ഞാനും എന്റെ കാമുകിയും [Sharath]

Posted by

ഞാനും എന്റെ കാമുകിയും

Njaanum Ente Kaamukiyum | Author : Sharath


ഇത് എൻ്റെ അനുഭവ കഥയായതിനാൽ ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു എന്ന് വരില്ല ഇതിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾ ഞാനും എൻ്റെ കാമുകിയും ആണ്. പിന്നെ എഴുതി തീരെ പരിചയം കുറവായത് കൊണ്ടും തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷിക്കുക എന്നാൽ ഇനി കഥയിലേക്ക്.

 

എൻ്റെ പേര് ശരത്ത് ഞാൻ ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ് എനിക്ക് ആദ്യത്തെ സീരിയസ് പ്രണയം ഉണ്ടാവുന്നത് അതും ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് അവളെ വളച്ചത് പോലും അതിലേക്കൊന്നും ഇപ്പൊ കടക്കുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ വെറുപ്പിക്കൽ ആവും. ഇനി അവളെക്കുറിച്ച് പേര് ആതിര ആ സമയത്ത് അവൾക്ക് പതിനെട്ട് വയസ്സാണ് മധുര പതിനേഴ്  എന്നാണ് സാധാരണയായി പറയറുള്ളതെങ്കിലും മധുര പതിനെട്ട് എന്ന് തന്നെ ഇവിടെ പറയാം. ഉപമിക്കാൻ സിനിമ നടിമാരെ പോലെ ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിലും പ്രായത്തിനൊത്ത ശരീര സൗന്ദര്യം ഉണ്ടായിരുന്നു അവൾക്ക്.

 

ഞങ്ങളുടെ പ്രേമം തുടങ്ങുന്ന സമയത്ത് മൊബൈൽ ഫോണുകളൊന്നും എല്ലാവരുടെയും കയ്യിലോന്നും ഇല്ലായിരുന്നു ഉള്ളതാണെങ്കിൽ നോക്കിയ നോർമൽ കാം ഫോണും അതുകൊണ്ട് തന്നെ വീഡിയോ കാൾ ഒക്കെ സ്വപ്നം മാത്രം

 

ശെരിക്കും പറഞ്ഞാൽ ഈ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ ഞങ്ങടെ പ്രേമത്തിന് ഒരു മെല്ലെ പോക്ക് സ്വഭാവം ആയിരുന്നു ഒളിച്ചും പാത്തുമുള്ള ഫോൺ വിളി നടക്കുന്നുണ്ട് എന്നല്ലാതെ നേരിൽ കാണാൻ തന്നെ 5 മാസം എടുത്തു എന്ന് പറയാം പക്ഷേ ഞങ്ങടെ ആദ്യം കൂടികാഴ്ച മറക്കാൻ പറ്റാത്ത ഒന്നായിരുന്നു അതിന് കാരണവും ഉണ്ടായിരുന്നു കാണാൻ താമസിച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ 5 മാസത്തിൽ ഞങ്ങൾ കമ്പി വർത്താനത്തിലോട്ടൊക്കെ കടന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു . ഇനി ആദ്യ കൂടിക്കാഴ്ചയിലേക്ക്.

 

അന്നത്തെ ദിവസം ഉറങ്ങിയത് തന്നെ നേരം വെളുത്തപ്പോൾ ആയിരുന്നു അതും നല്ലപോലെ കമ്പിയായി നാളെ കാണുമ്പോൾ അത് ചെയ്യാം ഇത് ചെയ്യാം എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ്. അങ്ങനെ രാവിലെ എണീറ്റ് കുളിച്ച് ഡ്രസ്സൊക്കെ മാറി ഫ്രണ്ട്സ്ൻ്റെ കൂടെ പോണു എന്ന് കള്ളവും പറഞ്ഞ് വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *