ഷൈനിന്റെ ആന്റിമാർ 2 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഷൈനിന്റെ ആന്റിമാർ 2
Shinete Auntimaar Part 2 | Author: മാജിക് മാലു

Previous Parts

അവിഹിതം / ചീറ്റിങ്ങ്
ഷൈൻ ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയി താഴേക്കു വരുമ്പോയേക്കും, റംല ലഞ്ച് എടുത്തു ഡൈനിങ് ടേബിളിൽ വെച്ചിരുന്നു. ഷൈൻ കൈ കഴുകി വന്നു ടേബിളിൽ ചെയറിൽ ഇരുന്നു, റംല അവനു പ്ലേറ്റ് വെച്ചു അവന്റെ അടുത്ത് നിന്ന് വിളമ്പിക്കൊടുക്കുന്നു. ബഷീർ സാഹിബ്‌ മുംബൈ പോകുന്നതിനു മുൻപ് ഒരു ഉഗ്രൻ കളി റംല കൊടുത്തിരുന്നു, ബഷീർ സാഹിബ്‌ ഈ അടുത്ത് ഇറ്റലിയിൽ പോയി വരുമ്പോൾ കൊണ്ട് വന്ന വിലകൂടിയ പെർഫ്യൂം ആയിരുന്നു റംല അടിച്ചിരുന്നത്. അതിന്റെ സ്മെൽ അവൾ ലഞ്ച് വിളമ്പുന്ന നേരം ഷൈനിനു വല്ലാതെ സുഗന്ധം വിതറി, ഇറ്റലിയിൽ ആണുങ്ങളെ വശീകരിക്കാൻ പെണ്ണുങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന പെർഫ്യൂം ആയിരുന്നു അത്. ഷൈൻ റംല യെ നോക്കി അവൾ അവനെയും ചിരിച്ചു കൊണ്ട് നോക്കി എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു “കഴിക്കു മോനെ”, അവളുടെ മനസ്സിൽ മുഴുവൻ 50 കോടിയുടെ ഷോപ്പിംഗ് കോംപ്ലക്സ് ആയിരുന്നു. ഷൈൻ അവളുടെ വെളുത്ത അറബി പൊൻ വളകൾ ഇട്ട കയ്യിൽ കയറി പിടിച്ചു, എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു.
ഷൈൻ :- ഉമ്മി കൂടെ ഇരിക്ക്, നമുക്ക് ഒരുമിച്ചു കഴിക്കാം.
റംല :- വേണ്ട മോനെ, ഞാൻ ബാപ്പാന്റെ കൂടെ കഴിച്ചേ ഉള്ളു ഇപ്പോൾ.
ഷൈൻ :- (അവളെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു) ബാപ്പാന്റെ കൂടെ മാത്രമേ കഴിക്കുള്ളോ?! എന്റെ കൂടെ ഒന്ന് കഴിച്ചൂടെ?!
റംല :- അതിനെന്താ, ഇപ്പോൾ ഒരു പ്രാവശ്യം കയിച്ചല്ലേ ഉള്ളു, ഇനി രാത്രി നിന്റെ കൂടെ കഴിക്കാം.
റംലയും ഷൈനും അർത്ഥം വെച്ചു സംസാരിച്ചു, പിന്നെ ഷൈൻ ലഞ്ച് കഴിച്ചു എഴുനേറ്റു അവൻ കൈ കഴുകാൻ ബേസിനിൽ പോയി കൈ കഴുകി കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ റംല ടവൽ ആയി വന്നു ബേസിൻ അടുത്തുള്ള ഹാങ്ങറിൽ വെക്കുന്നു. ഷൈൻ കൈ കഴുകി തിരിഞ്ഞു ഹാങ്ങറിൽ ടവൽ വെക്കുന്ന റംലയുടെ ഉരുണ്ട കുണ്ടിയിൽ അവന്റെ കുണ്ണ ഒന്ന് ഉരച്ചു കൊണ്ട് സൈഡിലേക്ക് മാറി നിന്നു. റംല അവന്റെ കുണ്ണ അവളുടെ കുണ്ടിക്ക് തട്ടിയപ്പോൾ ഒന്ന് പതിയെ മനസ്സിൽ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അവനെ നോക്കി, അവർക്ക് രണ്ടുപേർക്കും ഇടയിൽ ഇതുവരെ ഇല്ലാത്ത എന്തോ ഒരു ഫീൽ ഉള്ള പോലെ രണ്ടുപേർക്കും തോന്നി. ലഞ്ച് കഴിഞ്ഞു ഷൈൻ റംലയോട് അവൻ വരാൻ അല്പം ലേറ്റ് ആവും എന്ന് പറഞ്ഞു, കാർ എടുത്തു ടൈലർ മജീദ്ക്കാന്റെ കടയിലേക്ക് പോകുന്നു. ഇന്നു രാത്രി റംലയെ പണിയാൻ ഉള്ള പ്ലാൻസ് തയ്യാറാക്കാൻ, കടയ്ക്ക് മുന്നിൽ കാർ എത്തിയപ്പോൾ കടയുടെ ഷട്ടർ താഴ്ത്തി ഇട്ടിരിക്കുന്നു.
അങ്ങനെ ഗുരുവിനെ കാണാൻ ഉള്ള വ്യഗ്രതയിൽ ഷൈൻ നേരെ മജീദിന്റെ വീട്ടിലേക്കു വെച്ചു പിടിച്ചു, കാർ വീടിനു മുന്നിൽ നിർത്തി ഷൈൻ കാറിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി മജീദിന്റെ വീട്ടിൽ എത്തി. ചെറിയ ഒരു ഓല മേഞ്ഞ വീട് ആയിരുന്നു മജീദിന്റേത്, ഷൈൻ ഡോറിൽ മുട്ടി വിളിച്ചു “മജീദ്ക്ക….. മജീദ്ക്കാ….. ” അല്പം കഴിഞ്ഞു ഡോർ തുറന്നു, ഡോർ തുറന്നു ആളെ കണ്ടു ഷൈൻ ഒന്ന് വാ തുറന്നു. “സൽമ” മജീദിന്റെ ഭാര്യ മുടി പിന്നിൽ കെട്ടി ബൺ രൂപത്തിൽ വെച്ച് വെറും ഒരു ബ്ലാക്ക്‌ ബ്ലൗസ് മാത്രം ഇട്ടു ഒരു മുണ്ടും ഉടുത്തു നിൽക്കുന്നു. സൽമ വെളുത്ത് തുടുത്ത ചോര പൊടിയുന്ന സൈസ് ഒരു ഐറ്റം ആയിരുന്നു, മജീദിന് ലക്ക് അടിച്ചത് ആണ് അവളെ, ഷൈനിന്റെ കണ്ണുകൾ സൽമയുടെ 38C മുലകളിൽ ഉടക്കി അവ രണ്ടും ഒരു വലിയ പർവതം പോലെ ബ്ലൗസിൽ വിങ്ങി പൊങ്ങി നിൽക്കുന്നു, ഷൈനിനെ കണ്ടതും ചിരിച്ചു കൊണ്ട് സൽമ ചോദിച്ചു.
സൽമ :- ഹല്ല ആരാ ഇത്, കൊച്ചു സാഹിബ്‌ അല്ലേ?!
ഷൈൻ :- ഹഹ ഹ്മ്മ് സൽമത്ത, ഹ്മ്മ് എവിടെ പോയി ഇങ്ങളെ പുന്നാര കെട്ടിയോൻ.?!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *