അഞ്ചു എന്ന കുതിര 1  [വരത്തൻ]

Posted by

അഞ്ചു എന്ന കുതിര 1

Anju Enna Kuthira Part 1 | Author : Varathan


എൻറെ പേര് നിയാസ്.ഞാൻ ഇപ്പോൾ എറണാകുളത്ത് ഒരു കമ്പനിയിലാണ് ജോലി.വിവാഹപ്രായം ആയെങ്കിലും വിവാഹം നടന്നിട്ടില്ല.ആലോചനകൾ  നടക്കുന്നുണ്ട്.തലേദിവസം കുറച്ച് അധികം മദ്യപിച്ച കാരണം എഴുന്നേൽക്കാൻ അൽപ്പം വൈകി.പിന്നീട് ഫോൺ  നോക്കിയപ്പോൾ വാട്സ്ആപ്പിൽ ഒരു മെസ്സേജ് വന്നു കിടക്കുന്നു.ആ മെസ്സേജ് ഞാൻ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നില്ല.അത് അഞ്ജുവിൻറെ മെസ്സേജ് ആയിരുന്നു.

“ഡാ നീ ഇപ്പോൾ എറണാകുളം അല്ലേ ??” – ഇതായിരുന്നു അഞ്ചു  അയച്ചിരുന്നത്.

“അതേ ഡീ…എന്താ കാര്യം ??” – ഞാൻ റിപ്ലൈ അയച്ചു.

അഞ്ചു അഥവാ കോളേജിലെ കുതിര.കുതിര എന്നായിരുന്നു കോളേജിൽ അവളുടെ ഇരട്ടപ്പേര്.എൻറെ ഓർമ്മകൾ കോളേജ് കാലത്തേക്ക് പോയി.ഞങ്ങളുടെ ക്ലാസിലെയും കോളേജിലെ തന്നെയും ആറ്റൻ ചരക്ക് ആയിരുന്നു അവൾ.വലിയ പൊക്കം ഇല്ല,പക്ഷെ നല്ല ഒത്ത ശരീരം.തേൻ ഊറുന്ന ചുണ്ടുകൾ.അതായിരുന്നു അവളുടെ ഹൈലൈറ്റ്.പിന്നെ അവളുടെ ഒരു കഴപ്പ് ചിരിയുണ്ട്.ഹോ… ഏതാണ്ട് അവളെ കാണാൻ നമ്മുടെ സിനിമ നടി പ്രയാഗ മാർട്ടിന്റെ  ഒരു ലുക്ക് ആയിരുന്നു.ഇപ്പോഴുള്ള തടിച്ചി പ്രയാഗ അല്ല, രാമലീല സിനിമയിൽ ഒക്കെ ഉള്ള പ്രയാഗയുടെ.അതെ പൊക്കം.കറക്റ്റ് സൈസിലുള്ള മുലയും ചന്തിയും. പ്രയാഗയെയും നിവേദ തോമസിനെയും ഒക്കെ പോലുള്ള ഒരു അച്ചായത്തി ചരക്ക്.അങ്ങനെയുള്ള അവളുടെ കഴപ്പ് പെരുമാറ്റം കൂടി ആകുമ്പോൾ കോളേജിലെ കുണ്ണ ഉള്ള സകലവന്മാരും അവളെ ഓർത്ത് കുണ്ണ തിരുമ്മിയിട്ടുണ്ടാകും.പിന്നെ അവളുടെ ഒരു നടപ്പുണ്ട്.ചന്തികൾ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും തെറിപ്പിച്ച് കൊണ്ട്.അവളുടെ ആ നടപ്പാണ് കോളേജിനെ പറ്റി  ഓർക്കുമ്പോൾ ആദ്യം ഓർമ വരുന്നത് അഞ്ചു കുതിരയുടെ ആ നടപ്പാണ്.കുതിരയുടെ വാൽ കിടക്കുന്നത് പോലെയായിരുന്നു അവളുടെ മുടി കെട്ടിയിട്ടിരുന്നത്.ആ മുടിയും അവളുടെ ആ ചന്തി തെറിപ്പിച്ചുള്ള നടപ്പും കണ്ടാൽ ഒരു കുതിര പോകുന്ന പോലെയായിരുന്നു.അവൾക്ക് അങ്ങനെയായിരിക്കാം കുതിര എന്ന പേര് വേണ്ടതെന്നാണ് ഞാൻ ആദ്യം കരുതിയിരുന്നത്.പിന്നെ മനസ്സിലായി അവളുടെ കുതിര ശക്തി അനുഭവിക്കാൻ അവസരം കിട്ടിയ ഞങ്ങളുടെ സീനിയർ ബിനീഷ് ആണ് അവൾക്ക് ആ പേരിട്ടതെന്ന്.ബിനീഷുമായി അവൾ ഒരു വർഷം ലൈൻ ആയിരുന്നു.ആ സമയത്ത് ആ മൈരൻ കുറെ അവളെ മുതലാക്കി.അവൾ പക്ഷെ ആരുമായും ഒരു വർഷത്തിൽ കൂടുതൽ ലൈൻ കൊടുത്തിരുന്നില്ല.എന്തായാലും ബിനീഷ് അവളുടെ പുറത്ത് നന്നായി കുതിര സവാരി നടത്തിയിരുന്ന കാര്യം കോളേജിൽ ഒരുവിധം എല്ലാര്ക്കും അറിയാമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *