ആരംഭം : ഗോപി [കളിക്കാരൻ2k]

Posted by

ആരംഭം : ഗോപി

Arambham Gopi | Author : Kalikkaran 2K


കഥ ഇങ്ങനെ ഇരുന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക എന്നത് വലിയ മടിയുള്ള കാര്യമാണ്. അതുകൊണ്ട് പല കഥകളും അനുഭവങ്ങളും മനസ്സിൽ തന്നെ മൂടപ്പെട്ടു പോകുന്ന ഗതികേടിലാണ്. ഇപ്പൊ എന്തോ എഴുതാം എന്ന് തോന്നി – എഴുതുന്നു. ഇതിനു മുൻപും കഥകൾ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. പക്ഷെ അതൊക്കെ മറ്റു പല പേരുകളിൽ ആയിരുന്നു. അതുപോലെ വീണ്ടും മറ്റൊരു രൂപത്തിൽ നിങ്ങളുടെ മുന്നിലേക്ക്.

 

ആദ്യമേ ഒരു കാര്യം സൂചിപ്പിക്കാം… തിരിച്ചു വരവിൽ എഴുതുന്ന ആദ്യത്തെ ഈ കഥ incest അഥവാ നിഷിദ്ധം ആണ്. ചുരുക്കത്തിൽ ‘ഒരു പെങ്ങൾ കഥ’…താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ തുടരരുത്. സാധാരണ കഥകൾ പോലെ സ്പീഡ് പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. അനുഭവത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഉള്ളത് ആയതുകൊണ്ട് ലാഗ് ഉണ്ടാവും. അതും താല്പര്യം ഉള്ളവർ മാത്രം തുടരുക. അപ്പൊ സംഭവത്തിലേക്ക്.

 

ഒരു പരിചയപ്പെടുത്തൽ നല്ലതാണ്… അല്ലെ.. എന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ഗോകുൽ എന്ന് വിളിക്കാം. (ശെരിക്കും പേരല്ല എന്ന് പ്രത്യേകം പറയണ്ടല്ലോ.) ഇപ്പൊ പിജി ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് NET എക്സമിനു വേണ്ടി പഠിച്ചുകൊണ്ട് ഇരിക്കുന്നു. തിരുവനന്തപുരം ആണ് സ്ഥലം. അച്ഛൻ അമ്മ അനിയത്തി ഉള്ള കുടുംബം. അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഇതിൽ റോൾ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് അവരെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നതിൽ ഒരു കാര്യവും ഇല്ല. പരിചയപ്പെടേണ്ട ആൾ പെങ്ങൾ ആണ്.

ഞാൻ ഗോകുൽ ആണല്ലോ.. അതുകൊണ്ട് പെങ്ങൾ തത്കാലം ‘ഗോപിക’. എനിക്ക് 23 വയസ്. അവൾക്ക് 18. 5 വയസ്സിന്റെ മൂപ്പ് എനിക്ക് ഉണ്ടെങ്കിലും അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് “ഏട്ടാ” എന്നൊരു വിളി ഞാൻ കേട്ടിട്ടില്ല..

(പക്ഷെ അത് വഴിയേ കേൾക്കുന്നുണ്ട് എന്നത് മറ്റൊരു സംഭവം 😌). നഗരത്തിലെ നല്ലൊരു സ്കൂളിൽ നിന്നും +2 പാസ്സ് ആയ അവൾ എൻട്രൻസും എഴുതി എഞ്ചിനീയറിങ്ങിന് ചേർന്നു. അത്യാവശ്യം പേരുള്ള ഒരു കോളേജിൽ തന്നെ.

അങ്ങനെ അച്ഛനും അമ്മയും ജോലിക്കും അനിയത്തി കോളേജിലും പോകുമ്പോൾ നെറ്റിന് പഠിക്കുന്ന ഞാൻ വീട്ടിൽ ഒറ്റയ്ക്ക്. കൈ പണിയോടും എന്റെ കുട്ടനോടും അടങ്ങാത്ത പ്രേമം ഉള്ള ഞാൻ ചില ദിവസങ്ങളിൽ 4 വാണം വരെ വിടാറുണ്ട്. (കഴപ്പ് ചില്ലറയല്ല).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *