ആരതി 5 [സാത്താൻ]

Posted by

ആരതി 5

Aarathi Part 5 | Author : Sathan

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


കഴിഞ്ഞ പർട്ടുകൾ support cheytha എല്ലാവർക്കും നന്ദി 🙏ഈ പർടിൽ കമ്പി ഉണ്ടാവില്ല ജസ്റ്റ് ഒരു ഫ്ലാഷ് ബാക്ക് മാത്രം ആണ്. ആരാണ് അരുൺ? അർജുൻ്റെ ആരാണ് അവൻ? അവനു എന്ത് പറ്റി? ഇത്രയും മാത്രം ആണ് ഇതിൽ പറയാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്. പിന്നെ മുൻപ് കഥകൾ എഴുതി ശീലം ഇല്ലാത്തതിൻ്റെ കുഴപ്പങ്ങൾ ഒക്കെ ഉണ്ടാവും.അത് ക്ഷമിക്കുക. പിന്നെ കഥ വായിക്കുന്നവർ ഒക്കെ അവരവരുടെ അഭിപ്രായം പറഞ്ഞിരുന്നു എങ്കിൽ ആവശ്യമുള്ള തിരുത്തലുകൾക്ക് അത് സഹായകം ആയേനെ എന്ന്

പാവം സാത്താൻ 😈


അപ്പൊൾ കഥയിലേക്ക് പോവാം        ആരതി part 5………

ആരതിയുടെ ഫോണിൽ കണ്ട ഫോട്ടോ അവനെ ആകെ ഒന്ന് ഉലച്ചു എന്ന് തന്നെ പറയാം. അരുൺ തനിക്ക് ഈ ലോകത്ത് ആരോടെങ്കിലും സ്നേഹവും കടപ്പാടും ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് അവനോട് മാത്രം ആയിരുന്നു. പക്ഷേ അവൻ്റെ ഫോട്ടോ എങ്ങനെ ഇവളുടെ ഫോണിൽ വന്നു? ഇനി ഇവൾ ആണോ അന്ന് അവൻ എന്നോട് പറഞ്ഞ പെൺകുട്ടി? അങ്ങനെ ആണേൽ അവള് മരിച്ചു എന്ന് എങ്ങനെ ആണ് ജോൺ പറഞ്ഞത്? എന്തൊക്കെയോ താൻ അറിയാതെ നടക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് അവനു മനസ്സിലായി കഴിഞ്ഞിരുന്നു. അവൻ്റെ മനസ്സിൽ ഉത്തരം ഇല്ലാത്ത പല ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർന്നു. തൻ്റെ മുൻപിൽ ബാഗും ആയി പോകുന്ന ആരതിയെ നോക്കി അർജുൻ വിളിച്ചു

 

“ആതീ…..”

വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം ആ വിളി കേട്ട ആരതി പെട്ടന്ന് തന്നെ നിന്നു . തിരിഞ്ഞ് നോക്കിയപ്പോൾ കാണുന്നത് തൻ്റെ ഫോണും പിടിച്ച് നിൽക്കുന്ന അർജുൻ ആണ്. ഈ പേര് അവന് എങ്ങനെ അറിയാം എന്ന് അവൾക്ക് മനസിലായില്ല.

 

ആരതി: അർജുൻ നിനക്ക്.. നിനക്ക് എങ്ങനെ ഈ പേര് അറിയാം? എന്നെ ആകെ രണ്ടുപേർ മാത്രം ആണ് ഈ പേര് വിളിച്ചിരുന്നത് ഒന്ന് എൻ്റെ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *