വെടി അമ്മയുടെ കഴപ്പൻ മോൻ 2 [പാവം എഴുത്തുകാരൻ]

Posted by

വെടി അമ്മയുടെ കഴപ്പൻ മോൻ 2

Vedi Ammayude Kazhappan Mon 2 | Author : Pavam Ezhuthukaran

Previous Part

അന്ന് അച്ഛൻ ആണ് കാറിൽ വന്ന് ഞങ്ങളെ വീട്ടിൽ നിന്ന് കൊണ്ട് പോയത്. അച്ഛൻ വന്ന് എന്നെ മൊബൈലിൽ

1

വിളിച്ചു. ഞാൻ ചെന്നിട്ടും ‘അമ്മ ചെന്നിട്ടില്ല. വന്നപ്പോൾ. ആ പന്ന കഴുവർഡാ മോൻ വിവേകും ഉണ്ട് കൂടെ. അവൻ അച്ഛനെ അങ്ങോട്ടു കേറി പരിചയപെട്ടു. എന്റെ ക്ലാസ്സ്മേറ്റ് എന്നു പറഞ്ഞാണ് പരിചയപെട്ടത്. അവൻ എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു. അവനെയും അമ്മയെ ഒന്നിച്ചു അടുത്തു കണ്ടപ്പോൾ ഞാൻ വല്ലാതെ ആയി. എന്റെ അമ്മ എന്തൊക്കെയാണ് വിവേകിനൊപ്പം കാണിച്ചു കൂട്ടിയത് ഞാൻ കണ്ടതാണല്ലോ.

കാറിൽ കേറി പോകുംമ്പോൾ അമ്മ അച്ഛനോട് ഇടപെടുന്നത് ഒക്കെ ഒന്നും സംഭവിക്കാത്ത പോലെ ആണ്. അവന്റെ ആന കുണ്ണയുടെ മുകളിൽ കേറി ഇരുന്നു പൊതിച്ചപ്പോൾ ഇരുന്നു പുലമ്പിയ കാര്യം ഒക്കെ എനിക്കു ഓർമ്മ വന്നു. അച്ഛന്റെ കുണ്ണ ഒരു ചുള്ളി കമ്പ് ആണെന്നും ഒന്നിനും തികയില്ല എന്നുമൊക്കെ അമ്മ വിവേകിനോട് പറഞ്ഞിരുന്നു. പാവം അച്ഛൻ. ഇതൊന്നും അറിയാതെ സന്തോഷത്തോടെ ജീവിക്കുന്നു.
പിറ്റേന്നു ഞായറാഴ്ച എണ്ണിക്കാൻ വൈകി. എങ്ങനെ വൈകാതിരിക്കും. കളി കണ്ടു 3 വാണം. അതു ഓർത്തു വേറെ 3 വാണം അങ്ങനെ ആകെ തളർന്നു പോയിരുന്നു. അന്ന് മൊത്തം ഞാൻ അമ്മയുടെ പുറകെ മണപ്പിച്ചു നടന്നു. ഒരു സീനും കിട്ടിയില്ല.ഞായറാഴ്ച അച്ഛൻ വെള്ളമടിക്കുന്ന ദിവസമാണ്. തുടങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് അച്ഛൻ എനിക്കു ഒരു പെഗ് തന്നു. പതിവില്ലാത്തത് ആണ്. എനിക്കു നന്നേ പെരുത്തു കേറി.

കള്ളു ചെന്നപ്പോൾ അമ്മയെ കാണാൻ ഉള്ള പൂതി കൂടി. അവസാനം ഞാൻ ഒരു കടും കൈ ചെയ്തു. അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും മുറിയിൽ കേറി ഒളിച്ചിരുന്നു. ഞായറാഴ്ച അച്ഛൻ രണ്ടു സ്കോച്ച് ഒക്കെ അടിച്ചപ്പോൾ ഒരു കളി കാണും എന്നു പ്രതീക്ഷിചു ആണ് ആ കടുംകൈ ചെയ്തത്. ബെഡ് റൂമിൽ ഇരുന്നും അച്ഛൻ വെള്ളമടി ആണ്. രാത്രി 3അമതെ പെഗ് ആയപ്പോൾ ‘അമ്മ വന്നു. ലോ കട് ഗൗണ് ആണ് വേഷം. മുല പകുതി വെളിയിൽ ആണ്.അച്ഛന്റെ ഒരു ഭാഗ്യം. ഈ മാദക തിടമ്പിനെ എന്ത് വേണേൽ ചെയ്യാമല്ലോ. അച്ഛൻ ഗ്ലാസ്സുമായി അമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു. അച്ഛൻ അമ്മയുടെ മുലയിൽ ഒഴിഞ്ഞു. മാക്സിയുടെ മണ്ടക്‌ കൂടി പിടിച്ചു.അതിന്റെ ഞെട്ടു ഉള്ള ഭാഗത്തു പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു. അമ്മ. പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ടു അച്ഛന്റെ കൈലി വകഞ്ഞു മാറ്റി. ആ കുണ്ണ അമ്മ കയ്യിൽ പിടിച്ചു. ഇന്നലെ കണ്ട ആന കുണ്ണയുമായി തട്ടിച്ചു പോലും നോക്കാൻ പറ്റില്ല. അത്യാവശ്യം വണ്ണമുള്ള ഒരു നാല് നാലര ഇഞ്ച് കുണ്ണ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *