മമ്മിയുടെ ക്ലീനിംഗ് 3 [Rehan]

Posted by

മമ്മിയുടെ ക്ലീനിങ്ങ് 3

Mammiyude Cleaning Part 3 | Author : Rehan

Previous Part | www.kambistories.com


 

ആൻറ്റി വേഗം എൻ്റെ കൈൽപിടിച്ചു വലിച്ചു കൊണ്ട് റൂമിലേക്ക് കയറി .എനിക്ക് ഉറക്കം വരുന്നു നീ വരുനുണ്ടെങ്കിൽ വാ .. മമ്മിയുടെയും അങ്കിൾ ഉള്ള ലൈംഗീകചേഷ്ടാക്കൾ കണ്ടു എൻ്റെ കുലച്ച കുണ്ണ ലുങ്കിക്കുളിൽ കിടന്നു വിങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു ആൻറ്റിയുടെ അവസ്ഥയും മറിച്ചായിരുന്നില്ല .. .ഞാൻ പറഞ്ഞു നമ്മുക്കു കിടക്കാം അവരുടെ കളി ഇപ്പോൾ ഒന്നും തീരില്ല ..ആൻറ്റി അത് കണ്ടു നല്ലോണം മൂട് ആയി എന്ന് എനിക്കറിയാം ആയിരുന്നു .

 

അങ്ങനെ ലൈറ്റ് ഓഫ് ആക്കി കിടന്നു ….ഞാൻ എന്തൊക്കൊയോ ആൻറ്റിയോട് ചോദിക്കുന്നുണ്ട് ..ഹമ് ..ഹ്മ്മ് ..ആൻറ്റി മൂളുക മാത്രം ആണ് .

 

ഞാൻ ശ്വാസം പിടിച്ചു ശ്രെദ്ദിച്ചു …കട്ടിൽ മെല്ലെ ഇളകുന്നുണ്ട് ..ആൻറ്റിശ്വാസം ശക്തിയായി വലിച്ചു വിടുന്നുണ്ട് ..എനിക്ക് മനസ്സിൽ ആയി ആൻറ്റി വിരൽ ഇടുകയാണ് …….ആ കളി ഓർത്തു വെള്ളം കളയാൻ ഉള്ള പരുപാടി ആണ് .ആൻറ്റി എൻ്റെ അടുത്ത കിടന്നുകൊണ്ട് വിരൽ ഇടുന്നത് മനസ്സിൽ ഓർത്തപ്പോൾ എനിക്ക് എന്തോ പോലെ …ഞൻ മെല്ലെ എൻ്റെ കുട്ടനെ ഒന്ന് തഴുകി മുഴുവൻ വഴുവഴുപ്പ് ..കുട്ടൻ അപ്പോളും ഒലിച്ചു കൊണ്ട് ഇരിക്കുകയായിരുന്നു

 

ഞാൻ അറിയാതെ പോലെ മെല്ലെ കൂർക്കം വലിക്കുന്ന സൗണ്ട് ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ട് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു ആൻറ്റിയുടെ വയറിനു കെട്ടിപിടിച്ചു.അപ്പോൾ എനിക്ക് മനസ്സിൽ ആയി ആൻറ്റിയുടെ നൈറ്റി മുല വരെ കയറ്റി വച്ചിരിക്കുകയാണ്. ആൻറ്റി മെല്ലെ എൻ്റെ കൈ എടുത്തു സ്വതത്രമായി കിടക്കുന്ന മുലകു മുകളിൽ വച്ച് മെല്ലെ അമർത്തികൊണ്ടു കിടന്നു കൊണ്ട് മറ്റേ വിരൽ കളിപ്പൊയ്കയിൽ ഇട്ടു ഇളക്കി സുഖിച്ചു കിടക്കുകയാണ് .

 

ഞാൻ ഓർത്തു ആൻറ്റിക്കു ഒരു40 വയസ്സു എങ്കിലും കാണും മമ്മിയെക്കാൾ 3 വയസ്സിനു ചെറുപ്പം ആണ് ആൻറ്റി .എന്നാലും നല്ല ശരീര പ്രകൃതി രണ്ടാൾക്കും നേരെ തിരിച്ചാണ് ..ആൻറ്റി സ്ലിം ആണ് ….ശരീരം നല്ലോണം ശ്രെദ്ദിക്കുന്ന കൂട്ടത്തിൽ ആണ് നല്ല വെളുത്തു ശരീരത്തെ ആവരണം ചെയ്തു പറ്റി കിടക്കുന്ന നൈറ്റി എപ്പോളും സിനിആൻറ്റിയുടെ ശരീരശാസ്ത്രം എടുത്തു കാണിക്കുമായിരുന്നു…..ഇത്ര സുന്ദരി ആയ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *