സീന കുഞ്ഞ [അലോഷി]

Posted by

സീന കുഞ്ഞ

Seena Kunja | Author : Aloshi


എന്റെ പേര് അലോഷി 22 വയസ്സാണ് പ്രായം ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുന്നു നാട്ടിൻപുറത്താണ് കളിച്ചതും വളർന്നതുമെല്ലാം എല്ലാവരെയും പോലെ എനിക്കുമുണ്ട് ഒരു ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട് അവന്റെ പേര് സുബൈർ എന്നാണ് ഞങ്ങൾ ചെറുപ്പം മുതൽ ഒരുമിച്ചാണ് പഠിച്ചത് ഞങ്ങൾ എവിടെപോയാലും ഒരുമിച്ചാണ് പോകാറുള്ളത്.

പഠനത്തിൽ ഞങ്ങൾ ആവറേജ് സ്റ്റുഡന്റസ് ആണ് പരീക്ഷയുടെ 5 ദിവസം മുൻപ് പഠിച്ചു മാർക്ക് വാങ്ങുന്ന കൂട്ടരാണ് ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ വീടുകൾ അടുത്തടുത്ത തന്നെയാണ് പെട്ടന്നാണ് 4 ആം സെമെസ്റ്റർ എക്സാം ഡേറ്റ് വന്നത് അങ്ങനെ ഞാനും സലീംമും എല്ലാവർഷത്തെയും പോലെ കമ്പയിൻ സ്റ്റഡി തുടങ്ങാനുള്ള ചർച്ചകൾ ആയി പക്ഷേ നാട്ടിൽ ഉത്സവവും പരിപാടികളുമായതു കൊണ്ടു കോളാമ്പിയുടെ ശബ്ദം പഠനത്തിൽ അലോസരപ്പെടുത്തുന്നത് കൊണ്ടു ഞങ്ങൾ പഠിക്കാനായി ഇനി എന്ത് ചെയ്യുമെന്ന കൺഫ്യൂഷനിൽ ഇരുന്നപ്പോഴാണ് സുബൈർ ഒരു സൊല്യൂഷനുമായി വന്നത് അവന്റെ കുഞ്ഞുമ്മയുടെ വീട്ടിൽ ഒരു 5 ദിവസം കമ്പയിൻ സ്റ്റഡി നടത്താം എന്ന് ഞങ്ങളുടെ വീടുമായി 5 കിലോമീറ്റർ പരിധി ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഞങ്ങൾക്ക് അത് ആശ്വാസമായി പഠനം കഴിഞ്ഞു വീട്ടിൽ പോയി വരുകയും ചെയ്യാം .

അങ്ങനെ അവൻ അവന്റെ കുഞ്ഞുമ്മയോട് വിളിച്ചു ചോദിച്ചു അവരും യെസ് മൂളി അങ്ങനെ പിറ്റേദിവസം ഞാനും സുബൈറും പുസ്തകങ്ങളുമായി അങ്ങോട്ടേക്ക് പോയി. അങ്ങനെ സുബൈറിന്റെ കുഞ്ഞുമ്മയുടെ വീട്ടിൽ എത്തി കോളിങ്ങ് ബെൽ മുഴക്കി അപ്പോൾ തന്നെ കുഞ്ഞുമ്മ വാതിൽ തുറന്നു . കുഞ്ഞുമ്മയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞില്ലലോ? സീന എന്നാണ് പേര് ഏകദേശം 45 വയസ്സ് കാണും. ഭയങ്കര ദേഷ്യക്കാരിയാണ് അത്കൊണ്ടു സുബൈറിനു ചെറിയ പേടിയൊക്കെ ഉണ്ട് അവരെ.ഭർത്താവിനു ബിസിനസ് ആണ് ചെന്നൈ കേന്ദ്രീകരിച്ചാണ് ബിസിനസ് ഒരു മകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു അവളിപ്പോൾ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിലാണ് ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ സീന ഇത്ത ഇവിടെ ഒറ്റക്കാണ് ഞങ്ങൾ ഇവിടെ വന്നത് ആശ്വാസമായിക്കാണും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *