ലൂസ് കണ്ട്രോൾ 2 [Jiya]

Posted by

ലൂസ് കണ്ട്രോൾ 2

Loose Control Part 2 | Author : Jiya

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


ആദ്യ ഭാഗം വായിച്ചിട് തുടരുക.

 

വൃന്ദ പറഞ്ഞ റൂമിന്റെ അടുത്തേക് പോകുമ്പോ ഞാൻ ചുറ്റും നോക്കി. മിലാനും സിജ്ജോയും ക്യാമെറയിലെ ഫോട്ടോസ് നോക്കുവാന് .

” ഡാ ഞാൻ ഇത്തിരി വെള്ളം കുടിച്ചിട് വരാം. നിങ്ങൾ റെഡി ആയിക്കോ kto” വിവി അവരോടായി വിളിച്ചു പറഞ്ഞു . അവർ കൈ പൊക്കി ഓക്കേ പറഞ്ഞിട്ട് ക്യാമറ യിലേക്ക് വീണ്ടും ശ്രെദ്ധ തിരിച്ചു . വിവി ചെന്ന് വാതിലിൽ പതിയെ മുട്ടി. പതുകെ വാതിൽ തുറന്നു വൃന്ദ നോക്കി. ” ഡാ ഇന്നാ സാധനം. സൂക്ഷിക്കണം കെട്ടോ. പിന്നെ ഒരു പ്രോബ്ലം ഉണ്ട്. അവൾ ഇട്ട സാരീ ഉടുത്താണ് വീട്ടിലേക് പോകുന്നത്. ഇങ്ങനെ ഡ്രസ്സ്‌ ചേഞ്ച്‌ ചെയ്ത് ഷൂട്ട്‌ ഉണ്ടെന്നു വീട്ടുകാർക്കു അറിയില്ലലോ. അങ്ങാനാണെങ്കി ഇത് തിരിച്ചു വെക്കേണ്ടി വരും കെട്ടോ. നീ ഇത് കൊണ്ട് എന്ത് ചെയ്യാനാ പ്ലാൻ? “. വാണമടിയാണോ ഉദ്ദേശം? അവൾ പച്ചക് ചോദിച്ചു .

വിവി – എനിക്കറിയില്ലെടി. നോക്കട്ടെ. വൃന്ദ – എങ്കി തൊട്ടപ്പുറത്തെ റൂമിലോട്ട് കയറു. ഞാൻ ഇപ്പോ അങ്ങോട്ട് വരാം. ഇവളെ ഡ്രസ്സ്‌ ചേഞ്ച്‌ ചെയ്യാൻ ഒന്ന് ഹെല്പ് ചെയ്യട്ടെ.

അവൾ പറയുന്ന കേട്ട് ഞാൻ അപ്പുറത്തെ റൂമിലേക്കു കയറി. വാതിലടച്ചു പതുകെ റിയ യുടെ ജെട്ടി യിലേക്ക് നോക്കി. അതിൽ പൂർ ന്റെ ഭാഗത്തു നനവുണ്ട്. ഞാൻ അത് മണത്തു നോക്കി. ഹോ. ഒരു മതിപ്പിക്കുന്ന ഗന്ധം മൂക്കിലേക്ക് കയറി. പാലാ ക്കാരി അച്ചായത്തി യുടെ പൂർ ന്റെ മണം. ഞാൻ ഉദ്ദേശിച്ച പോലെ നേർത്ത ഏതോ മെറ്റീരിയൽ കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കിയ വില കൂടിയ ജെട്ടിയാണ്. എന്റെ കയ്യിൽ ചുരുട്ടി പിടിക്കാനുള്ളതേ ഉളൂ . ഇതിലാണല്ലോ അവളുടെ തടിച്ച കൊഴുത്ത ചന്തിയും പൂറും ഒകെ പൊതിഞ്ഞു വെക്കുന്നത് . ഓർത്തപ്പോ തന്നെ വെള്ളം പോകുന്ന പോലെ. ഇതിനിടയിൽ വാതിലിൽ ആരോ മുട്ടുന്നു. ജെട്ടി പോക്കറ്റിൽ വെച്ച തുറന്നു നോക്കി. വൃന്ദയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *