ബോട്സ്വാന [സേതുരാമൻ]

Posted by

ബോട്സ്വാന
Botswana | Author : Sethuraman

പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ നിങ്ങൾ ഇവിടെ വായിക്കാൻ പോകുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങളും യഥാർത്ഥത്തിൽ സംഭവിച്ചതു തന്നെയാണ്. നാലു വർഷത്തെ പഴക്കമുണ്ടെങ്കിലും ഇപ്പോഴും അതെല്ലാമെന്റെ മനസ്സിൽ ഇന്നലെ നടന്നതുപോലെ വ്യക്തമായി തെളിഞ്ഞു നിൽപ്പുണ്ട്. വിവരണതിനുമുന്പ് ഞാൻ ഞങ്ങളെപ്പറ്റി ആദ്യം പറയട്ടെ. എന്റെ പേര് സേതുരാമൻ, 5’10” ഉയരം 75kg തുക്കം 41വയസ്സ്. ഭാര്യ കാമിനിയാവട്ടെ 37വയസ്സും 516″ഉയരവും 65kg തൂക്കവുമുള്ള നല്ല ഒത്ത ഒരു തരുണീമണിയാണ്. ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും ആരോഗ്യകാര്യത്തിൽ ഏറെ ശ്രദ്ദപുലർത്തുന്നകാരണം ശരീരം നല്ലപോലെ കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്നുമുണ്ട്. എനിക്ക് ലവലേശം കുടവയറില്ല, നല്ല ഉറച്ച ശരീരവും. കാമിനി ഒരൽപം ഓവർവെയിറ്റ് ആണെന്ന് ഡോക്ടർമാർക്ക് പറയാമെങ്കിലും ദേഹത്തിൽ കൂടുതലുള്ള കൊഴുപ്പൊക്കെ ഒരു സ്ത്രീയെ മദാലസയാക്കുന്ന ഭാഗങ്ങളിൽ മാത്രം തളച്ചിട്ടുകൊണ്ട് തന്റെ മാദകത്വം ഭംഗിയായി കൊണ്ടുനടക്കുന്നു.
ചിരിക്കുമ്പോൾ നുണക്കുഴികൾ തെളിയുന്ന ആകർഷകമായ മുഖവും, നനവുതോന്നിക്കുന്ന വിടർന്ന ചുണ്ടുകളും, കനത്ത എന്നാൽ ലവലേശം ഇടിയാത്തതും ഉടവു തട്ടാത്തതുമായ തള്ളിനിൽക്കുന്ന മുലകളും, ഒരു പ്രസവത്തിനു ശേഷവും ഉറപ്പുവിടാത്ത വയറും, ഒതുങ്ങിയ അരയും വീതിയുള്ള അരക്കെട്ടും, വെണ്ണക്കൽ തുണുകൾപോലെ ഉരുണ്ടുറച്ച മിനിസവും വലിപ്പവും ഉള്ള, തമ്മിൽ ചേർന്നിരുന്നാൽ ഒരു നൂലിഴ പോലും കടക്കാനാവാത്ത വിധം കൊഴുത്ത തുടകളും, വിടർന്നുരുണ്ട് നല്ല ഷെയ്ക്ക് ഉള്ള നടക്കുമ്പോൾ തുളുമ്പുന്ന തടിച്ചുവിരിഞ്ഞ ഒത്ത നിതംബവും അവൾ കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്നു. നല്ല ഷേപ്പ് ഉള്ള ഒരു പെണ്ണ് എന്ന് നിസ്സംശയം പറയാവുന്ന ഒരു അപാര ഉരുപ്പടി.
അവളുടെ തിളങ്ങുന്ന വെളുത്തചർമ്മവും, ആണുങ്ങളെയും പെണ്ണുങ്ങളെയും ഒരു പോലെ മോഹിപ്പിക്കുന്ന ശരീരവടിവും കാമിനിയെ തീർത്തും ഒരു രതിദേവതയാക്കി മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്. ഇത്രയും ഭംഗിയുള്ള ഒരു സ്ത്രീയുമായി കാമകേളികളാടിത്തകർക്കാൻ സാധിക്കുന്ന എന്റെ ഭാഗ്യത്തെ കുറിച്ച് ഞാൻ ആലോചിക്കാത്ത ദിവസങ്ങൾ ഇല്ലെന്നു തന്നെ പറയാം. ഞങ്ങളിപ്പോൾ കൊച്ചിയിൽ നവീനമായിട്ടുള്ള ഒരു ഫ്ലാറ്റ് സമുച്ചയത്തിൽ സന്തോഷത്തോടെ താമസിച്ചുപോരുന്നു.
പതിമൂന്നുവർഷങ്ങൾക്കു മുൻപായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ വിവാഹം. അന്ന് തൊട്ടിട്ടിന്നുവരെ അവിരാമം ലൈംഗികതയുടെ കര്യത്തിൽ ഞങ്ങൾ ആനന്ദത്തിന്റെ പറുദീസയിലാണ്. ആദ്യ നാളുകൾ മുതലേ അവളുടെ മുലകൾക്കും സാമാന്യം നല്ല വലിപ്പമുണ്ടായിരുന്നു, നാലു വർഷത്തിനു ശേഷം കുഞ്ഞു പിറന്നപ്പോഴാകട്ടെ ആ മാംസഗോളങ്ങൾക്ക് വലിപ്പമേറി. ഭംഗിയും, ഖനവും കൂടി അവയങ്ങിനെ എന്റെ വലിയൊരു ബാലഹീനതയായി വിലസി. പാൽ നിറഞ്ഞ് കുറച്ച് തൂങ്ങാറുണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും പ്രൌഡിയോടെ അവരണ്ടും – കാണുന്നവരുടെ കണ്ണുകൾക്ക് വിരുന്നായി ബ്ലൌസിനുള്ളിൽ — വാണരുളി. അന്നൊക്കെ എനിക്കെന്റെ രണ്ടു കൈപ്പത്തികളും വേണ്ടിയിരുന്നു അവയോരോന്നും വട്ടത്തിൽ മുറുകെ പിടിക്കാൻ തന്നെ. മുലഞെട്ടുകൾ കറുപ്പുരാശിയോടെ നീണ്ടുവലിപ്പം വെച്ച് എന്റെ ചെരുവിരലിന്റെ പകുതിയോളം ആയി, മുലത്തടമാകട്ടെ ഇരട്ടിയോളം വിസ്താരം വെച്ചു. അവിടെ നക്കി ചുവപ്പിച്ച് മുലഞ്ഞെട്ടുകൾ ആഞ്ഞു ചപ്പുക അപ്പോഴൊക്കെ എന്റെ ഏറ്റവും വലിയൊരു വിനോദമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *