ലൗവർ ബോയ് [Amal2/3]

Posted by

ലൗവർ ബോയ്

Lover Boy | Author : Amal2/3


എൻറെ പേര് സായൂജ് എന്നിക് 22 വയസ്സാണ് എൻ്റെ ഉയരം എന്ന് പറയുന്നത് 5.8 ഇഞ്ച് ആണ് .എന്നെ കാണാൻ ഏകദേശം സിനിമ നടൻ കവിനെ പോലെയാണ്

സാന്ദ്ര  എൻറെ ചേച്ചിയാണ് എന്നെക്കാൾ രണ്ടു വയസ്സ് മാത്രം ബാംഗ്ലൂരിലാണ് ഇപ്പോൾ പഠിക്കുന്നത് അവളുടെ ബോഡി ഫിഗർ എന്ന് പറയുന്നത് 32 28 32 അവളെ കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് സിനിമ നടി അതുല്യ ഓർമ്മ വരിക

എൻറെ അച്ഛനെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ രാജൻ കൂലിപ്പണിക്കാരന്.  അമ്മയേക്കാൾ ഏഴ് വയസ്സിന് മൂത്തതാണ് എൻറെ അച്ഛൻ 5.10 ഇഞ്ച് ആണ് ഉയരം. എൻറെ അച്ഛൻ സിനിമ നടൻ അബുസലീമിനെ പോലെയാണ്  ഈ പ്രായത്തിലും അച്ഛൻ മസിൽസ് നന്നായി  മെൻ്റ്റൻ ചെയ്യുന്നു

[കഥയിലെ മറ്റു കഥാപാത്രങ്ങളെ വരുന്ന സന്ദർഭങ്ങൾക്ക് അനുസരിച്ച് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് ആയിരിക്കും ]

നേരത്തെ പറഞ്ഞതുപോലെ തന്നെ അച്ഛനെ കൂലിപ്പണി ആയിരുന്നു എന്നാൽ അമ്മയ്ക്ക് ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിൽ ജോലിയുണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ പ്രധാന വരുമാനം അമ്മയുടെ സാലറി തന്നെയാണ്.

അച്ഛൻ പത്താം ക്ലാസിൽ തോറ്റതിനുശേഷം ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ  കൂലി പണിക് ഇറങ്ങി അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും വിവാഹം നടക്കുന്നത് അമ്മയ്ക് 18 വയസ്സുള്ളപ്പോഴാണ് അമ്മ പ്ലസ്ടു കഴിഞ്ഞിട്ടേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ പിന്നീട് പഠിത്തം നിർത്തിയ അമ്മയെ  അച്ഛൻ നിർബന്ധിച്ചാണ് ഡിഗ്രി ചെയ്യിപ്പിച്ചത് ഡിഗ്രി പാസായതിനുശേഷം അച്ഛൻ തന്നെയാണ് സുഹൃത്തിനോട് പറഞ്ഞു ഇപ്പോൾ അമ്മ ജോലി ചെയ്യുന്ന കമ്പനിയിൽ ജോലി വാങ്ങി കൊടുത്തത്.

ഞങ്ങളുടെ വീട് എന്ന് പറയുന്ന പാലക്കാട് ജില്ലയിൽ ചിറ്റൂർ എന്ന ഗ്രാമത്തിനടുത്താണ് .എൻറെ വീട്ടിലെ ആദ്യ സ്മാർട്ട്ഫോൺ യൂസർ എൻറെ ചേച്ചിയാണ് അന്ന് മാമൻ വാങ്ങി കൊടുത്തതായിരുന്നു.പിന്നീട് ഞാനും അമ്മയും എല്ലാം സ്മാർട്ട് ഫോണിലേക്ക് മാറിയപ്പോൾ അച്ഛൻ സ്മാർട്ട് ഫോൺ ഇല്ല.

കൊറോണ വരുന്നതിന് ഏകദേശം മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പാണ് അച്ഛൻ എൻ്റെ ഒരു പഴയ ഫോൺ ഉപയോഗിച്ചു തുടങ്ങിയത്. അവിടെ നിനെ വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞുപോയി എന്നിട്ടും അച്ഛൻ ഇപ്പോഴും സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉപയോഗം പൂർണമായി അറിയില്ല. വാട്ട്സ്ആപ്പ് മാത്രമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ അയി ഉപയോഗിക്കുന്നത്. മറ്റൊന്നും അച്ഛൻ ഉപയോഗിക്കാൻ അറിയില

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *