ഷീനാ തോമസ് 4 (കന്യകയായി അവസാന രാത്രി)

Posted by

ഷീനാ തോമസ് 4

[ കന്യകയായി അവസാന രാത്രി] [ Ente Ormakkurippukal]

Sheena Thomas Part 4 Author : Sheena Thomas. Previous Parts

എന്തു സർപ്രൈസ് ആണ് ചേച്ചി കാണിക്കാൻ പോണത് എന്നു ഞാൻ ചിന്തിക്കുമ്പോഴെക്കും ജിനുവിന്റ കാൾ വന്നു കഴിഞ്ഞു സുമം ചേച്ചി പച്ച ബട്ടൻ അമർത്തി കാൾ എടുതു ക്യാമറ ഒരു വിരൽ കൊണ്ട് മറച്ചു പിടിച്ചു ചേച്ചി എന്നോട് ചേർന്നു കിടന്നു ഇപ്പോ എനിക് ചേച്ചീടെ സ്ക്രീൻ കാണാം പക്ഷേ ക്യാമറ ചേച്ചിയുടെ നേരെ അയോണ്ട് എന്നെ ജിനു ചേട്ടനു കാണാൻ പറ്റില്ല ചേച്ചി പയ്യെ വിരൽ മാറ്റി ജിനു വിന്റെ മുഗം സ്ക്രീനിൽ തെലിഞ്ഞു ക്ലീൻ ഷേവ് ചെയ്ത വെളുത്ത ഒരു സുന്ദരൻ ചേട്ടൻ നെഞ്ചു വരെ കാണാം ഷർട്ടു ഇട്ടിട്ടില്ല നെഞ്ചിൽ കറുത്ത രോമം ..
ഞാൻ കുറച്ചൂടെ മാറി കിടന്നു .
ഡ ജിനു സുമം ചേച്ചിയെ വിളിച്ചു എന്താടി.. സർപ്രൈസ് .
അതൊകെ ഉണ്ട് മോനെ അങ്ങനെ പെട്ടെന്നു പറയാൻ പറ്റില്ല. അല്ല നീ എന്താ മുഴുവനെ കിടക്കുവാണോ.. സുമം ചേച്ചി ചോദിച്ചു
നിനക്കു അറിയിലെ ഞാൻ റൂമിൽ വന്നാൽ ജട്ടി പോലും ഇടില്ലന്ന് നീ എന്താടി പതിവില്ലാതെ എല്ലാം മൂടി വെച്ചിരിക്കുന്ന നീ ക്യാമറ താഴ്ത്തി നിന്റെ മുല ഒന്നു കാണിക്കടി
പോടാ അങ്ങനെ നി ഇപ്പോ എന്റെ മുല കണ്ട് വാണം അടികണ്ട ഇപ്പോ വിളിച്ചത് നിന്റെ കുണ്ണ കുലുക്കൽ കാണാൻ അല്ല വേറെ കാര്യം പറയാനാണ് ചേച്ചി പറഞ്ഞു
ഓഹ് കാര്യം ഒകെ നീ പറഞ്ഞോ നീ പറയുമ്പോ ഞാൻ പിടിക്കുന്നതിനു നിനക്കു എന്താ . കമ്പി അയോണ്ടാ മോളെ നീ നെഞ്ചു വരെ കാണിക് ഞാൻ പിടിച്ചോണ്ട് കേൾക്കാം നീ കണ്ടോ എന്റെ കുണ്ണ ജിനു ക്യാമറ താഴ്ത്തി കുണ്ണ കാണിച്ചു …ഇപ്പോ സ്ക്രീനിൽ ജിനുവേട്ടന്റെ കുണ്ണ മാത്രം ഫോക്കസ് ആയി കാണാം സുനിൽ അണ്ണന്റെ പോലെ നല്ല വണ്ണവും നീളവും ഉണ്ട് അറ്റം കുറച്ചൂടെ ചുവന്ന് ഇരിക്കുന്നു ജിനുവേട്ടൻ ഒരു കൈ കൊണ്ട് തൊലി താഴ്ത്തി കാണിച്ചു ഇപ്പോൾ കുണ്ണയുടെ തല നല്ല വ്യക്തമായി കാണാം ഹോ അതു കണ്ടപ്പോ എനിക് ഏതൊക്കെയോ തോന്നി അതിൽ ഒന്നു തൊട്ടു നോക്കാൻ വല്ലാത്ത ആഗ്രഹം മനസ്സിൽ വന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *