സുഖം

Posted by

സുഖം

പ്രിയ കൂട്ടുകാര്‍ക്ക് ….

ഞാനിതെഴുതുന്നത്എന്‍റെ സ്വന്തം കഥയാണ് ..

ഞാനുമെന്‍റെ അനിയത്തിയും തമ്മില്‍ നടന്ന കാമവിളയാട്ടങ്ങളാണ് നിങ്ങളറിയാന്‍ പോകുന്നത്.ഇത് വായിച്ച് നിങ്ങള്‍ക്കിത് പോലുള്ളഅനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടെന്കില്‍ പന്ക് വക്കൂ …..

തെക്കന്‍ കേരളത്തിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിലാണ് ഞങ്ങളുടെ താമസം …അഛ്ഛന്‍ അമ്മ ഞാന്‍അനിയത്തി ഇതാണ് കുടുംബം..സംഭവം ഭനടക്കുംപോ എനിക്ക് 10 അനിയത്തിക്ക് 6 വയസ്സാണുള്ളത് …എനിക്ക് ഒരു 7 or 8 വയസ്സ് മുതല്‍ എന്‍റെ അണ്ടിയുമായി നല്ല ബന്ധമാണുള്ളത് ..ചെറുപ്പം മുതലേ അണ്ടി പിടിച്ച് മുന്നോട്ടും പിന്നോട്ടും ആക്കി 5 mnt കഴിയുംപോ പച്ച വെള്ളം പോലെ ഒരു സാധനം വരുംപോ നിക്കര്‍ താഴ്ത്തിയിട്ടിട്ട് എണീറ്റ് പോകും ..അത് തൊഴുത്തിന് പിറകിലോ ..വിറക്പുരയിലോ ഒക്കെ വച്ചാണ് ഒപ്പിക്കുന്നതും …അതിന് പ്രധാനകാരണം മറ്റൊന്നുമല്ല .അമ്മേടെം അഛ്ഛന്‍്റേം കളി കാണുന്നത് തന്നെ ..വീട് വളരെ ചെറുതാരുന്നൂ ..ഒറ്റ മുറി അതില്‍ ഞാനും അനിയത്തീം ..പിന്നൊരു ഹാള്‍ അതില്‍ അഛ്ഛനുമമ്മേം പിന്നെ അടുക്കളയംം ..ഞാനും അനിയത്തീം കിടക്കുന്ന റൂമിനും അഛ്ഛനുമമ്മേം കിടക്കുന്ന ഹാളിനും ഒരു കര്‍ട്ടണ്‍ തുണീടെ മറവേ ഉണ്ടാരുന്നുള്ളൂ …so അഛ്ഛന്‍റേമമ്മേടേം സകല പരിപാടികളും ഞാന്‍ കണ്‍കുളിര്‍ക്കെ കണ്ടാസ്വദിച്ചിരുന്നു  ..

ഒാ.. ഞാന്‍ പറഞ്ഞില്ല അഛ്ഛന്‍ പോസ്റ്റ്മാന്‍ ആരുന്നു …അമ്മ അഛ്ഛനു കാലകത്തികൊടുക്കുന്ന ജോലിയും ….

അങ്ങനെഅഛ്ഛന്‍റേമമ്മേടേം കളി ഒളിഞ്ഞ് നോക്കി നടക്കുന്ന കാലത്താണ് .അനിയത്തീമായി ചില അരുതാത്ത കാര്യങ്ങള്‍ തുടങ്ങുന്നത് ….

തുടരണോ ????????

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *