ഗോവൻ യാത്ര 5 [ഭക്തൻ]

Posted by

ഗോവൻ യാത്ര 5 പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലൂടെ

Govan Yathra Part 5 by Bhakthan | Previous Parts

 


തുടർച്ച ഗോവൻ യാത്ര 4….. മുൻ ഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചാൽ മാത്രമേ തുടർച്ച കിട്ടൂ!!

അവർ അവിടെ ഭക്ഷണം കഴിക്കട്ടെ നമുക്ക് കുറച്ച് കാര്യം സംസാരിക്കാനുണ്ട്. നമ്മൾക്ക് ഈ കേസ് കൊണ്ട് മുന്നോട്ടു പോകുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് വലിയ കാര്യമൊന്നുമില്ല, നിങ്ങൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ പ്രൈവസിയെ ബാധിക്കും. പറ്റുമെങ്കിൽ കേസ് ആയിട്ട് പ്രസ് ചെയ്യാതിരിക്കുകയാണ് നല്ലത്. ഒരു പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ എന്ന രീതിയിൽ ഞാൻ പറയുന്നതല്ല. ഇത് ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ ഒരു സുഹൃത്ത് പറയുന്നതായി കണ്ടാൽ മതി. എന്നാലും നിങ്ങളുടെ സമ്മതമുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ഇതിൽ നിന്നും കുറച്ച് കാശ് ഉണ്ടാക്കാം!! എല്ലാം ഞാൻ ചെയ്തത് കൊള്ളും നിങ്ങളുടെ സമ്മതം മാത്രം മതി.

 

ഞാൻ മുൻപ് തന്നെ സാറിനോട് പറഞ്ഞതല്ലെ നമുക്ക് പ്രശ്നം ഒന്നുമില്ല ഒന്ന് പോയികിട്ടിയാൽ മതി . ബാക്കി എന്ത് വേണമെങ്കിലും സാറിൻ്റെ ഇഷ്ടം പോലെ ചെയ്തോളൂ!!

 

 

ഓക്കെ ശരി എങ്കിൽ ഞാനൊരു പൈസ ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ട കളി ഞാൻ കളിക്കും , കിട്ടിയാൽ നിനക്കും പകുതി. നിൻ്റെ ഈ നമ്പറിൽ ഗൂഗിൾ പേ ഉണ്ടല്ലോ??

 

ഉണ്ട് സർ.

 

എന്നാല് ഭക്ഷണം കഴിച്ച് നമുക്ക് തൽക്കാലം പിരിയാം!!

ഇതും പറഞ്ഞ് നമ്മൾ രണ്ട് പേരും തിരിച്ച് റൂമിലേക്ക് കയറി. പക്ഷേ അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച ശരിക്കും ഞങ്ങളെ ഞെട്ടിച്ചു..

നൂൽ ബന്ധമില്ലാതെ രണ്ട് മദാലസകളും 69 പൊസിഷനിൽ ടേബിൾ മുകളിൽ കിടക്കുന്നു. നീനൂ അടിയിലും ലക്ഷ്മി മുകളിലും.. രണ്ട് പേരുടെയും പല്ലുകൾക്കിടയിൽ മറ്റെയാളുടെ കന്തു കിടന്ന് പുളയുന്നു. രണ്ട് കൊന്തൻ മാർ വന്നത് പോലും അറിയുന്നില്ല!! ഗംബിർ സാർ നീനുവിൻ്റെ ചന്തിയും നോക്കി നിപ്പാണ്, ഞാൻ നേരെ എതിർ വശത്ത് ലക്ഷ്മിയുടെ ചന്തിയുടെ ഭാഗത്തും.. ശരിക്കും പറഞാൽ തരിച്ച് ഇരുന്ന് പോയി.. ഇത് പോലെയുള്ള പെൺ പോര് കാണുമ്പോൾ എന്ത് പോലീസ് എന്ത് കള്ളൻ. എൻ്റെ കുണ്ണ പൊങ്ങി ആടി വിറച്ചു. പിന്നെ ഒന്നും നോക്കിയില്ല നേരെ ലക്ഷ്മിയുടെ വിടർന്നു നിൽക്കുന്ന കൂതിയിൽ നാവ് കൊണ്ട് ഇളക്കി. പെട്ടെന്ന് ഒരു ഷോക്ക് കിട്ടിയ പോലെ ലക്ഷ്മി വിറച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *