രതിസുഖസാരമായി 4

Posted by

രതിസുഖസാരമായ് 4

ആന്റിയുടെ കളി

Rathisukhasaramayi Part 4 bY Sagar Kottapuram | Previous Parts

 

ആദ്യ ഭാഗങ്ങൾക്ക് സപ്പോർട്ട് നൽകിയ എല്ലാവര്ക്കും നന്ദി. ആദ്യമായി വായിക്കുന്നവർ മുൻഭാഗങ്ങൾ കൂടി വായിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക. തുടരട്ടെ……

“നിന്റെ ആന്റിയും കേമം ആണെടാ” എന്നും പറഞ്ഞു ഗോകുൽ ഓട്ടോയിൽ നിന്നുമിറങ്ങി ഓഫീസ് നിൽക്കുന്ന രണ്ടാമത്തെ ഫ്ലോറിലേക്കുള്ള കോണിപ്പടികൾ കയറി പോയി . ഒരു നിമിഷം അവൻ പറഞ്ഞതിൽ വല്ല ദുരൂഹതയും ഉണ്ടോ എന്ന് ഞാൻ ആലോചിച്ചു എങ്കിലും അവൻ ആന്റിയെ കളിക്കാനൊന്നും മെനക്കെടില്ല എന്ന് കരുതി ഞാനും പുറകെ നീങ്ങി. അവൻ കാര്യങ്ങളൊക്കെ വിസ്തരിച്ചു പറഞ്ഞതുകൊണ്ട് കുട്ടൻ ശഠിക്കകത്തു വീർപ്പുമുട്ടി വേദനിക്കുന്നുണ്ട്. ഞാനും ഓഫീസിൽ കയറി നേരെ ടോയ്‌ലെറ്റിലേക്കു നീങ്ങി..ഞാനും പോകുന്നത് കണ്ടു ഗോകുൽ എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു.. “നടക്കട്ടെ നടക്കട്ടെ ” എന്ന ഭാവത്തിൽ. ടോയ്‌ലെറ്റിൽ കയറി അധിക സമയം കളയാതെ കുട്ടനെ പുറത്തെടുത്തി ഒന്ന് തഴുകിയ ശേഷം ഗോകുൽ പറഞ്ഞ കഥയിൽ കൈലാസിന്റെ സ്ഥാനത്തു എന്നെ സങ്കൽപ്പിച്ചു ഞാൻ അടിച്ചു തുടങ്ങി. ആന്റി എന്റെ ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചീമ്പുന്നതും കാലുകൾ ശരീരത്തിൽ ചുറ്റി നാവു എന്റെ വയ്ക്കുള്ളിലേക് താലികയറ്റുന്നതുമായി ആലോചിച്ചു ഞാൻ കൂടുതൽ ആവേശത്തിൽ തൊലിച്ചു അടിച്ചു. ആന്റിയുടെ യോനിഭാഗത്തേക്കു വീർപ്പുമുട്ടി കിടക്കുന്ന മുൻവശം അമര്തിതള്ളുന്നതും അവിടെയിട്ടു ഉരക്കുന്നതും ആ കക്ഷത്തെ ഗന്ധം നുകരുന്നതുംകൂടി ആലോചിച്ചപ്പോഴേക്കും വെട്ടിവിറച്ചു ബാത്റൂമിലെ മൂലയിലേക്കി പാൽത്തുള്ളികൾ തെറിച്ചു വീണു !
ഹോ !എന്തൊരാശ്വാസം ! സാമാനം കയ്യിൽ സ്വല്പ്പം വെള്ളം എടുത്തു കഴുകി. ബക്കറ്റിൽ വെള്ളം എടുത്തു പാൽത്തുള്ളികൾ തെറിച്ചു വീണ സ്ഥലത്തു ഒഴിച്ച് ക്‌ളീനാക്കി. ശേഷം മുഖം ഒന്ന് കഴുകി ഡ്രസ്സ് ശരിയാക്കി ഇന്സൈഡ് ചെയ്തു നേരെ എന്റെ ക്യാബിനിലേക്കു വെച്ച് പിടിച്ചു .

അന്നത്തെ ജോലിസമയം എങ്ങനെയെങ്ങിലുംതീർന്നുകിട്ടാൻ ഞാൻ പ്രാര്ഥിക്കുകയായിരുന്നു.ബാക്കി നടന്ന കാര്യമാണ് ആലോചിച്ചും ആന്റിയെ ഓർത്തും എനിക്ക് ഇരിക്കപ്പൊറുതി കിട്ടിയില്ല. അവർ ഇനി വേശ്യ സ്ത്രീ ആണെങ്കിൽ പോലും കളിക്കാനുള്ള എന്റെ ആഗ്രഹം അണയില്ല ! കൃത്യം അഞ്ചര മണി ആയപ്പോൾ ജോലി അവസാനിപ്പിക്കാനുള്ള ബെൽ മുഴങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *