എനിക്കും ചേച്ചിക്കും ഞങ്ങൾ മാത്രം 6 [Gulmohar]

Posted by

എനിക്കും ചേച്ചിക്കും ഞങ്ങൾ മാത്രം 6

Enikkum Chechikkum njangal Maathram Part 6 | Author : Gulmohar

Previous Part


കുറച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഷീബ ബാത് റൂമിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി വന്നു. റൂമിലെ ലൈറ്റ് ഓഫ് ചെയ്ത് ശരത്തിന്റെ അടുത്ത് കിടന്നു. കിടന്ന ഉടനെ ശരത്തിനെ കെട്ടി പിടിച്ചു കിടക്കാനുള്ള ഷീബ ഇന്ന് കുറച്ച് വിട്ട് മലർന്നാണ് കിടന്നത്. രണ്ടു പേരുടെയും ശ്വാസോച്ഛ്വാസത്തിന്റെ ശബ്ദം മാത്രം ആ മുറിയിൽ ഉയർന്നു. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഷീബ ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു കൊണ്ട് അവനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു. അവളുടെ മാറിടം അവന്റെ നെഞ്ചിൽ അമർന്നു.


തുടർന്ന് വായിക്കുക…

 

അവൾ അവളുടെ മുഖം അവന്റെ കഴുത്തിനോട് ചേർത്തുവെച്ച് കിടന്നു. ഇപ്പൊൾ അവളുടെ മാറിടം ഒന്ന് കൂടി അവന്റെ നെഞ്ചിൽ അമർന്നു. അവൾ അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ അവന്റെ കഴുത്തിൽ അമർത്തി. ശരത്തിന്റെ ശരീരം മൊത്തം കോരി തരിച്ചു. അവൻ എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് അറിയാതെ നിശ്ചലനായി കിടന്നു.

 

അവൾ അവന്റെ ചെവിയിൽ പയ്യെ കടിച്ചു. ചെവിക്കു പിന്നിൽ നാവ് നീട്ടി നാക്കി. ഇക്കിളി കൊണ്ടും പറഞ്ഞ് അറിയിക്കാൻ കഴിയാത്ത എന്തോ സുഖം കൊണ്ടും ശരത്ത് കൈ ബെഡ്ഷീറ്റിൽ മുറുക്കി പിടിച്ചു. അവൾ അവന്റെ ചെവി ഞാത്ത് വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു. അവന്റെ കവിളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു. അവന്റെ മുഖം തനിക്ക് നേരെ തിരിച്ച് അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു. ഒരു ദീർഘ ചുംബനത്തിന് ശേഷം അവൾ അവന്റെ കഴുത്തിൽ മുഖം പൂഴ്ത്തി. അവന്റെ ഷർട്ടിന്റെ ബട്ടണുകൾ ഓരോന്നായി അഴിക്കാൻ തുടങ്ങി.

 

അവൾ അവന്റെ ഷർട്ട് രണ്ട് സൈഡിലേക്ക് മാറ്റി. നഗ്നമായ അവന്റെ നെഞ്ചിൽ വിരലോടിച്ചു. അവന്റെ നെഞ്ചിൽ ചുംബിച്ചു. മുലക്കണ്ണിന് ചുറ്റും നാവിട്ട് കറക്കി. മുലക്കണ്ണ് വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു. അവൾ താഴോട്ട് ഇറങ്ങി അവന്റെ നാഭി ചുഴിയിൽ ചുംബിച്ചു. നാവ് കൊണ്ട് ചിത്രം വരച്ചു. അവൾ അവന്റെ മുണ്ട് അഴിച്ചു മാറ്റി. അവന്റെ ജെട്ടിയിലെ മുഴുപ്പിനെ അവൾ പയ്യെ തലോടി. അത് അവനിൽ ഒരു വിറയൽ സൃഷ്ടിച്ചു. അവൾ പയ്യെ അതിൽ കടിച്ചു. ശരത്തിൽ നിന്ന് ഒരു ശീൽകാരം പുറത്ത് വന്നു. അവളുടെ വിരലുകൾ ജെട്ടിക്കുള്ളിലൂടെ സഞ്ചരിച്ചു. അവന്റെ കരിരിമ്പ് പോലെ ഉള്ള കുണ്ണയിൽ സ്പർശിച്ചു. നല്ല ചൂട് ഉണ്ടായിരുന്നു അതിന്. അവളുടെ സ്പർശനം എറ്റപ്പോൾ ശരത്തിന്റെ ശരീരത്തിലൂടെ ഒരു വൈദ്യുത പ്രവാഹം കടന്നു പോയി. അവന്റെ ജെട്ടി അവൾ വലിച്ചു ഊരി. ജെട്ടിക്കുള്ളിൽ നിന്ന് മോചനം കിട്ടിയ കുണ്ണ ഉയർന്നു പൊങ്ങി നിന്ന ആടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *