ദുബായിലെ മെയില്‍ നേഴ്സ് 24

Posted by

ദുബായിലെ മെയില്‍ നേഴ്സ് 24

Dubayile Male Nurse Part 24 Kambikatha bY SuSaN

കഴിഞ്ഞു പോയ ഭാഗങ്ങള്‍ക്കായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യു CLICK...

 

ഒരു ദിവസം ഞങ്ങളെ എല്ലാവരെയും ഞെട്ടിച്ചു കൊണ്ട് നസീറയെയും മേനോനെയും ക്ലിനിക്കില്‍ നിന്നും പുറത്താക്കി. ഡ്യൂട്ടി സമയത്ത് അവര്‍ മോശമായി പെരുമാറി എന്നായിരുന്നു പരാതി. ഡ്യൂട്ടിയില്‍ ഉള്ള സമയത്ത് മേനോന്‍ അവളെ ചുംബിക്കുന്നതും അവളുടെ മുല പിടിക്കുന്നതും നിഷാദ് കണ്ടു എന്ന് പറഞ്ഞു ഞങ്ങളുടെ ബോസിന്റെ അടുത്തു വിവരം എത്തിച്ചു.

ഞങ്ങളുടെ പുതിയ മാനേജറും നിഷാദും നടത്തിയ നാടകീയ നീക്കത്തില്ലൂടെ നസീറയെയും മേനോനെയും ഞങ്ങളുടെ ക്ലിനിക്കില്‍ നിന്നും പുറത്താക്കി. മേനോന്‍ കല്യാണം ഉറപ്പിച്ചു തിരിച്ചു വന്ന രണ്ടാമത്തെ ദിവസം ആയിരുന്നു ഇതെല്ലം സംഭവിച്ചത്. അതിനു ശേഷം മാനേജര്‍ ആയിരുന്നു ക്ലിനിക്കിലെ കാര്യങ്ങള്‍ ഒക്കെ നോക്കിയത്. അതോടെ കാര്യങ്ങള്‍ കാര്യങ്ങള്‍ എല്ലാം നിഷാദിനു അനുകൂലമായി. അവന്റെ ശിങ്കിടി ആയ സാദിക്കിനും ആ സംഭവത്തിനു ശേഷം അഹങ്കാരം കൂടി.

ഞങ്ങളുടെ ക്ലിനിക്കിലെ അവസാനത്തെ ദിവസം നസീറ നല്ല പോലെ കരഞ്ഞിരുന്നു. അവള്‍ എന്നെ നിസ്സഹായതോടെ ആയിരുന്നു നോക്കിയത്. മേനോന്‍ ഇതെല്ലം പ്രതീക്ഷിച്ച പോലെ വളരെ കൂള്‍ ആയിരുന്നു. മേനോനെ ഡോക്ടര്‍ കോരയ്ക്ക് പോലും രക്ഷിക്കാനായില്ല.

മേനോനും നസീറയും തമ്മില്‍ ഉള്ള കളികളും ശാരീരിക ബന്ധവും എല്ലാവര്‍ക്കും അറിയുന്ന കാര്യം ആയിരുന്നു. എന്നാല്‍ മാനേജര്‍ക്ക് ഞങ്ങളുടെ ക്ലിനിക്കില്‍ കയറി പറ്റാന്‍ അതൊരു കാരണം ആക്കി എന്ന് മാത്രം. മേനോന്റെ സ്വന്തം ആള്‍ ആയതിനാലാണ് നസീറയെ പുറത്താക്കിയത്. നസീറയും മേനോനും പോയ കാരണം എല്ലാവര്‍ക്കും ചെറിയ പേടി ആയി. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ക്ലിനിക്കില്‍ വച്ചുള്ള പിടിയും കളിയും എല്ലാവരും നിറുത്തി.

വെറും ഡ്രൈവര്‍ ആയ നിഷാദ് മാനേജറുടെ സ്വന്തം ആളായി മാറി. പല കാര്യങ്ങളും മാനേജര്‍ ഇല്ലാത്തപ്പോള്‍ നിഷാദ് ആണ് നോക്കിയിരുന്നത്. അവന്‍ അത് പരമാവധി മുതലെടുത്തു. നിഷാദിന്റെ സ്വഭാവം കാരണം അവനെ ആര്‍ക്കും ഇഷ്ടം അല്ലാതായി. രാജമ്മയ്ക്ക് വേറെ വഴി ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ അവനെ സഹിക്കേണ്ടി വന്നു.

ആയിടക്ക് സാദിക്കും സുമിനയും ആയുള്ള കളിയുടെ വിവരം എനിക്ക് കിട്ടി. രാവിലത്തെ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞാല്‍ ഉച്ച സമയത്ത് അതിക ദിവസവും സാദിക്ക് സുമിനയുടെ വീട്ടില്‍ ആയിരുന്നു. അവസാനത്തെ ട്രിപ്പ്‌ ജബല്‍ അലിയില്‍ കൊണ്ട് വിട്ട ശേഷം അവന്‍ ഞങ്ങളുടെ മുറിയില്‍ വരാതെ സുമിനയുടെ റൂമില്‍ പോകും. അവളുടെ കെട്ടിയോന്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ കടി കയറിയ സുമിനയെ അവന്‍ നല്ല പോലെ പണ്ണി കൊണ്ടിരുന്നു. പണ്ണുന്ന കാര്യത്തില്‍ അവന്‍ നല്ല വിരുതന്‍ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *