രാജീവന്റെ കളികൾ [കിങ്ങ് ലയൺ]

Posted by

രാജീവന്റെ കളികൾ

Rajivinte Kalikal | Author : King Lion


ഒരു ശാന്ത സുന്ദരമായ പ്രഭാതം , ഒരു സാധാരണ വീട്ടിൽ നടക്കുന്ന കഥ, കമ്പി കഥകൾ എഴുതി പരിചയം ഇല്ല, ഈ രണ്ട് കഥപാത്രങ്ങളെ വച്ച് ആന്തോളജി പോലെ എഴുതാൻ ആണ് വിചാരിക്കുന്നത്

സുജിത 40 വയസ്സുള്ള ഒരു വീട്ടമ്മയാണ്, അവളുടെ ഭർത്താവ് വിദേശത്താണ്, ഒരു ദിവസം അവളുടെ കസിൻ , അവളെ കാണാൻ വന്നു, 55 വയസ്സുള്ള രാജീവൻ, ഹെവി ശരീരം ഉള്ള ആൾ, ടൈൽസ് പണിക്കാരൻ ആണ്, . ആ സമയം അവൾ മിനി പാവാടയും ബ്ലൗസും മാത്രം ധരിച്ചികൊണ്ട് അടുക്കളയിൽ പാത്രം കഴുകുവായിരുന്നു, പണ്ടേ ഉള്ള സ്വാതന്ത്രത്തിൽ മൂപ്പർ നേരെ അടുക്കളയിലേക്ക് കയറി വന്നു, . വീട്ടിൽ മറ്റാരും ഇല്ല എന്ന ധൈര്യത്തിൽ അല്ലപ്പം തുറന്ന വസ്ത്രം ഇട്ട അവൾ രാജീവനെ കണ്ട് ഞെട്ടി, രാജീവന്റെ കണ്ണ് ആ മാധക തിടമ്പ് കണ്ടിട്ട് പുറത്തേയ്ക്ക് തള്ളി, . . രാജീവൻ അവളുടെ തടിച്ച താലിമാല, ഇറങ്ങി നിന്ന വലിയ മുലയിലൂടെയും , വെളുത്ത ആലില വയറിലൂടെയും , സുന്ദരമായ കാലുകളിലൂടെയും കണ്ണോടിച്ചു, ആ കാഴ്ച്ച അങ്ങേർ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല, അവൾ പെട്ടെന്ന് തിരിഞ്ഞു നിന്ന്, അകത്തേയ്ക്ക് പോകാൻ നോക്കി രാജീവൻ : നീ എവിടെ പോകുന്നു

സുജിത : ഞാൻ ഒന്നു മാറ്റി വരാം,

രാജീവൻ : എന്തിന് ഞാൻ ഇതും ഇതിലപ്പുറവും പണ്ട് എത്ര കണ്ടതാ മോളെ, എന്നു പറഞ്ഞ് സുജിതയുടെ വയറിൽ പിച്ചി, . അവൾ ഒന്ന് ചാടി, .

നീ ഇവിടെ തന്നെ നില്ല്, പണി പൂർത്തിയാക്ക് നമുക്ക് മിണ്ടിയും പറഞ്ഞും ഇരിക്കാം, . എത്ര നാളായെടി നമ്മൾ കണ്ടിട്ട് രാജീവൻ മൊഴിഞ്ഞു, അതു കേട്ട് സുജിത നാണിച്ചു ചിരിച്ചു, വൃത്തിയാക്കൽ പ്രക്രിയ ആരംഭിച്ചു, അവൻ അവളോട് എങ്ങനെ പോകുന്നു എന്ന് ചോദിച്ചു, .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *