അമ്മയും പിന്നെ [Jobin]

Posted by

അമ്മയും പിന്നെ

Ammayum Pinne | Author : Jobin


ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥ ഒന്നും അല്ല ഇതിനു മുന്പും ഒരു രണ്ടു കുഞ്ഞു കഥകൾ ഞാൻ എഴുതീട്ടുണ്ട് പറ്റുമെങ്കിൽ അത് നിങ്ങൾ കണ്ടുപിടിച്ച കമെന്റ് അടിക്കു….. ആദ്യത്തെ അല്ലങ്കിലും തെറ്റുകൾ വന്നേക്കാം അതുകൊണ്ട് ക്ഷമിക്കുക….. നല്ല അഭിപ്രായങ്ങളും കമ്മെന്റുകളും ഉണ്ടങ്കിൽ ഒക്കെ ഉണ്ടങ്കിൽ തുടർന്ന് വരുന്നതാണ്……

ഇവിടെ ഇന്ന് നിങ്ങൾ കാണാൻ പോകുന്നത് ഒരു യഥാർത്ഥ സംഭവത്തെ ഒന്ന് പൊടി തട്ടി എടുത്തു പറയുകയാണ്…

ഞാൻ ഇപ്പോൾ ജോലി ഒക്കെ ആയി തിരക്കിൽ ഒക്കെ ആണ് മിക്കപ്പോഴും കേരളത്തിന്‌ വെളിയിൽ ഒക്കെ ആണ്… പിന്നെ ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുന്ന കാലം മുതലേ എന്തിനും പോരുന്ന കുറെ ചങ്കുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാത്തരം വികൃതികളും എന്റെ കയ്യിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു…..

ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുന്ന കാലം മുതലേ ചങ്കായി ഉണ്ടായിരുന്ന കുറെ പേരുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും എനിക്ക് പേർസണൽ ആയി എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ഷെയർ ചെയ്യാനും എവിടെ പോയാലും വാലെ തൂങ്ങി കറങ്ങാൻ വരാനും അടി ഉണ്ടാകാനും വീഡിയോകൾ ഷെയർ ചെയ്യാനും എല്ലാം ഒരു ചങ്ക് എനിക്കും ഉണ്ടാരുന്നു…. അവന്റെ പേര് കണ്ണൻ എന്നാണ്…

പക്ഷെ ഞങ്ങളെ സംബന്തിച്ചിടത്തോളം ഞങ്ങൾ പഠിക്കാൻ ഉഴപ്പർ അല്ലായിരുന്നു എല്ലാവരുടേം കണ്ണിലുണ്ണികളും എല്ലാവരോടും വേർതിരിവ് ഇല്ലാതെ സംസാരിക്കാനും ഒരുപോലെ ഏത് ശത്രുക്കളയും സംസാരിച്ചു കയ്യിലെടുക്കാനും അറിയുന്നവർ ആയിരുന്നു… അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഞങ്ങളെക്കുറിച്ചു എല്ലാവർക്കും പ്രതേകിച്ചു ടീച്ചേഴ്സിനും ഒക്കെ നല്ല മതിപ്പ് ആയിരുന്നു…

അതുപോലെ തന്നെ ഞങ്ങൾക്ക് രണ്ടു പേർക്കും മദ്യം സിഗരറ്റ് പന്മസാല തുടങ്ങിയ യാതൊരു വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഇഷ്ടം അല്ല… ഉപയോഗിക്കുന്നവരോട് അത് ഉപയോഗിക്കരുത് എന്ന് പറയാനും ആണ് ഇഷ്ടം….. പക്ഷെ ഏതൊരു പോരാളിക്കും ഒരു വീക്നെസ് ഉണ്ടാകുമല്ലോ…🤣 അത് ആണ് ഈ സംഭവത്തിലേക് നയിക്കുന്നതും….

ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേർക്കും സെക്സ് വീഡിയോസിന്റെ വലിയ ശേഖരണം തന്നെ ഉണ്ട് അതിൽ എടുത്തു പറയണ്ട കാര്യം എന്നത് ഞങ്ങളുടെ വീഡിയോ ശേഖരണം 40 + വയസുള്ള സ്ത്രീകളുടെ ആണ് എന്നുള്ളതാണ് രസകരം….. ഒന്ന് ഓർത്തു നോക്കിക്കേ നല്ല ചുണ്ടുകളും കവിളും…40 ഒക്കെ കഴിയുമ്പോ കൊഴുത്തു ചാടിയുള്ള വയറുകളും മുലകളും തള്ളി ആടി നിക്കുന്ന കുണ്ടികളും അവരുടെ ഈ സമയത്തുള്ള സെക്സിനോടുള്ള ആക്രാന്തവും എല്ലാം ഞങ്ങളെ അതിലേക് കൂടുതൽ ആകർഷണരാക്കി….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *