ഞാനൊരു വീട്ടമ്മ- 9 (പുഷ്പ ദളം)

Posted by

ഞാൻ ഒരു വീട്ടമ്മ 9

(പുഷ്പ ദളം)

Njan Oru Veettamma 9  BY-SREELEKHA – READ  PREVIOUS  PARTS CLICK HERE


മുൻ ഭാഗങ്ങൾ കൂടി വായിച്ച ശേഷം മാത്രം ഇത് വായിക്കുക
(പുതിയ വായനക്കാരോട്)

ഷാഫി കഥ തുടർന്നു …”അയ്യേ , ഷാഫി ..  അങ്ങോട്ട് ശ്രദ്ധിച്ചു നിൽക്കാൻ നിനക്ക് ചമ്മല് തോന്നിയില്ലേ ?” ഞാൻ ചോദിച്ചു.. “ഞാനെന്തിന് നാണിക്കണം”….”ന്നാലും സ്വന്തം ഉമ്മയെ വേറെ ഒരാള് ഭോഗിക്കുന്നതു കണ്ടത് ശരിയായില്ല ..”…”വേറെ ഏതെങ്കിലും ഒരാൾ അല്ലല്ലോ .. ഉമ്മയെ വിവാഹം കഴിച്ച  ആളല്ലേ … പിന്നെ ഉമ്മ സുഖിക്കുന്നതും സന്തോഷിക്കുന്നതും കാണാൻ അല്ലെ ഉമ്മ്മയെ സ്നേഹിക്കുന്ന മക്കൾ ഇഷ്ടപ്പെടുക …”..

       സോഫയിൽ എന്റെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങിയിരുന്നു ചാരി കിടന്നുകൊണ്ട് ..ഷാഫി എൻറെ കൈ എടുത്തു അവന്റെ അരക്കെട്ടിൽ വച്ചു …വീണ്ടും ഉണരാൻ തയ്യാറായി നിക്കുന്ന കൊച്ചു ഷാഫിയെ അവന്റെ പാന്റിനു മുകളിലൂടെ ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *