‍ത്തിയുടെ പെണ്‍മോഹത്തിന് കുടപിടിച്ചുകൊടുക്കുന്നത് മിനി പ്രേയസി ആണ്. പക്ഷേ കിരണ്‍മൂര്‍ത്തി ആഗ്രഹിച്ച ഒരു പെണ്ണിനെമാത്രം ഒന്ന് തൊടാന്‍ പോലും മിനി പ്രേയസി സമ്മതിച്ചിട്ടില്ല. അത് മറ്റാരുമല്ല അനീറ്റയാണ്.

അനീറ്റ. ചെറുപ്പത്തിലേ അമ്മ മരിച്ചുപോയകുട്ടി. മൂത്ത ചേച്ചി കന്യാസ്ത്രീമഠത്തില്‍ ചേര്‍ന്നു. വീട്ടില്‍ അപ്പന്‍ കുര്യാക്കോസ് എന്ന കുര്യച്ചനും അനീറ്റയും മാത്രം. സ്വദേശം കോട്ടയം ജില്ലയിലായിരുന്നു.  അലക്‌സാണ്ടര്‍-ആനി ദമ്പതികളുടെ വിവാഹവാര്‍ഷികദിനമാണ് അവരുടെ മകളുടെ കൂട്ടുകാരിയാ അനീറ്റയെ മിനി പ്രേയസി കാണുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *