ഒരു പൂർണ്ണ നഗ്ന ലോകം [Vivek Harikumar]

Posted by

ഒരു പൂർണ്ണ നഗ്ന ലോകം

Oru Poorna Nagna Lokam | Author : Vivek Harikumar


ആമുഖം: ഹേയ് എല്ലാവരും,

ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്, ഇറോട്ടിക് ആയാലും ഇല്ലെങ്കിലും. ഞാൻ എല്ലായ്പ്പോഴും ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിച്ച ഒരു രസകരമായ കാര്യം, പതുക്കെ അത് വലിച്ചെറിഞ്ഞു. നിങ്ങൾ ഇത് അൽപ്പം ആസ്വദിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അത് വളരെ ഗൗരവമായി എടുക്കരുത്. “ദി ന്യൂഡ് വേൾഡ്” എന്ന പേരിൽ ലിറ്ററോട്ടിക്കയെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു കഥയിൽ നിന്ന് എനിക്ക് വളരെയധികം പ്രചോദനം ലഭിച്ചു,

കാരണം ഇത് അടിസ്ഥാനപരമായി രസകരമായ കഥാഗതിയെക്കുറിച്ചുള്ള എന്റെ കാഴ്ചപ്പാടാണ്. നിങ്ങൾ ആ കഥ വായിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിൽ അത് പരിശോധിക്കുക. നിങ്ങൾ ആസ്വദിക്കുമെന്നും അതിനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എന്ത് തോന്നുന്നുവെന്ന് എന്നെ അറിയിക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നഗ്നയായി നിൽക്ക്! *ബീപ്* *ബീപ്* *ബീപ്*

അലാറം ഘടികാരം മുഴങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു, റയാൻ തിരിഞ്ഞ് കൈനീട്ടി, തന്റെ കംഫർട്ടർ തന്റെ മുഖത്തിന് മുകളിലൂടെ വലിച്ചുകൊണ്ട് സ്നൂസ് ബട്ടൺ ക്ലിക്കുചെയ്യാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. വീട്ടുമുറ്റത്തെ മരത്തിൽ പക്ഷികളുടെ പ്രഭാതശബ്ദം മുഴങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ അന്ധർക്ക് ചുറ്റും നിന്ന് സൂര്യരശ്മികൾ അവന്റെ മുറിയിലേക്ക് ഇരച്ചുകയറി. ആ സമയത്തിലേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ ഒരു കണ്ണ് പാതി തുറക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. രാവിലെ 10:03 ഒരു ശനിയാഴ്ച പോലും വൈകി, പക്ഷേ ആഴ്ചയിൽ 6:30 5 ദിവസം സ്കൂളിൽ പോകുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ക്ഷീണം അദ്ദേഹത്തിന് അനുഭവപ്പെട്ടു, അവന്റെ സീനിയർ വർഷം പെട്ടെന്ന് അവസാനിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

റയാൻ പതുക്കെ കൂടുതൽ ഉണരാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ അരയ്ക്ക് താഴെ ഒരു സാധാരണ അനുഭൂതി അനുഭവപ്പെട്ടു. അത് പ്രഭാതത്തിലെ മരമായിരുന്നു, അവന്റെ 6 ഇഞ്ച് കുണ്ണ വായുവിൽ തന്റെ കംഫർട്ടർ കൂടാരത്തിൽ വച്ചു. അതിശയിക്കാനില്ല, ഇത് അദ്ദേഹത്തിന് ധാരാളം സംഭവിക്കുന്നു. അവൻ തന്റെ വലതുകൈ തന്റെ നെതർ പ്രദേശത്തേക്ക് നീക്കി, ഉണർന്നിരിക്കുന്നതിന് നന്ദി സൂചകമായി തന്റെ കുണ്ണയിൽ വേഗത്തിൽ കുറച്ച് അടികൾ നൽകി, എല്ലാം പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഇരട്ട പരിശോധന നടത്തി. അപ്പോഴാണ് അദ്ദേഹം വ്യത്യാസം തിരിച്ചറിഞ്ഞത്. അസാധാരണമായ ആ അനുഭൂതി അയാളുടെ കുണ്ണയിലേക്ക് നേരിട്ട് പോകുന്ന ആളിൽ നിന്നായിരുന്നു. അവൻ ഷീറ്റുകൾക്കടിയിൽ നഗ്നനായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *