കൂടെക്കിടക്കുന്ന കൂടപ്പിറപ്പുകൾ [വാത്സ്യായനൻ]

Posted by

കൂടെക്കിടക്കുന്ന കൂടപ്പിറപ്പുകൾ

Koodekidakkunna Koodappirappukal | Author : Vatsyayanan


 

Reshma and Akhil

“എടീ നിൻ്റടുത്ത് നല്ല ക്ലിപ്പ് വല്ലോം ഒണ്ടോ?”

അഖിലിൻ്റെ അപ്രതീക്ഷിതമായ ചോദ്യം കേട്ട് രേഷ്മ തെല്ലൊന്ന് അമ്പരന്നു.

“ഏങ്?”

“ക്ലിപ്പുണ്ടോന്ന് ക്ലിപ്പ്. വെറൈറ്റി എന്തെങ്കിലും.”

“എന്തു ക്ലിപ്പ്?”

“നിൻ്റപ്പൂപ്പൻ്റെ കോണാൻ ഉണക്കാനിടുന്ന ക്ലിപ്പ്. പോടീ അവിടുന്ന്.” അഖിൽ ശുണ്‌ഠിയെടുത്തു.

രേഷ്മ ചിരിച്ചു.

“ഓ നമ്മടെ മറ്റേ ക്ലിപ്പ്. ഛീ. എൻ്റെ കയ്യിലൊന്നുമില്ല. അല്ലെങ്കിലും നിനക്ക് ക്ലിപ്പ് വേണമെങ്കിൽ നിൻ്റെ കൂട്ടുകാരോട് ചോദിച്ചാൽ പോരേ? സ്വന്തം ചേച്ചിയോടാണോടാ ഇതൊക്കെ ചോദിക്കുന്നത്? ഹോ … എത്ര ലജ്ജാവഹം.” അവൾ നാടകീയമായി നെറ്റിയിൽ കൈ വെച്ചു.

“ച്വാച്ചിയോ? പ്ഫാ! തരാൻ പറ്റത്തില്ലെങ്കിൽ അതു പറഞ്ഞാൽ പോരേ. ഈ പെണ്ണുങ്ങള് കാണുന്നതു കൂട്ട് വെറൈറ്റി സാധനം വല്ലോം നിൻ്റടുക്കൽ ഒണ്ടെങ്കിൽ നോക്കാല്ലോന്നോർത്ത് ചോദിച്ചതാ. അല്ലാതെ സ്റ്റോക്ക് ഇല്ലാഞ്ഞിട്ടൊന്നുമല്ല.”

രേഷ്മയും അഖിലും ഇരട്ടകളാണ്. രേഷ്മ അഖിലിനെക്കാൾ അഞ്ചു മിനിറ്റ് മൂത്തത്. രേഷ്മ ഇപ്പോൾ ബിഎസ്‌സി മാത്‌സ് വിദ്യാർഥിനിയാണ്. അഖിൽ അതേ കോളജിൽ ബികോമിന് പഠിക്കുന്നു. സാധാരണ ആങ്ങളമാരെയും പെങ്ങന്മാരെയും പോലെ തല്ലും വഴക്കുമൊന്നും ഇല്ലാതെ നല്ല സ്നേഹമാണ് രണ്ടാളും തമ്മിൽ. എന്നാൽ കുസൃതികളും പിണക്കവും ഇണക്കവും ഗുസ്തിപിടുത്തവും നോവിക്കലും കൊഞ്ചിക്കലുമൊക്കെ ഉണ്ട് താനും. ഒരു രാത്രി രേഷ്മയുടെ മുറിയിൽ അവർ തങ്ങളുടെ ക്ലാസ്സിലെ വിശേഷങ്ങളും മറ്റും സംസാരിച്ച് ഇരിക്കുന്നതിനിടയിൽ ആയിരുന്നു മുകളിൽ കൊടുത്ത സംഭാഷണം അരങ്ങേറിയത്.

“നീയുദ്ദേശിക്കുന്നതു പോലത്തെ വെറൈറ്റിയൊന്നും എൻ്റെ കയ്യിൽ കാണുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല.” ഒരു നിമിഷത്തെ ആലോചനയ്ക്കു ശേഷം രേഷ്മ പറഞ്ഞു.

“നോക്കട്ടെ. സാധനം എവിടാ കിടക്കുന്നത്?” കിടക്കയിൽ ഇരുന്ന് രേഷ്മയുടെ ലാപ്ടോപ് എടുത്ത് തുറന്നുകൊണ്ടായിരുന്നു അഖിലിൻ്റെ ചോദ്യം.

“D:\system32\AppCache\drivers\etc\1033\data.”

രേഷ്മ നിർത്തി നിർത്തി പറഞ്ഞു കൊടുത്ത ലൊക്കേഷൻ അവൻ ഫയൽ മാനേജറിൽ തുറന്നു. നൂറു കണക്കിന് ഫയലുകൾ. ഓരോന്നായി അഖിൽ തുറന്നു നോക്കി. ആഹാ! പല തരം പോൺ വീഡിയോകളുടെ ഒരു കമനീയശേഖരം. സ്ട്രെയിറ്റ്, ഗേ മെയിൽ, ലെസ്ബിയൻ, ഫ്യൂറ്റനറി, ബിബിസി, എംഐഎൽഎഫ് അങ്ങനെയങ്ങനെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *