മനയ്ക്കലെ വിശേഷങ്ങൾ 10 [ Anu ]

Posted by

മനയ്ക്കലെ വിശേഷങ്ങൾ 10

Manakkale Visheshangal Part 10 | Author : Anu

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അക്ഷര തെറ്റുകൾ ക്ഷമിക്കുക….

മനയ്‌ക്കലെ മുറ്റം ആളുകളെ കൊണ്ട് നിറഞ്ഞു…

ഇൻസ്‌പെക്ടർ ജോൺസൺ..ഓരോരുത്തരോടായി ചോദ്യം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങി നിൽക്കാൻ പറഞ്ഞു ..

“എല്ലാവരും എത്തിയില്ലേ.. ഇനി ആരും ഇല്ലല്ലോ വരാൻ”

ജോൺസൺ ഗൗരവത്തോടെ ഒന്ന് ചോദിച്ചു…

“ഇല്ല്യ സാറെ എല്ലാവരും എത്തി ഇനി ആരും ഇല്ല്യ വരാൻ ”

മോഹനൻ മറുപടി കൊടുത്തു

മ്മ്.. ദാമുവിൻറെ പോസ്റ്റ്‌മോട്ടം കഴിഞ്ഞു ബോഡി ആരും സ്വികരിക്കാൻ ഇല്ലാത്തതിനാൽ പോലീസ് തന്നെ അടക്കിയിട്ടുണ്ട്.. തലയുടെ പിന്നിലേറ്റ ശക്തമായ ക്ഷതം കൊണ്ടാണ് ദാമു മരിച്ചത്.. അടിച്ച ആളെ പോലീസിന് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് അവൻ ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടു പോയ ആ ഷർട്ട്‌ തന്നെ മതിയായിരുന്നു അവനെ നമ്മുക്ക് പിടിക്കാൻ വേണ്ടി പക്ഷെ ഇവിടെ അവൻ എന്തിനു വന്നുവെന്നോ എന്തായിരുന്നു അവന്റെ ഉദ്ദേശം എന്നോ അവൻ എത്ര ചോദിച്ചിട്ടും നമ്മളോട് പറഞ്ഞിട്ടില്ല ഒന്ന് ഉറപ്പാണ് അയാളോട് അവനു വെക്തി വൈരാഗ്യം ഒന്നും തന്നെ ഇല്ല എന്നിട്ടും അയാളെ അവൻ അടിച്ചെങ്കിൽ കാണാൻ പാടില്ലാത്ത എന്തോ അയാള് ഇവിടെ കണ്ടിട്ടുണ്ട് അവൻ മോഷ്ടിക്കാൻ വേണ്ടി അല്ല ഇവിടെ വന്നതെന്നു അവൻ പറഞ്ഞു പിന്നെ എന്തിനാണെന്ന് നിങ്ങളിൽ ഒരാൾക്ക് അറിയാം അതവൻ പറഞ്ഞിട്ടില്ല ആ ആളു തന്നെ എന്നോട് വന്നു കാര്യം പറഞ്ഞാൽ എന്റെ ജോലി പകുതി കുറയും ഞാനായിട്ട് കണ്ടുപിടിച്ചാൽ ഒരു ദാക്ഷിണ്യവും എന്നിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ട കേട്ടല്ലോ അപ്പൊ എങ്ങനെയാ അയാള് ആയിട്ടു പറയുവല്ലേ””

ഇതു കേട്ട മായയുടെ നെഞ്ചിൽ ഇടുത്തി വീണ പോലെ ആയി..

ദൈവമേ ഇനി രതീഷേട്ടൻ തന്നെ ആണോ അയാളെ കൊന്നത് അങ്ങനെ ആണെങ്കിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടന്ന എല്ലാം ദാമുവേട്ടൻ കണ്ടുവെന്നല്ലേ ഇയാൾ പറഞ്ഞതിന്റെ അർഥം ദൈവമേ അങ്ങനെ ഒന്നും ആയിരിക്കല്ലേ ഈശ്വരാ.. അവൾ മനസുരുകി പ്രാർത്ഥിച്ചു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *