ചെറിയമ്മയുടെ വീട്ടിലെ പാലഭിഷേകം 3 [IamGroot]

Posted by

ചെറിയമ്മയുടെ വീട്ടിലെ പാലഭിഷേകം 3

Cheriyammayude Veetile Palabhishekam Part 3| Author : IamGroot

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

“താങ്ക് യൂ🌝” ചെറിയമ്മ രാത്രി അയച്ച മെസ്സേജ് കണ്ട് ഞാൻ അന്തം വിട്ടുപോയി. ഞാൻ ചെയ്ത സഹായത്തിനല്ലേ ചെറിയമ്മ താങ്ക്യൂ പറഞ്ഞത്. ഉഫ് അപ്പോൾ എൻ്റെ പാൽ പറ്റിയ ഷഡ്ഡി ഉപയോഗിച്ച് ചെറിയമ്മ വിരലിട്ട് കാണുമോ? ആ ചിന്ത എൻ്റെ കുട്ടനെ ഉണർത്തി. എൻ്റെ ശുക്ലം പറ്റിയ ഷഡ്ഡി മണത്ത് ചെറിയമ്മ വിരലിടുന്ന ചിത്രം എന്നെ കാമത്തിലാഴ്ത്തി. പെട്ടെന്ന് തന്നെ എണീറ്റ് ഞാൻ പുറത്തേക്കിറങ്ങി.

ചെറിയമ്മ ഓഫീസിൽ പോയിട്ടുണ്ടാവരുതെയെന്ന് പ്രാർത്ഥിച്ചുകൊണ്ട് നേരെ ഞാൻ ചെന്നത് ചെറിയമ്മയുടെ മുറിയിലേക്കാണ്. ചാരിയ വാതിൽ തുറന്ന് അകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോളുള്ള കാഴ്ച കണ്ട് ഞാൻ കോരിത്തരിച്ച് പോയി.

ഒരു ബ്രായും പാവാടയും മാത്രം ഇട്ട് പുറം തിരിഞ്ഞ് നിൽക്കുകയാണ് ചെറിയമ്മ. വെളുത്ത മിനുസ്സമാർന്ന പുറത്ത് ആകെയുള്ള മറ കറുത്ത ബ്രാ സ്ട്രാപ്പ് മാത്രം. മുന്നിൽ നിന്ന് ഒഴുകി വരുന്ന സ്ട്രാപ്പ് നഗ്നമായ ആ പുറത്തെ രണ്ട് കഷ്ണങ്ങൾ ആക്കുന്ന പോലെ ഇറുകി കിടക്കുന്നു. ബ്രാ സ്ട്രാപ്പിന് മുകളിലും താഴെയുമായി തള്ളിത്തെറിച്ചു നിൽക്കുന്ന പച്ച മാംസം.

പുറത്തിന് നടുവിലൂടെ ചാൽ പോലെ താഴോട്ടിറങ്ങിപ്പോവുന്ന കുഴിഞ്ഞ ഭാഗം. കൊഴുത്ത ഇടുപ്പിൽ കെട്ടി വെച്ചിരിക്കുന്ന പാവാട. പാവാടയിൽ ആ നിതംബം പുറകോട്ട് ഉന്തി നിൽക്കുന്നു. നിതംബ പാളികളുടെ കൊഴുപ്പ് പാവാടയ്ക്ക് തൊട്ട് മുകളിൽ കാണാം. രോമമില്ലാത്ത കക്ഷം. ചെറിയമ്മക്കു മുന്നിലെ കണ്ണാടിയിലേക്ക് എന്റെ നോട്ടം പോയി. ഇടാനുള്ള ബ്ലൗസ് കൊണ്ട് മുലഭാഗം മറച്ച് എന്നെ തന്നെ നോക്കുകയാണ് കക്ഷി. ഞാൻ ഉരുകിപ്പോയി.

“ഡാ മോനെ.. എന്താണ്?” അല്പം ഗൗരവം വരുത്തി ചെറിയമ്മ ചോദിച്ചു.

“അത് പിന്നെ” ഞാൻ ഒരു ഇളിഞ്ഞ ചിരി ചിരിച്ച്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

“ഒരു കൂസലും ഇല്ലാതെ നിൽകുന്നെ കണ്ടില്ലേ. ഇറങ്ങി പോടാ” തമാശ രീതിയിലാണ് ചെറിയമ്മ അത് പറഞ്ഞത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *