നിന്നെപോലെ നിന്‍റെ അയൽക്കാരെയും സ്നേഹിക്കുക

Posted by

Ninne Pole Ninte Ayalkkareyum Snehikkuka Author:Pradeep

സഹൃതകൃതവായ നാട്ടുകാരെ എന്റെ ആദ്യ രണ്ട് കഥയുടെയും വമ്പൻ പരാജയത്തെ തുടർന്ന് ഞാൻ എഴുതുന്ന പുതിയ കഥ “നിന്നെ പോലെ നിന്റെ അയൽക്കാരെയും സ്നേഹിക്കുക”{എല്ലാരെയും പറ്റിയില്ലെങ്കിൽ അയൽകാരികളെയെങ്കിലും സ്നേഹിക്കുക}നിങ്ങൾ ഇതൊരു ബമ്പർ ഹിറ്റ് ഒന്നും ആക്കിയില്ലേലും കുറച്ചു ലൈകും കമന്റും തന്ന് അത്യാവശ്യം ഓടിയ കഥയാക്കി തന്നേക്കണേ .എന്നാ ഞാൻ ആരംഭിക്കുകയാണെട്ടോ പൂയ്

അന്നും പതിവ് പോലെ കിഴക്ക് വെള്ള കീറാനായി കതിരോൻ ഒരു വെള്ളിക്കോടാലിയുമായി പുറപ്പെട്ടു. കതിരോൻ പുറപ്പെട്ടതോ വെള്ള കീറാനുള്ള ഉദ്യമത്തിൽ അങ്ങേരു ജയിച്ചതോ കീറി കീറി പേരെടെ മണ്ടയിൽ എത്തിയതോ അതായത് നട്ടുച്ച ആയതോ ഒന്നും നമ്മുടെ കഥാ നായകൻ അറിഞ്ഞിട്ടില്ല.ആശാൻ ബെഡിൽ കുഴൽ കിണറടിക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിലാണെന്ന് തോന്നുന്നു കുലച്ചു നിന്ന കുണ്ണയുമായി കമന്ന് കിടന്ന് നല്ല ഉറക്കമായിരുന്നു.സ്വപ്നത്തിൽ നമ്മുടെ നടി ഭാമയുടെ പൂറ്റിൽ കുണ്ണയിട്ട് ഉരച്ചു ആഞ്ഞു തള്ളാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് അമ്മയുടെ വിളിയും പിന്നാലെ സ്ഥിരം പ്രാക്കുമെതിയത്.”ഡാ മനു നേരം നട്ടുച്ചയായി എണീക്കട.ഇവനെ ഒക്കെ ഉണ്ടാക്കിയ നേരത്തു പത്തു വാഴ വെച്ചാൽ മതിയാരുന്നു ”
പിന്നെ നട്ടപാതിരാക്ക് അല്ലെ വാഴ വെക്കാൻ പോണത് എന്ന ആത്മഗതത്തോടെ മനു എണീറ്റു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *