അത്തം പത്തിന് പൊന്നോണം 4

Posted by

അത്തം പത്തിന് പൊന്നോണം 4

Atham pathinu ponnonam Part 4  bY Sanju Guru | Previous Pa

ദേവകി ചെറിയമ്മ ഒരു സാരിയുടുത്തു മുടി തോർത്തുകൊണ്ടു ചുറ്റി കെട്ടിവെച്ചു പുറത്തേക്ക് വന്നു. ഈ നേരത്ത് ആർക്ക് കണ്ടാലും ഒന്ന് കേറി പണിയാൻ തോന്നും. ദേവകി ഞങ്ങളുടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങി വന്നു.

ദേവകി : എന്താടാ നീ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നത് എന്നെ ??

ഞാൻ : ഒരോ ദിവസം കൂടുംതോറും കൂടുതൽ സുന്ദരിയായി വരികയാണല്ലോ..

ശ്രീലേഖ : അപ്പൊ ഞാനെന്താ കാണാൻ കൊള്ളില്ലേ..

ഞാൻ : ഈ നൈറ്റി ഒക്കെ വലിച്ചുപറിച്ചു കളഞ്ഞു ഇതുപോലെ വല്ല സാരി ഉടുത്തു നിൽക്ക് എന്നാലല്ലേ കാണാൻ ഒരു ഇതുള്ളൂ…  അതൊക്കെ പോട്ടെ ചെറിയമ്മ വന്നു ഇനി കാര്യം പറ.

ദേവകി : എന്ത് കാര്യം ?

ഞാൻ : ഇന്ന് രാവിലെ സീത ചെറിയമ്മ എന്ത് പറഞ്ഞു എന്നത്…

#####ഇനി പറയാൻ പോകുന്നത്  സീത – ശ്രീലേഖ  രാവിലെ നടന്ന സംഭവം #####

ഇന്നലെ സീത കഴിച്ച മരുന്നിന്റെ ശക്തി കാരണം അവളുടെ കടിയടങ്ങാൻ ഒരുപാടു സമയം വേണ്ടിവന്നു.  ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ സീതയുടെ കടിയടങ്ങാൻ പണിയെടുത്ത ശ്രീലേഖ തളർന്നു പോയി. എന്നാലും സീതയും തന്നെകൊണ്ടാകും വിധം ശ്രീലേഖയെ സുഖിപ്പിച്ചു. രണ്ടിന്റെയും ഉള്ളിലെ കാമാഗ്നി അണയാൻ പുലർച്ചെ വരെ സമയമെടുത്തു.  3 മാണിയോട് കൂടി രണ്ടുപേരും ഉറക്കത്തിലേക്കു വീണു.  ആ നേരത്താണ് ഞാൻ മാലതിയെ കാണാൻ കുളക്കടവിലേക്കു പോയത്.

ഞാൻ കുളക്കടവിൽ മാലതിയുമായി കളിക്കുമ്പോൾ ഇവർ രണ്ടുപേരും തളർന്നുറങ്ങുകയായിരുന്നു. നേരം പുലർന്നതും ആദ്യം എഴുന്നേറ്റത് ശ്രീലേഖയായിരുന്നു.  ഇന്നലെ നടന്നതെല്ലാം യാതൃശ്ചികമായി മരുന്നിന്റെ ഫലത്തിൽ നടന്നതാണ്. അതുപോലെ സീത എന്നും തനിക്കു കിടന്നു തരണമെന്നില്ല. സീതയെ തന്നിലേക്ക് കൂടുതൽ അടുപ്പിക്കണം.

അവളെ തനിക്കു അടിമപ്പെടുത്തിയാൽ മാത്രമേ ഇനി മുമ്പോട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ നടക്കൂ. ഇതെല്ലാം ശ്രീലേഖയുടെ മനസ്സിൽ ഓടി കൊണ്ടിരുന്നു. ഇതിനെല്ലാം പരിഹാരമായി ഒരു വഴി ആലോചിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. സീത കുറേകാലമായി ഒരു പുരുഷന്റെ സുഖമറിയാതെ കഴിഞ്ഞവളാണ് കാമസുഖം കാണിച്ചു അവളെ മയക്കാനാവില്ല. സ്നേഹം നടിച്ചു അവളെ എന്റെ വഴിക്ക് കൊണ്ട് വരണം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *