കോളേജ് കുമാരനും ടീച്ചറും [Shanu mon]

Posted by

കോളേജ് കുമാരനും ടീച്ചറും കൂടി ഭർത്താവിനെ കക്കോൾഡ് ആക്കിയ കഥ

College Kumaranum Teachum | Author : Shanu mon

 

കോളേജ് ടീച്ചറായ തന്റെ ഭാര്യ പ്രീതക്ക് പതിനെട്ട് വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള ഒരു പയ്യനുമായി അവിഹിതം ഉണ്ടെന്ന് നാട്ടിലെ ഒരു പരിചയക്കാരൻ രഹസ്യമായി പറഞ്ഞത് കേട്ട് മനുരാജ് ആദ്യമൊന്ന് ഞെട്ടി. കാര്യം മനുരാജ് കക്കോൾഡ് ഫാന്റസി ഉള്ളയാൾ ഒക്കെ ആണ്. അത് ഭാര്യയോട് പറയാൻ ധൈര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.

എങ്കിലും അവൾക്ക് ഇത്ര ധൈര്യമുണ്ടെന്ന് മനുരാജ് കരുതിയില്ല. ഞായറാഴ്ച്ച തനിക്ക് സ്പെഷ്യൽ ക്ലാസ് എടുക്കാനുണ്ടെന്ന് തലേദിവസം പ്രീത പറഞ്ഞത് കൂടി ഓർത്തപ്പോൾ മനുരാജിന് സംഭവം സത്യം തന്നെയായിരിക്കുമെന്ന് തോന്നി. അങ്ങനെയാണ് ഞായറാഴ്ച്ച ജോലിക്ക് പ്രീത പോകവേ മനുരാജ് പിന്തുടരാൻ തീരുമാനിച്ചത്. സ്‌കൂളിലേക്ക് കയറിപ്പോയ പ്രീതയെ വളരെ പിന്നിലായി പതുങ്ങി മനുരാജ് പിന്തുടർന്നു. സ്‌കൂളിന്റെ പിന്നിലുള്ള ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഒരു കെട്ടിടത്തിലേക്കാണ് പ്രീത പോയത്.

പ്രീത കയറിപ്പോയി അൽപ്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആ കെട്ടിടത്തിലേക്ക് പതുങ്ങി കയറിയ മനുരാജിന് തൻറെ കണ്ണുകളെ വിശ്വസിക്കാൻ ആയില്ല. അവിടെ ഒരു മുറിയിൽ തന്റെ ഭാര്യ പ്രീത സുന്ദരനായ ഒരു പയ്യനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഫ്രഞ്ച് കിസ്സ് അടിക്കുന്നത് അയാൾ വാതിലിന്റെ വിടവിലൂടെ കണ്ടു. അവൻ പ്രീതയെ മുട്ടുകുത്തി നിർത്തിയിട്ട് സിബ്ബൂരി അവന്റെ വലിയ കുണ്ണ അവളുടെ വായിലേക്ക് വെച്ച് കൊടുത്തു. തന്റെ ഭാര്യ പ്രീത ആർത്തിയോടെ ആ പയ്യന്റെ കുണ്ണ ഊമ്പുന്നത് കണ്ടിട്ട് ആദ്യം ഒന്നമ്പരന്നെങ്കിലും പതിയെ മനുരാജിന് കമ്പിയായി. അയാൾ കുണ്ണ പുറത്തെടുത്ത്‌ വാണമടിക്കാൻ തുടങ്ങി.

പ്രീത ഊമ്പുന്ന സുഖത്തിൽ തല വെട്ടിച്ച ആ പയ്യൻ പെട്ടെന്ന് മനുരാജ് വാതിലിന്റെ പിന്നിൽ മറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നത് കണ്ടു. അവൻ ഞെട്ടി എഴുന്നേറ്റ് പാന്റിന്റെ സിബ്ബിടാൻ ശ്രമിച്ചു. അവൻ കണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ മനുരാജ് ആ മുറിക്കുള്ളിലേക്ക് ചെന്നു. തന്നെ കണ്ടാൽ ഭാര്യ പേടിച്ചു കരയുമെന്ന് കരുതിയ മനുരാജിന് തെറ്റി. അത്ഭുതം !! കയ്യോടെ പിടിക്കപ്പെട്ടിട്ടും അവൾ മനുരാജിനെ നോക്കി പുച്ഛത്തിൽ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്നു. അമ്പരന്നു പോയ മനുരാജിനോട് പ്രീത പറഞ്ഞു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *