ഉമ്മി പൂക്കുന്ന മണം [രാധ]

Posted by

ഉമ്മി പൂക്കുന്ന മണം

Ummi Pookkunna Manam | Author : Radha


മക്കളിൽ മൂന്നാമനായാണ് ഞാൻ ജനിച്ചത്.. മൂത്ത രണ്ട് പെണ്മക്കൾക്ക് ശേഷം വന്നവൻ അതോണ്ട് തന്നെ നല്ല വാത്സല്യം കിട്ടിയാണ് വളർന്നത്.. ബാപ്പ ഗൾഫിൽ ആയോണ്ടും ഞങ്ങടെ കൂട്ടത്തിലെ പെൺപിള്ളേരെ പെട്ടന്ന് കെട്ടിച്ചു വിടുന്ന പരുപാടി ആചാരം പോലെ തുടർന്ന് വരുന്നത് കൊണ്ടും ഞാൻ പതിനെട്ടിലേക്ക് എത്തിയപ്പോളേക്കും താത്തമാരെ കെട്ടിച്ചു വിട്ടു.

അതോണ്ട് വീട്ടിൽ ഞാനും ഉമ്മിയും മാത്രം.. പണ്ടെല്ലാം പത്തു പതിനാറ് വയസ്സിൽ കെട്ടിച്ചു വിടുന്നത് കൊണ്ടാകും രണ്ട് പേരെ കെട്ടിച്ചിട്ടും ഉമ്മി നാല്പതിലേക്കെത്തിയില്ല. എന്നാലും സാധാരണ കമ്പി കഥകളിൽ പറയുംപോലെ ഉമ്മി അത്രക്ക് ചരക്കൊന്നുമല്ലാട്ടോ. അത്യാവശ്യം നിറമുണ്ട്. ചെറിയ മുലകളും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും സാധാരണ വലിപ്പമുള്ള കുണ്ടിയും..

ഞാനിങ്ങനെ പറയാൻ കാരണം. ഞാനെല്ലാം വാണമടി തുടങ്ങിയപ്പോളേക്കും പെങ്ങന്മാരെ കെട്ടിച്ചും വിട്ടു നാട്ടില് മൊത്തം പർദ്ദയിൽ മൂടിയ പെണ്ണുങ്ങളും പിന്നെ ഉള്ള ഏക ആശ്രയം ഉമ്മി തന്നെ അതോണ്ട് എന്റെ വാണറാണി ഉമ്മിയാണ്.

അങ്ങനെ നോക്കിനിന്നു കമ്പിയടിക്കാനും മാത്രമൊന്നും ഇല്ലാത്തോണ്ട്, പുള്ളിക്കാരി കുളി കഴിയുമ്പോൾ ടോയ്‌ലറ്റിൽ കയറി ഓളുടെ ഷഢിയും ബ്രായും മണത്താണ് കുലുക്കാറ്.പണ്ടത്തെ കാലത്ത് ഈ അറ്റാച്ഡ് ടോയ്‌ലെറ്റൊന്നും ഇല്ല.

ആകെ കൂടെ പുറത്തൊന്ന് കാണും അവിടെയാണ് എല്ലാരും കുളിക്കുന്നത്.അന്നൊരു ദിവസം ഓള് കുളി കഴിഞ്ഞ് പോയെന്റെ പിറകേ ടോയ്‌ലെറ്റിൽ കയറി ഹാങ്കറിൽ നിന്ന് ഷഡ്ഢി എടുത്ത് വിടർത്തി പൂറ് അമരുന്നിടത്തെ വഴുവഴുപ്പും അതിൽ പറ്റിയിരുന്ന രണ്ട് രോമങ്ങളും നാവ് കൊണ്ട് നക്കിയും മണത്തും അണ്ടി കുലുക്കുന്നതിടയിലാണ് വാതിലും തള്ളി തുറന്ന് ഉമ്മി അകത്തേക്ക് വന്നത്.

രണ്ട് പേരും ഒരുമിച്ചൊന്നു ഞെട്ടി. ഞാൻ ഷഡ്ഢി താഴെ ഇട്ടു കുലച്ചു നിന്ന സാമാനവും പൊത്തി തിരിഞ്ഞ് നിന്നപ്പോൾ ഓര് പെട്ടന്ന് വാതിലും ചാരി പുറത്തേക്ക് പോയി.. ഓര് പോയെങ്കിലും കുലച്ചു നിന്ന കുണ്ണ തണ്ട് ഒടിഞ്ഞ വാഴപോലെ താഴേക്ക് തൂങ്ങി. ഇനി ഓര് ആരോടെങ്കിലും പറയോന്നുള്ള പേടികൊണ്ട് പിന്നെ ഒന്നിനും നിൽക്കാതെ കുണ്ണയും അകത്താക്കി മുണ്ടും എടുത്തുടുത്തു പുറത്തേക്കിറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *