മരുമകളുടെ കടി – 12

Posted by

മരുമകളുടെ കടി  12 | Marumakalude kadi 12

By: Kambi Master | ആദ്യമുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

 

മുറിയിലേക്ക് ഓടിക്കയറിയ ഐഷ നിന്നു കിതച്ചു; പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായിരുന്നു അവള്‍. ആ പാതിരാവിനോട് അടുത്ത സമയത്ത് ഫോണ്‍ ബെല്ലിന്റെ ശബ്ദം ഇടിവെട്ടിനേക്കാള്‍ ഭീകരമായി അവള്‍ക്ക് തോന്നി. ഖാദര്‍ ഫോണിന്റെ അരികിലേക്ക് പോകുന്നത് അവള്‍ കണ്ടു.

“ഹലോ..ആരാണപ്പാ ഈ പായിരാത്രീല്…” കഠിനമായ ഈര്‍ഷ്യയോടെ ഫോണെടുത്ത് ചെവിയോടു ചേര്‍ത്ത് ഖാദര്‍ ചോദിച്ചു. ഫോണ്‍ വിളിച്ചവനെ കൈയില്‍ കിട്ടിയാല്‍ ഒറ്റ കുത്തിനു കൊല്ലാനുള്ള ദേഷ്യം അയാള്‍ക്കുണ്ടായിരുന്നു.

“ഹലോ ഉപ്പാ..ഇത് ഞാനാ ഷഫീക്ക്..കുറെ നേരമായി ഐഷയുടെ മൊബൈലില്‍ വിളിക്കുന്നു..അവള്‍ എടുക്കാതെ വന്നപ്പോഴാ ഇതില്‍ വിളിച്ചത്…”

മറുഭാഗത്ത് തെല്ലു പരിഭ്രമം കലര്‍ന്ന ഷഫീക്കിന്റെ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോള്‍ ഖാദറിന്റെ കോപവും ഈര്‍ഷ്യയും പമ്പകടന്നു. അവന്റെ വെളുത്ത് കൊഴുത്ത മദമിളകിയ ഭാര്യ തന്റെ കൂടെ രതികേളികള്‍ ആടുകയായിരുന്നു എന്നവന് അറിയില്ലല്ലോ! അതോര്‍ത്തപ്പോള്‍ മകനോടുള്ള വാത്സല്യം കാരണം ചെറിയ വിഷമം അയാള്‍ക്ക് തോന്നാതിരുന്നില്ല. പക്ഷെ ഐഷയുടെ വിളഞ്ഞ ശരീരം തന്നെ നിസ്സഹായനാക്കുന്നത് തടയാനുള്ള പ്രാപ്തി അയാള്‍ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.

“ഓല് ഒറങ്ങിക്കാണും..അതോണ്ടാ ഫോണ്‍ എടുക്കാഞ്ഞത്..എന്താ മോനെ..എന്തേലും ബിസേസം?” ഖാദര്‍ സ്വരം പരമാവധി സാധാരണ നിലയിലാക്കി ചോദിച്ചു.

“ഉപ്പാ ഉപ്പേടെ കൈയില്‍ എത്ര കാശുണ്ട്?”

“രണ്ടോ മൂന്നോ ലച്ചം കാണും..ന്താ….” പാതിരാത്രിയില്‍ തന്റെ പക്കല്‍ എത്ര പണമുണ്ട് എന്ന് തിരക്കുന്നതിന്റെ കാരണം മന്നസിലാകാതെ ഖാദര്‍ ചോദിച്ചു.

“ഉപ്പാ..എന്റെ ഒരു കൂട്ടുകാരന്‍ നാട്ടിലുണ്ട്..അവന്റെ വാപ്പയെ എമര്‍ജന്‍സിയില്‍  ആശുപത്രിയില്‍ അഡ്മിറ്റ്‌ ആക്കിയിരിക്കുകയാണ്..എന്തോ സര്‍ജറി അടിയന്തിരമായി ചെയ്യണമത്രേ..അതിന് രണ്ടുലക്ഷം രൂപ ആശുപത്രിയില്‍ ഉടന്‍ കെട്ടിവയ്ക്കണം..അവന്റെ പക്കല്‍ ആകെ ഒരു ലക്ഷമേ ഉള്ളു..അതും ബാങ്കിലാണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *