പുതിയ തുടക്കം 2 [Karumadi]

Posted by

പുതിയ തുടക്കം 2

Puthiya Thudakkam Part 2 | Author : Karumadi

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

എല്ലാ ഒരുക്കങ്ങളും കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോ ഒരു ഉച്ച ആയി,ഫ്രണ്ട് വാതിൽ അടച്ചിരിക്കുന്നകൊണ്ട് ഞൻ ബെൽ അടിച്ചു ഒരു അനക്കവും ഇല്ല അമ്മയെ ഫോൺ വിളിച്ചപ്പോ എടുക്കുന്നില്ല ഞാൻ തളർന്നു വെള്ളം ദാഹിച്ചു ഇരിക്കയിരുന്നു.

ഞാൻ വീടിന്റ പിറകിലോട്ട് നടന്നു അപ്പോൾ അനു അമ്മയുടെ റൂമിൽ നിന്ന് നല്ല ശബ്ദത്തിൽ പാട്ടു കേൾക്കുന്നു. Agneepath സിനിമായില ചിക്കിനി ചമ്മലി എന്നെ സോങ് ആണ്.

ഞാൻ ജനൽ അടുത്ത എത്തി പക്ഷേ തുറക്കാൻ പറ്റണില്ല. ഞാൻ വീടിന്റ പിറകെ ചെന്നപ്പോ ഡോർ തുറന്നു കിടക്കാണ് ഞാൻ അകത്തു കേറി എന്താ പരുപാടി എന്ന് നോക്കാൻ കേറിയപ്പോ എൻ്റെ കണ്ണ് തള്ളി പോയി അമ്മ ദാ ഒരു ഉടുതൂണിയും ഇല്ലാതെ ഡാൻസ് കളിക്കുന്നു.

എൻ്റെ കണ്ണ് തള്ളി പോയി വയറിൽ ഒരു ഓർണമെന്റ് ബെല്ലി ഡാൻസർ ഉപയോഗിക്കുന്ന പോലത്തെ അതു പൂറിന്റ അറ്റം വരെ ഒരു ചെറിയ മറ അത്ര തന്നെ എൻ്റെ കണ്ണ് തള്ളി പോയി ഈ കാഴ്ച്ച കണ്ട്. അമ്മയുടെ 36 സൈസ് മുല തുള്ളി കടിക്കുന്നു.

ഒട്ടും പുറത്തേക്കു ചാടാത്ത ആ വയർ അതിനു ചുറ്റും ആ വെള്ളി ആഭരണം.ആ വെള്ളി ആഭരണം കാരണം അമ്മയുടെ പൂറ് മറഞ്ഞു ഇരുന്നു. പക്ഷേ ഓരോ ചട്ടത്തിലും മിന്നായം പോലെ പൂറിന്റ വിടവ് കാണാൻ പറ്റി. ക്ലീൻ ഷേവ് ചെയ്ത വെളുത്ത പൂറിന്റ അറ്റത്തു കറുത്ത പൂറ് വിടവ്. എൻ്റെ കുട്ടൻ ഇതൊക്കെ കണ്ട് ഇപ്പൊ വാണം പോകും എന്ന മട്ടിൽ നിന്നു. ജട്ടി ഇപ്പൊ കീറും എന്നുള്ള രീതിയിൽ ആയി. ഞാൻ എൻ്റെ പന്റിന്റ മുകളിൽ കൂടി എൻ്റെ കുണ്ണ ഒന്ന് തലോടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *