എന്റെ ലൈംഗിക ജീവിതം [Rahul]

Posted by

എന്റെ ലൈംഗിക ജീവിതം

Ente Laingika Jeevitham Author : Rahul

എന്ന് മുതലാണ് അവളോട് പ്രണയം തുടങ്ങിയതെന്ന് അറിയില്ല. അവളെ അറിയാവുന്ന നാൾ മുതൽ അവളോട് ഇഷ്ടം ഉണ്ടാരുന്നു. പക്ഷെ ആ ഒരിഷ്ടം ഒരു പടി കൂടെ കടന്നു അവളുടെ ദേഹത്തോടും തുടങ്ങിയത് ഒരു ഡിഗ്രി മുതൽ ആണെന്ന് തോന്നുന്നു.

എന്തെ അത്രയും വൈകിയത് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ എന്താണ് കാമം എന്നും എന്താണ് സ്വയം ഭോഗം എന്നും മനസ്സിലാക്കിയത് തന്നെ പത്താം ക്ലാസ്സിൽ എത്തിയപ്പോളാ. അത് വരെ ഒകെ “മ” മാസികകളിൽ വരുന്ന നോവ ലിലെ സുന്ദരിയായ പെങ്ങുങ്ങളെ കാണുമ്പോൾ നിക്കറിന് ഉള്ളിൽ തോന്നുന്ന ഒരു സുഖകരമായ വീർപ്പുമുട്ടൽ മാത്രം ആരുന്നു കാമം.

അന്നേരം ആ ഫീൽ എന്താണെന്നോ അതിന്റെ ബാക്കി എന്താണെന്നോ മനസ്സിലാക്കാനോ ഉള്ള വിവരം പോലും ഈയുള്ളവന് ഇല്ലാതിരുന്നു. 80കളിൽ ജനിച്ച ഏകദേശം പേർക്കും അങ്ങനെ തന്നെ ആണെന്ന് തോന്നുന്നു.

കേരളത്തിലെ മനോഹരമായ ഒരു നാട്ടുംപുറത്തായിരുന്നു ജനനം. സെക്സ്, കാമം ഇവ എന്തെന്ന് ഒകെ അറിവില്ല എങ്കിലും ഹൈ സ്കൂൾ ആവുന്ന സമയത്തെ മറ്റു ചെക്കന്മാരുടെ സംസാരത്തിൽ നിന്നാണ് പെണ്ണുങ്ങൾ ഒരു അത്ഭുതം ആണല്ലോ എന്നൊരു തോന്നൽ ഉണ്ടായി തുടങ്ങിയത് .

ക്ലാസ്സിലെ നിമ്മിയുടെ കൊഴുത്ത മുലയെ പറ്റിയും ഹിന്ദി ടീച്ചറിന്റെ മുഴുത്ത ചന്തിയെ ഒകെ അവന്മാർ വര്ണിക്കുമ്പോളും തൊട്ടതിനും പിടിച്ചതിനും അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും വഴക്ക് ഉണ്ടാകുമ്പോൾ വായിൽ കൊടുക്കുമെന്ന് പറയുമ്പോളും ഒന്നും അധികം മനസ്സിൽ ആവുന്നില്ലെങ്കിലും എന്തോ സുഖം തോന്നുമാരുന്നു. നിക്കറിനുള്ളിലെ ജെട്ടി ഇടാത്ത ( അതും പത്തു കഴിഞ്ഞപോലെ ശീലം) ഇളം കുണ്ണ ചെറുതായി കനം വെക്കുമ്പോൾ ആദ്യം ഒകെ പേടി ആവുമരുന്നു എങ്കിലും അതിലെ തൊടുമ്പോൾ നല്ല സുഖം ഉണ്ടെന്നു മനസ്സിലായി.

ഇച്ചിരി നന്നായത് പഠിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഒരു നല്ല കുട്ടി ഇമേജ് ഉണ്ടാരുന്നു. അത് കാരണം എന്തെങ്കിലും മനസ്സിൽ സംശയം തോന്നിയാലും ചോദിയ്ക്കാൻ ഒരു നാണക്കേട് തോന്നിയിരുന്നു. അവന്മാർ ഇക്കിളി പറഞ്ഞോണ്ട് വന്നാലും അയ്യേ എന്നൊരു കപട മുഖവുമായി മാറി പോവുമരുന്നു. ചുരുക്കത്തിൽ എന്റെ കുണ്ണ എന്തിനാ കനം വെക്കുന്നത് എന്ന് പോലും പഠിക്കാതെ ഒരു വലിയ പഠിത്തക്കാരനായിട്ടാണ്‌ പത്താം ക്ലാസ്സിലേക്ക് ചുവടു വെച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *