ബാല്യകാല സ്മരണകൾ

Posted by

ബാല്യകാല സ്മരണകൾ

Balyakaala Smaranakal bY Sushama

ചെറുപ്പകാലത്ത് അതായത് നമുക്ക് ഓർമ വെച്ച 4 വയസ്സ് മുതൽ 12 വയസ് വരെ നമ്മൾ കണ്ടതും കേട്ടതും പേടിപ്പെടുത്തുന്നതും ചിന്താകുലനാക്കുന്നതും….. തൊലി നീങ്ങാത്ത ചെറിയ ആണത്തത്തിൽ തരിപ്പനുഭവപ്പെടുന്നതുമായ ചില കമ്പി കാഴ്ചകൾക്കാണ് Thereal incest എന്നു പറയുന്നത്…. ഉദാഹരണത്തിന് നാലു വയസുകാരനായ ആൺകുട്ടിയുടെ മുന്നിൽ നിന്ന് സ്വന്തം അമ്മയോ സഹോദരിയോ സ്വന്തത്തിലെ ആന്റിമാരോ അല്ലെങ്കിൽ അയൽപക്കത്തെ മുതിർന്ന സ്ത്രീകളോ വസ്ത്രം മാറുകയോ കുനിഞ്ഞ് നിന്ന് വലിയ മുലകൾ കാണിക്കുകയോ രോമമുള്ളതോ അല്ലെങ്കിൽ വിയർത്ത തോ ആയ കക്ഷം കാണിക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ അമ്മയോ മേൽ പറഞ ആരെങ്കിലുമോ കുന്തൻ കാലിലിരുന്ന് മീൻ മുറിക്കുമ്പോൾ തടിച്ച വെണ്ണത്തുടയോ ജട്ടിയിൽ പൊതിഞ്ഞ വീർത്തു തടിച്ച പുർ തടമോ കാണിക്കുകയോ ചെയ്താൽ ഈ 4 വയസുള്ള ആൺകുട്ടിയുടെ അവസ്ഥ എന്തായിരിക്കും?ചുമ്മാനിങ്ങൾ ചിന്തിച്ചു നോക്കുക…… ഈ പറഞ്ഞ ചില അവസ്തകൾ വിനു മോന്റ ജീവിതത്തിലും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്…. അതാണ് ഈ കഥയുടെ അടിസ്ഥാനവും….. വിനു മോൻ നെഴ്സറി ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന സമയം….. അവന്റെ അച്ഛൻ വേണു മസ്കറ്റിൽ ആയിരുന്നു… 35 വയസുള്ള അവന്റെ അമ്മ വിലാസിനിയും അവനും മാത്രമായിരുന്നു വീട്ടിൽ…. അവന് എല്ലാം അമ്മയായിരുന്നു…. രാത്രി അമ്മയുടെ വീർത്തമാറത്തെ ഇളം ചൂടും വിയർത്തക ക്ഷത്തിന്റെ വിയർപ്പു വാടയും കാച്ചിയ എണ്ണയുടെ മണമുള്ള അമ്മയുടെ കാർകൂന്തലിന്റെ മണവും എല്ലാം ചേർത്തുള്ള ഒരു സുഗനിദ്രയായിരുന്നു അവന്റേത്…… രാവിലെ അമ്മയാണ് അവനെ വിളിച്ചുണർത്തുക….. വിനു എണീറ്റ് പല്ലുതേച്ചേ…. നേരം വെളുത്തെ ടാ വാവേ…. അവനേ വിലാസിനി ഉണർത്താൻ ശ്രമിക്കും… അവൻ കണ്ണു തുറന്ന് അമ്മയെ നോക്കിയ ശേഷം വീണ്ടും തിരിഞ് കിടന്നുറങ്ങും…. ഹമ്പട കള്ളാ നീ വീണ്ടുമുറങ്ങുകയാണോ? എന്നും പറഞ്ഞ് വിലാസിനി അവന്റെ അരികിൽ അൽപ നേരം കിടക്കുകയും അവന്റെ നിക്കറിട്ട ഇളം തുടയും തലമുടിയും തഴുകാനും തുടങ്ങും….. കുറച്ചു നേരം തഴുകിയ ശേഷം വിലാസിനി അവനെ തന്റെ നിറമാറിലേക്ക് ചേർത്ത് പിടിച്ചു പുണരുകയും അവന്റെ വയറിൽ ഇക്കിളി കൂട്ടുകയും ചെയ്യും… അപ്പോൾ അവൻ ഇക്കിളിയാൽ പിടയാൻ തുടങ്ങുംമ്പോൾ വിലാസിനി അവനെ വാരിയെടുത്തു കൊണ്ട് ബാത്റൂമിൽ കൊണ്ടു പോകും… അവൻ തന്റെ ദിനചര്യകൾ ഒറ്റ ക്ക് തന്നെ നിർവ്വഹിക്കും… കുളിപ്പിക്കുന്നത് മാത്രം വിലാസിനിയാണ്…. അങ്ങനെ കുളിക്കുന്നതിനു മുന്നേ അവനെ വിലാസിനി അടുക്കളയിൽ തീൻമേശക്കു മുകളിൽ കയറ്റിയിരുത്തും….. എന്നിട്ട് ഇളം ചൂടിൽ ഒരു ഗ്ലാസ് പാലും അവനു കുടിക്കാൻ കൊടുക്കും…. അവൻ അതും കുടിച്ച് അമ്മയോട് കൊഞ്ചി വർത്തമാനവും പറഞ് കളിയും ചിരിയുമായി ഇരിക്കും…. വിലാസിനി തന്റെ അടുക്കള ജോലി കഴിയുമ്പോൾ അവനെ വാരിയെടുത്തു കൊണ്ട് കുളിപ്പിക്കാനായി കുളിമുറിയിലേക്ക് കയറ്റും…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *