ലക്ഷ്‌മി ആന്റി – 2

Posted by

ലക്ഷ്‌മി ആന്റി – പാർട്ട് 2

LAKSHMI AUNT KAMBIKATHA PART-02 ATHUL JOVIS @KAMBIKUTTAN.NET


PART-01 READ CLICK HERE


രണ്ടാം ഭാഗം കുറച്ച് താമസിച്ചതിന് എല്ലാവരോടും സോറി. ആദ്യഭാഗം വായിക്കാത്തവരോട് അത് വായിക്കാൻ അപേക്ഷ. നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ കമന്റസ് ആണ് എഴുതാനുള്ള പ്രചോദനം. വായിച്ചിട്ട് അഭിപ്രായം എഴുതുക.

 

തുടരുന്നു..

ഫോൺ കട്ട് ചെയ്ത് ബുക്കും തുറന്ന് വെച്ച് ഇരുന്നെങ്കിലും മനസ്സിൽ മുഴുവൻ ആന്റി ആയിരുന്നു. ചെറിയ പേടി ഉണ്ടെങ്കിലും ആന്റിയുടെ സംസാരം കേട്ടപ്പോ എന്തെങ്കിലും നടക്കുമെന്ന് എനിക്കേതാണ്ട് ഉറപ്പായിരുന്നു. രാത്രി ഉറങ്ങാൻ നേരം ആന്റിയെ ഓർത്ത് ഒരെണ്ണം കൂടെ വിട്ടിട്ടാണ് ഉറങ്ങാൻ പറ്റിയത്. ആന്റിയുടെ വെളുത്തപുറവും ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ വിങ്ങിപൊട്ടാറായിനിൽക്കുന്ന മുലകളും ഓർത്താൽ തന്നെ ഒരു നൂറുവട്ടം കളയാനുള്ള വകുപ്പുണ്ട്. പിറ്റേന്ന് ബസിൽ വെച്ച് ആന്റിയെ കാണുന്നതും മനസ്സിൽ ഓർത്തകിടന്ന് എപ്പോഴോ ഉറങ്ങിപ്പോയി.

പിറ്റേന്ന് ക്ലാസ്സിൽ ഇരിക്കുമ്പോഴും ആന്റിയെ പറ്റിയുള്ള ചിന്തകൾ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് മനസിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. എന്റെ ബെസ്റ് ഫ്രണ്ട് ആണ് വിനയ്. അവനോട് പറഞ്ഞാലോ? ഒരു കിടിലം ചരക്ക് വളഞ്ഞെന്ന്. അവൻ ഓരോ പെമ്പിള്ളേരെ വളച്ചതും പുറത്ത് കൊണ്ടുപോയി ഉമ്മ വെച്ചതും ഒക്കെ എന്നോട് വന്നു പറയാറുണ്ട്. എന്നിലൂടെ ഒത്തിരി ചിന്തകൾ കടന്നു പോയി. എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈകുനേരം ആവാൻ കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *