തൈര്

Posted by

തൈര്

Thairu bY Achayan

 

മതിയോ ശ്യാം … തന്റെ വായിലെ കുണ്ണ ഊരി എടുത്തു രോഹിണി ദയാപൂര്‍വ്വം നോക്കി കുറെ നേരം ആയി ഈ കുണ്ണ വായിലെടുത്തു ചപ്പുവാന്‍ തുടങ്ങിയിട്ട് .. കുണ്ണ ചപ്പി ചപ്പി പത പോലെ തുപ്പന്‍ ഇറങ്ങി വരാന്‍ തുടങ്ങി വായുടെ അരികില്‍ കൂടി … അവള്‍ അവന്റെ മുഖത്തേക്ക് മതി എന്നൊരു വാക്കിനു വേണ്ടി … അവള്‍ കാതോര്‍ത്തിരുന്നു … കുണ്ണ ചപ്പുവാന്‍ ഒരുപാട് ഇഷ്ടം ഉണ്ടെങ്കിലും ഇതെത്ര നേരം ആയി … അവളുടെ മതിയും കൊതിയും കെടുത്തുന്ന കുണ്ണ ചപ്പല്‍ ആയി പോയെന്നു അവളുടെ മനസ്സ് പറഞ്ഞു … ശ്യാമേ പറയെടാ .. മതിയോ .. ദെ എനിക്ക് പോവണം .. അല്ലെങ്കില്‍ ഹോസ്റ്റലില്‍ സമയത്തിനു കയറുവാന്‍ കഴിയില്ല .. ശ്യാം ഒന്നും പറയാതെ അവളുടെ ടി ഷര്‍ട്ട്‌നു മുകളില്‍ കൂടി അവളുടെ മുപ്പത്തി നാല് സൈസ് മുല ഞെക്കി കൊണ്ടിരുന്നു … രോഹിണി തന്റെ വായില്‍ കിടക്കുന്ന വലിയ കരിം കുണ്ണ .. വായില്‍ നിന്നും എടുത്തു പതിയെ കൈ കൊണ്ട് പതിയെ അടിച്ചു കൊടുക്കാന്‍ തുടങ്ങി അതിന്റെ കൂടെ അവന്റെ പന്തുകള്‍ നാവു കൊണ്ട് നാക്ക്‌ എടുക്കാനും മറന്നില്ല .. അവളുടെ നാവു കൊണ്ടുള്ള പ്രയോഗവും കുറെ നേരം ഉള്ള ചാപ്പലും കാരണം .. അധിക നേരം പിടിച്ചു നില്‍ക്കാന്‍ ശ്യാമിന് ആയില്ല .. വേഗം തന്നെ ശ്യാം അവളെ പിടിച്ചു താന്‍ ഇരുന്നിരുന്ന കസേരയില്‍ ചാരി ഇരുത്തി എന്നിട്ട് അവളുടെ മുഖം ലക്‌ഷ്യം വെച്ചു .. തന്റെ കുണ്ണയില്‍ കൈ പിടിച്ചു കുലുക്കാന്‍ തുടങ്ങി … മൂന്ന് നാല് തവണത്തെ കുലുക്കളില്‍ തന്നെ അവന്റെ കുണ്ണയില്‍ നിന്നും വാണ പാല് ഉണ്ടകള്‍ അവളുടെ കണ്ണിലും മൂക്കിലും ചുണ്ടിലും എല്ലാം തട്ടി ചിതറി ഒലിച്ചു ഇറങ്ങി … അവളുടെ മുഖം അവന്റെ കുണ്ണ പാലില്‍ കുളിച്ചു … അപ്പോഴത്തെ രൂപം കണ്ടാല്‍ മനസ്സില്‍ തോന്നുക .. തൈര് കുടം തലയില്‍ വെച്ചു പൊട്ടിയ ഒരാളുടെ അവസ്ഥ പോലെ ആയിരുന്നു … അത്രയ്ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു അവന്റെ കുണ്ണയില്‍ പാല് … ഓ എന്താ ശ്യാം ഇത് .. ഞാന്‍ ഇനി എങ്ങനെയാ … ഹോസ്റ്റലില്‍ പോവുക … രോഹിണി തന്റെ അടുത്തിരുന്ന ടവല്‍ എടുത്തു മുഖം തുടച്ചു മുഖത്ത് കൈ ഓടിച്ചിട്ടും മുഖത്ത് ഭയങ്കര പശ പശപ്പു .. ആദ്യം ആയിട്ടാണ് തന്റെ മുഖത്ത് ശ്യാം ഇത്രയ്ക്കു പാല്‍ ഒഴിക്കുന്നത് ഇങ്ങനെ എല്ലാം മൂവിയില്‍ മാത്രമേ കണ്ടിട്ടുള്ളു .. അപ്പോള്‍ കൊതിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ഇങ്ങനെ സാധ്യം ആവും എന്ന് കരുതിയില്ല .. സാരമില്ലടി ഇതെല്ലാം ഇടയ്ക്കു ഉണ്ടാവുന്നതല്ലേ .. ഓ ഞാന്‍ തളര്‍ന്നു …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *