ഇത് ഞങ്ങളുടെ ലോകം 12 [Ameerali]

Posted by

ഇത് ഞങ്ങളുടെ ലോകം 12

Ethu Njangalude Lokam Part 12 | Author : Ameerali

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


കഥ തുടരുകയാണ് സുഹൃത്തുക്കളെ,

 

ഇതൊരു തുടർകഥയാണ്, ഓരോ പാർട്ടും കഴിയുന്തോറും കഥ കൂടുതൽ കൂടുതൽ സങ്കീർണമാവുകയാണ്.  അതിനാൽ ഈ പാർട്ട്‌ വായിക്കുന്നതിന് മുൻപ് ഇതിനുമുൻപുള്ള 11 പാർട്ടുകൾകൂടി വായിച്ചാൽ മാത്രമേ ഈ കഥയുടെ ഗതിയും കഥാപാത്രങ്ങളെയും വിശദമായി മനസ്സിലാക്കാനാകൂ.

 

അപ്പോൾ ഇനി കഥയിലേക്ക്…

 

അമീറിന്റെ ശരീരത്തിൽ ഇരുന്ന് അവന്റെ ലിംഗം തന്റെ യോനിയിൽ കയറ്റിവച്ച് കുതിരയോട്ടം നടത്തുകയാണ് നസി. ഇപ്പോൾ അവൾ നല്ല ഉഷാറിൽ ആണ്. കുറച്ചു ദിവസം ശരീരം അനങ്ങാതെ ഇരുന്നതല്ലേ. ഇപ്പോൾ നന്നായി അധ്വാനിച്ചപ്പോൾ അവളിൽ നിന്നും മൂന്നാലുവട്ടം കീഴ്‌വായു പുറത്ത് പോയി. അവളിപ്പോൾ പതിയെ പതിയെ ആദ്യത്തെ ഓർഗാസത്തിലേക്ക് അടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അമീർ അധികം ബലം കൊടുക്കാതെ അവളുടെ മുലകളിൽ എയർഹോണിൽ അമർത്തുന്നത് പോലെ പോം പോം അടിക്കുന്നുണ്ട്. പക്ഷേ അവൻ കൂടുതൽ കൈപ്രയോഗവും നടത്തുന്നത് അവളുടെ മുലകണ്ണിലാണ്. കാരണം നസിക്ക് അവളുടെ നിപ്പിളുകൾ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു സെൻസിറ്റീവ് പോയിന്റാണ്. ഇപ്പോൾ അമീറിന്റെ മുലകളിലെ കൈപ്രയോഗവും പിന്നെ കന്തിൽ ഉരസിയുള്ള പൊതിക്കലും ഒക്കെ ഇപ്പോൾ നസിയെ വേറെലോകത്ത് എത്തിച്ചു.

 

ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം തന്റെ പ്രാണനാഥാനിൽ നിന്നും ലഭിച്ച ആദ്യത്തെ രതി മൂർച്ചയായിരുന്നു നസിക്കത് . ആ രതിമൂർച്ചയിൽ അവൾ കുറച്ചുനേരം അവന്റെ മേൽ അനങ്ങാതെ ഇരുന്ന ശേഷം അവന്റെ ശരീരത്തിലേക്ക് കമന്നുവീണ് അവനെ മുറുക്കെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടന്നു .ആ ഒരു രതിമൂർച്ച കൊണ്ടൊന്നും അവൾക്കൊന്നും ആകില്ലെന്നറിയാമായിരുന്ന അമീർ അവളെ ഒറ്റത്തിരിയലിന് അവളെ  മലർത്തി കിടത്തി അവളുടെ മേൽ മിഷനറി പൊസിഷനിൽ അവന്റെ തേരോട്ടം ആരംഭിച്ചു. അവൻ പതുക്കെ പതുക്കെ തുടങ്ങി അവസാനം പരമാവധി വേഗത കൂട്ടി കുട്ടി അവളെ രതിമൂർച്ചയിലേക്ക് വീണ്ടും എത്തിച്ചു. എന്നിട്ടും അവന്റെ സാധനം ഇപ്പോഴും പൂർണമായ അതിന്റെ ഭീമാകാരം പൂണ്ട് അങ്ങനെ തന്നെ വെടിപൊട്ടിക്കാതെ നിൽക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ മെസ്സിക്ക്  രണ്ടു തവണ കൂടി തേൻകൂട് പൊട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *