സായിപ്പിന്റെ നാട്ടില്‍ എന്തും ആവാലൊ 3 [Trickster Tom]

Posted by

സായിപ്പിന്റെ നാട്ടില്‍ എന്തും ആവാലൊ 3

Sayippinte Nattil Enthum Avalo Part 3 | Author : Trickster Tom

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

“That was amazing.” ബെടേല്‍ അടുത്തോട്ട് കിടന്ന എന്നോട് പാം കിതച്ചോണ്ട് പറഞ്ഞു.

“നമ്മള്‍ തുടങ്ങിയിട്ട് അല്ലെ ഒള്ളു?” പാമിനെ ചുമ്പിച്ച്‌ക്കൊണ്ട് ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.

“Of course,” എന്ന് അവളും. ഇത് പറഞ്ഞുക്കോണ്ട് തന്നെ പാം എന്‍റ്റെ മുകളിലോട്ട് പാമ്പിനെ പോലെ ഇഴഞ്ഞു കയറി. എന്നിട്ട് എന്‍റ്റെ കുണ്ണ ലക്ഷ്യമിട്ട് താഴേക്ക് ഇഴഞ്ഞു. ഇപ്പൊ അവളുടേ പൂര്‍ എന്‍റ്റെ മുഖത്തിനു മുന്നിലും എന്‍റ്റെ കുണ്ണ അവളുടെ മുഖത്തിലും. 69ആണ്, പാം ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് എന്ന് കണ്ടപ്പൊ പാമിന്‍റ്റെ ചന്തിക്ക് മുകളിലായി പിടിച്ചു.

എന്നിട്ട് പിന്നേയും ആ പൂറൊന്ന് നക്കി. പാമിന്‍റ്റെ കുഴലൂത്ത് കഴിവ് നെരത്തെ മനസ്സിലാക്കിയ ഞാന്‍ അവളുടെ പൂറ്, അമര്‍ത്തി നക്കി. എന്നിട്ട് ആ പൂറില്‍ ഒന്ന് തുപ്പി. ആ തുപ്പല്‍ക്കോണ്ട് പൂറോന്ന് വെറ്റ് ആക്കി. ഈ സമയം എല്ലാം പാം എന്‍റ്റെ കുണ്ണയേ ചപ്പുകയും അടിക്കുകയും ആയിരുന്നു. ഞാന്‍ അവളുടെ പൂറൊന്ന് അകത്തി എന്നിട്ട് പൂറിലേക്ക് ഒന്ന് മെല്ലെ ഊതി.

അവളുടെ ശരീരം രോമാഞ്ചംകൊണ്ട് നിറഞ്ഞു. അവള്‍ പിന്നെയും എന്‍റ്റെ കുണ്ണയെ ഉഴിഞ്ഞു. ഞാന്‍ എന്‍റ്റെ നാക്ക് ആ പൂറിലിട്ട് കറക്കി. അവളുടെ പൂറു നനഞ്ഞു തുടങ്ങിയപ്പോ അവള്‍ തന്നെ തിരിഞ്ഞു. എന്നിട്ട് അവള്‍ എന്‍റ്റെ നെഞ്ചില്‍ ഉമ്മ വെച്ചു. എന്നിട്ട് അവള്‍ എന്‍റ്റെ കുണ്ണ അവളുടെ പൂറില്‍ മുട്ടിച്ചു. “ആഹ്” എന്ന് മെല്ലെ ഒച്ച വെച്ചിട്ട് അവള്‍ മെല്ലെ അതേല്‍ ഇരുന്നു.

അവള്‍ ആ കുണ്ണയെ പതുക്കെ ആ പൂറിലിട്ട് ഒന്ന് കറക്കി. എന്നിട്ട് മെല്ലെ എന്നെ പൊതിച്ചു. ഞാന്‍ എന്തെന്നില്ലാത്ത സുഖത്തില്‍ അത് ആസ്വദിച്ചു. അവളുടെ അടിയുടെ സ്പീട് മെല്ലെ വര്‍ദ്ധിച്ചു. ഞാന്‍ അവളുടെ മുലകളേ തഴുകി എന്നിട്ട് ആ മുലക്കണ്ണുകളേ മെല്ലെ നുള്ളി. പാം “ആഹ്, യെസ്, ആഹ്” എന്നൊക്കെ പുലമ്പിക്കൊണ്ടിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *